മരുഭൂമിയിലെ കാള 1

Posted by

മരുഭൂമിയിലെ കാള 1

Marubhumiyile Kala Part 1 bY Aju

ഞാനൊരു തുടക്കകാരനാണ് തെറ്റുണ്ടെങ്കില് ക്ഷമിക്കുക)

വിനു ഒന്നുടെ റഹീമിന്റെ ലാപ്ടോപ്പില് എത്തി നോക്കി റുബീനയെ അല്പസ്വല്പം കാണാം സ്ലീവ്‌ലെസ് ഗൗണ് അന്നു വേഷം നല്ല തുടുത്ത തക്കാളി പഴം പോലുള്ള പെണ്ണ് അപ്പോളേക്കും റഹിം ബാത്റൂമില് നിന്നും പുറത്തേക്കു വന്നു വീണ്ടും സിറ്റിയില് ചാരിയിരുന്നു റുബീനയുമായ് സ്കൈപ് കാളിങ് തുടങ്ങി, അതോടെ വിനു തന്ടെ ലാപ്ടോപ്പില് നിരത്തിവെച്ച സിനിമയെ പ്ലേയ് ചെയ്തു ഒന്നും അറിയാത്ത പോലെ ഇരുന്നു
ഇനി ഞങ്ങളെ കുറിച്ച് പറയാം എന്റെ പേര് വിനു നാനും റഹിമിക്കയും ഒരേ ഫ്ലാറ്റിലാണ് താമസം റഹിമിന് അവിടെ തന്നെ ഒരു സൂപ്പര് മാര്ക്കറ്റ് ഉണ്ട്, റഹിമിക്ക ലേറ്റ് മാരേജ് ആണ് ഫാമിലി നാട്ടിലാണ് ഒരു മകന് ഉള്ളത് 3 വയസ് ആകുന്നു നാട്ടില് വൈഫും പിന്നെ സഹായത്തിനു ഒരു അകന്ന ബന്ധത്തിലുള്ള ഒരു തള്ളയുമാണ് ഉള്ളത്, റഹിം നാട്ടില് പോയിട്ടു തന്നെ കുറച്ചു നാളുകളായി എപ്പോഴും ബിസിനസ്സിന്റെ പുറകെ നടക്കാനും പുതിയ ബ്രാഞ്ച്‌ ഓപ്പണ് ചെയ്യാനും ആണ് റഹിമിന് താല്പര്യം വിനു ആവട്ടെ ഇവിടെ ഉള്ള ഒരു ഷോപ്പില് അക്കൗണ്ടന്റ് ആയി വര്ക് ചെയുന്നു അവിവാഹിതനാണ് അതുപോലെ തന്നെ പെണ് വിഷയത്തില് തല്പരനും ഇടക്ക് സ്കൈപ്പില് വരുന്ന റുബീനയെ നോക്കി വെള്ളം ഇറക്കാറുണ്ട് അതുപോലെ റഹീമിന്റെ ലാപ്ടോപ്പിലെ അവരുടെ കല്യാണ ഫോട്ടോസും നോക്കി ഇടക്ക് തന്ടെ കാമബാണം തടവും
രാത്രി മിക്കവാറും റഹിം റുബീനയുമായ് സംസാരിക്കുന്നത് ഹാളില് വെച്ചായിരിക്കും എല്ലാം വിളിച്ചു പറയും, നാട്ടില് പോവാന് പറ്റുന്നില്ല എന്നാ നെറ്റിലൂടെയെങ്കിലും അവളെ സുഗിപ്പിക്കാന് റഹിം ശ്രമിക്കാറുണ്ട്‌, ഇക്കാക്ക് നാട്ടില് പൊക്കുടേ എന്തിനാ ഇങ്ങനെ കഷ്ടപ്പെടുന്നത് അല്ലെങ്കില് അവരെ ഇങ്ങോട്ടു കൊണ്ടുവരണം ഇടക്ക് വിനു പറയും ഇവിടെ ഞങ്ങളെ പോലുള്ള കുറച്ചു പേര് പെണ്ണിന്റെ മണം പോലും അടിക്കാതെ കഴിയുന്നു അപ്പൊ നിങളെ പോലുള്ളവര് കെട്ടിയ പെണ്ണിനെ ഇട്ടേച്ചു ഇവിടെ വന്നു പണത്തിന്റെ പുറകെ നടക്കുന്നു അതും നല്ല കോഴിക്കോടന് അലുവ പോലുള്ള സദനങ്ങളെ
ആഹ്ഹ നിനക്ക് അത്രക്ക് വിഷമമാണേല് നീ പോടാ ഏന്റെ വീട്ടിലേക്കു പോയി വിഷമം തീരത്തേച്ചു പോര് അതാവുബോ അവളുടെയും കഴപ്പ് തീരും റഹിം എടുത്തടിച്ച പോലെ പറഞ്ഞ് കേട്ട് വിനു തരിച്ചു പോയി എന്തു തമാശയാ ഇക്കാ ഈ പറയണേ അതും കെട്ടിയ പെണ്ണിനെ പറ്റി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *