തേൻ വാവ

Posted by

തേൻ വാവ

 

Then Vava  bY Amazone spider

 

തൊഴിൽ നേടി വിദേശത്തേക്ക് പറന്നതിൽ പിന്നെ ഗ്രാമത്തിൽ കുറച്ച് അധികം നിൽക്കുന്നത് 6 വർഷത്തോളം കഴിഞ്ഞാണ്. മുൻപ് 1 മാസം ഒക്കെയേ നിത്ക്കാറുണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. ഇപ്പോൾ കുറച്ച് അധികം നിന്നപ്പോൾ ആണ് ഒരു സ്പന്ദനം എനിക്ക് കിട്ടിയത്.

എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്താം. ഞാൻ ക്രിസ്റ്റഫർ, ക്രിസ്റ്റി എന്ന് വിളിക്കും. 5’9″. 71 kg. ചെറിയ താടി വെക്കാറുണ്ട്. പെൺകുട്ടികൾക്ക് ഇഷ്ടം ആണെന്ന് പറഞ്ഞത് കൊണ്ടല്ല. പുരുഷന് സ്രഷ്ടാവ് കൊടുത്ത അനുഗ്രഹം അല്ലേ അത്. അത് ഉള്ളപ്പോൾ ഒരു ലൂക്ക് ആണ് . ബാക്കി പിന്നെ പറയാം.

നാട്ടിലെ കൂട്ടുകാർ ക്കൈ അമ്മായി കളുമായി നടക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ അറിഞ്ഞതോടെ ആരെയെങ്കിലും വളക്കാൻ നല്ല താൽപര്യമായി. അമ്മായി കളെ കുറെ പൂഷി മടുത്താണ് ഗൾഫിൽ പോയത്. ലോക സുന്ദരി എന്നും കരുതി നടക്കുന്ന പുറികളെ പിടിച്ചു തുണി ഉരിഞ്ഞപ്പോളാണു മനസിലായത്
ചാടിയ വയറും തൂങ്ങിയ മുലകളും ഉണക്ക തേങ്ങ പൊതിച്ച പോലുള്ള പൂറും ആണെന്ന്. അതോടെ ആ ഇണ്ടറസ്റ്റ് ഇല്ലാതായി എന്ന് പറയാം.

ഉസ്ബക്കിസ്ഥാനിൽ അവസാനം വർക്കു ചെയ്യുമ്പോളാണു ഒരു കൊച്ചു പെണ്ണിനെ തിന്നാൻ തോന്നുന്നത് . കാന്റീനിൽ വർക്ക് ചെയ്യുന്ന ചുളളത്തി മെറീസ യുമായി പിടി വലിയായി. പക്ഷേ അവളെ ഒന്നു ഫ്രീയായി തിന്നാൻ എനിക്കു പേടി ആയിരുന്നു. എയ്ഡ്സ് എന്ന വില്ലൻ. ലിപ് ലോക്ക്,.ക’ഥ.’ക’ള്‍.കോ,o ചുണ്ട്, നാക്ക് ഉറുഞ്ച് ഒന്നും ഇല്ല, വായിൽ എടുകാൻ കൊടുക്കില്ല, പേടിയാണ്. ഉറയിട്ട കളി ഊമ്പിയ കളി. പിന്നെ പിന്നെ അവളെ വിരലിടൽ, കുപ്പി കയറ്റൽ, പുറ്റിൽ ജാമിന്റെ ബോട്ടിൽ വെച്ച് നടക്കാൻ വിടും.

അവൾ എന്റെ കുട്ടന്റെ തലക്ക് പിടിച്ച് തടവി കൊതി വെള്ളം വരുത്തി ആ കൊഴുപ്പ് മുട്ടന്റെ തലയിൽ തേച്ചു പിടിപ്പിച്ച് മുൻഭാഗം മാത്രം ഉഴിയും. ഉഴിയുന്തോറും കൊതി വെള്ളം വന്നു കൊണ്ടിരിക്കും. ആ കൊതി വെള്ളം വീണ്ടും മുട്ടന്റെ തലയിൽ തേക്കും. അവളുടെ പതു പതുത്ത കൈയും കൊതി വെള്ളവും എനിക്ക് പുതിയ അനുഭവം ആണത്. മണിക്കൂറിന് മുകളിൽ നമ്മൾ അത് ചെയ്യും. അവൾക്ക് വരാനാകുമ്പോൾ ഞാൻ hard ആക്കും. കളിയില്ല ഇത് ആണു പണി. നല്ല സുഖം കിട്ടിയിട്ടാകും എന്നോട് പ്രണയിനി പോലെ ഇങ്ങു പോരും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *