മുന്തിരി വള്ളികൾ പൂത്ത്‌ തളിർക്കുമ്പോൾ 5

Posted by

മുന്തിരി വള്ളികൾ

പൂത്ത്‌ തളിർക്കുമ്പോൾ 5

Munthirivallikal poothu thalikkumbol Part 5 bY Bency | Previous Parts

ജിനിയെ ആരൊക്കെയോ ചേർന്ന് നന്നായി കളിച്ച്‌ രസിച്ച്‌ അവളുടെ കൊച്ച്‌ പൂമേനി കശക്കിയുടച്ച കാര്യം ആനിയമ്മ മാത്രമാണു അറിഞ്ഞത്‌ അവൾ അത്‌ മറ്റരെയും അറിയിച്ചില്ല ജിനിയെ ആനിയമ്മ തന്നെ ബാത്രൂമിൽ കയറ്റി കുളിപ്പിച്ചു. ജിനിയുടെ കൊച്ച്‌ പൂറിന്റെ തുള വലുതായിരിക്കുന്നത്‌ ആനിയമ്മ കണ്ടു. അതിൽ നിന്ന് തുടം കണക്കിനു ശുക്ലം താഴേക്ക്‌ ഒലിച്ചിറങ്ങുന്നുണ്ട്‌. ആരൊക്കെയോ ചേർന്ന് തന്റെ മകളുടെ ഇളം പൂറിനുള്ളിൽ ചീറ്റിയൊഴുക്കിയ കുണ്ണപ്പാൽ മുഴുവൻ ആനിയമ്മ കഴുകിക്കളഞ്ഞു. ചന്ദനത്തിന്റെ നിറമാർന്ന ജിനിയുടെ തുളുമ്പി നിന്നിരുന്ന ചന്തികളിൽ ആരുടെയൊക്കെയോ വിരൽ പാടുകൾ ചുവന്ന് തടിച്ച്‌ കിടക്കുന്നു. ഷവറിൽ നിന്ന് വെള്ളം വീണപ്പൊ ജിനി നീറ്റൽ കൊണ്ട്‌ കരഞ്ഞു അപ്പോളാണു ആനിയമ്മ ശ്രധിച്ചത്‌ ജിനിയുടെ കൂതിവിടവിൽ . അവിടം ഒരു നല്ല കുഴി പോലായി നല്ല വെളുത്ത ചന്തി ആയതിനാൽ ജിനിയുടെ മലദ്വാരത്തിനു ചുറ്റും ചോര പൊടിഞ്ഞിരിക്കുന്നത്‌ വ്യക്തമായി തന്നെ കാണാം. ജിനിയെ കുളിപ്പിച്ച്‌ ഒരു നൈറ്റി ഇടീപ്പിച്ച്‌ ആനിയമ്മ അവളെ റൂമിൽ കിടത്തി ജിനിക്ക്‌ അവൾ ഷഡ്ഡി ഇടീപ്പിച്ചില്ല മുറിവുള്ളിടം അമർന്ന് നോവണ്ടന്ന് കരുതി ആയിരുന്നു.
ഇതൊന്നും അറിയാതെ ഉലഹന്നാൻ സുഹ്രുത്തുക്കൾക്കൊപ്പം മാരക വെള്ളമടി ആയിരുന്നു. അടിച്ച്‌ പൂസായി എല്ലാം അപ്പൊ ഉലഹന്നാനും ജേക്കബ്‌ അച്ചായനും പതിയെ മുങ്ങി . അതൊരു കള്ളവെടി പൊട്ടിക്കാൻ ആയിരിക്കുമെന്ന് എല്ലാരും ഊഹിച്ച്‌ കാണുമല്ലോ അല്ലേ.
ഉന്നച്ചനും ജേക്കബച്ചായനും പിൻവാതിലിലൂടെ പതുങ്ങി വന്ന് കയറിയ വീട്‌ മറ്റാരുടെയും ആയിരുന്നില്ല ടെറസിൽ അടിച്ച്‌ കോൺ തെറ്റി കിടക്കുന്ന മോനായിയുടെ വീട്‌. ഇരുവരും മോനായിയുടെ കിടിലൻ ചരക്കായ ആലീസിനെ കളിക്കാൻ കയറിയതായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *