പെയിന്‍റിംഗ് പണി 1

Posted by

പെയിന്‍റിംഗ്  പണി 

Painting Pani bY Tintunon

ഇത് പൂർണ്ണമായും ഒരു കഥയാണ് ജീവിച്ചിരിക്കുന്നവരുമായോ മരിച്ചവരുമായോ യാതൊരു ബന്ധവുമില്ല .

ഞാൻ ഷൈജു എനിക്കിപ്പോൾ 23 വയസ്സ് ആവശ്യത്തിന് കാശൊക്കെ ഉള്ള ആള് തന്നെയാണ് അല്പം കള്ള വെടിയുമൊക്കെ വച്ച് ജീവിച്ചു പോവുകയായിരുന്നു . എന്റെ കുണ്ണ കൂടുതലും കയറിയിട്ടുള്ളത് അയൽപക്കത്തുള്ള ഭർത്താവില്ലാത്ത സുബിന എന്ന താത്തയിലാണ് മുറ്റ് ചരക്കായ അവരെ പ്രാപിക്കാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് വർഷങ്ങൾ ഒരുപാടായി ആദ്യമാദ്യം പൈസ കടം വാങ്ങിയിരുന്ന അവർ പിന്നീട് കാശിനെനിക്ക് ശരീരം തന്ന് തുടങ്ങി എന്ന് മാത്രം ..

അത്യാവശ്യം കാശുണ്ടെങ്കിലും മെയ്യനങ്ങി പണി എടുക്കുന്ന കൂട്ടത്തിലായിരുന്നു ഞാൻ റബര് ടാപ്പിംഗ് മുതൽ മേശിരി പണി വരെ ഞാൻ ചെയ്തിട്ടുണ്ട് ഈ പ്രായത്തിനിടയിൽ പിന്നെ അല്പം കാണാൻ കൊള്ളാവുന്ന ആന്റികൾ എന്റൊരു വീക്നെസ് ആയിരുന്നു ആഗ്രഹിച്ച പലരെയും ഊക്കാനെനിക്ക് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് ഞാനെന്റെ എല്ലാ കാര്യങ്ങളും തുറന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നതും സുബിനയോടാണ് പല പെണ്ണുങ്ങളെയും ഊക്കാനും അവരെന്നെ ഒരുപാട് സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട് .അങ്ങനെയിരിക്കെയാണ് എന്തെങ്കിലും പുതിയ പരിപാടി തുടങ്ങാമെന്ന് കരുതിയെ അപ്പോഴാണ് സുബിന അവൾക്കൂടി സഹായമാകുന്ന എന്തെങ്കിലും ചെയ്യാൻ പറഞ്ഞെ ..

എന്നാൽ പെയിന്റ് പണി തുടങ്ങിയാലോ ??

അതൊന്നും എനിക്കറീല്ലേടാ .

അതൊക്കെ ഞാൻ പഠിപ്പിക്കമെടോ

ആ അ ങ്ങണേൽ ഞാൻ റെഡി ആണ് .

പക്ഷെ നിങ്ങൾ മാത്രം പോരാ ..

നമ്മുക്ക് ഫുൾ ലേഡീസ് ഉള്ള ഒരു പെയിന്റിംഗ് ടീം തുടങ്ങാം പെണ്ണുങ്ങൾ മാത്രം ആണേൽ നല്ല ഡിമാൻഡ് ആയിരിക്കും ..

എങ്ങാനുള്ള പെണ്ണുങ്ങളെ വേണം നിനക്ക് ??

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *