റാണിയും രാജിയും പിന്നെ ഞാനും 5 [LAST]

Posted by

റാണിയും രാജിയും പിന്നെ ഞാനും 5

Raniyum Rajiyum Pinne Nnjanum Part 5 bY Kambi Master | Previous Part

 

ഏതാണ്ട് രണ്ടുമൂന്നു മിനിറ്റ് നേരം ഞങ്ങള്‍ ഭ്രാന്ത് പിടിച്ചതുപോലെ പരസ്പരം കെട്ടിപ്പിടിച്ചു മറിഞ്ഞു ചുംബിക്കുകയും കടിക്കുകയും ചെയ്തു. ജിന്‍സി അമിത കാമാസക്തിയുള്ള ഒരു പെണ്ണാണ്‌ എന്ന് അവളുടെ ആ വന്യമായ ഇണചേരലില്‍ നിന്നുമെനിക്ക് മനസിലായി. പുലിയെപ്പോലെ ചീറിക്കൊണ്ടാണ് അവളെന്നെ ചുംബിച്ചതും ചുണ്ടുകള്‍ ചപ്പിയതും. എന്തൊക്കെയോ അപശബ്ദങ്ങള്‍ അവളും ഞാനും പുറപ്പെടുവിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു.  ഭ്രാന്തമായ വികാരത്തോടെയുള്ള ചുംബനശേഷം ജിന്‍സി എന്നെ തള്ളിമലര്‍ത്തിക്കിടത്തിയിട്ട് എന്റെ തുണികള്‍ വലിച്ചൂരി. അസാമാന്യ വേഗതയിലാണ് അവളതു ചെയ്തത്. സെക്കന്റുകള്‍ കൊണ്ട് ഞാന്‍ പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നനായിക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു.

“വൌ..ഹ്മ്മം..ഉമ്മ്മ്മ്മ”

നീണ്ടു മുഴുത്ത് നില്‍ക്കുന്ന എന്റെ ലിംഗം കണ്ടു മദമിളകിയ ജിന്‍സി കുറുകിക്കൊണ്ട് അതില്‍ ചുംബിച്ചു. അവളുടെ മുഖത്ത് കുറെ നാളുകളായി പട്ടിണി കിടന്ന സിംഹിക്ക് ഒരു കൊഴുത്ത ഇരയെ ലഭിച്ചാല്‍ ഉണ്ടാകുന്ന അതേ ഭാവമായിരുന്നു. കാമാര്‍ത്തയായി അതിന്റെ മകുടത്തില്‍ തന്നെ തന്റെ ചോരച്ചുണ്ടുകള്‍ അമര്‍ത്തി അവള്‍ പലതവണ ചുംബിച്ചു. പിന്നെ ഒരു ഞരക്കം കലര്‍ന്ന ആര്‍ത്തിയോടെ അവളത് വായിലാക്കി ഊമ്പാന്‍ തുടങ്ങി. അപശബ്ദങ്ങള്‍ പുറപ്പെടുവിച്ചുകൊണ്ട് എന്റെ ലിംഗം ഭ്രാന്തിയെപ്പോലെ അവള്‍ ഊമ്പി. ജീവിതത്തില്‍ ആദ്യമായാണ് ഒരു പെണ്ണിന്റെ വായുടെ സുഖം എന്റെ കുട്ടന്‍ അറിയുന്നത്. ഞാന്‍ സുഖിച്ചു കിടന്നുകൊടുത്തു. ജിന്‍സിയുടെ നാവ് എന്റെ ആസനം മുതല്‍ മേലോട്ട് ലിംഗാഗ്രം വരെ പലതവണ കയറിയിറങ്ങി. ഉന്മാദം പിടിച്ചതുപോലെ ആയിരുന്നു അവളുടെ പ്രവൃത്തി. ഇടയ്ക്കിടെ അവളതില്‍ ശക്തമായി ചുംബിക്കുന്നുമുണ്ടായിരുന്നു.

“എന്റെ വായിലോട്ട് അടിച്ചുതാ..ഹ്മ്മം”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *