മുകുളങ്ങൾ 3

Posted by

   മുകുങ്ങൾ – 3

Mukulangal Kambi Katha by Vinod ( Part-2)@ kambimaman.net

ആദ്യഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചതിനു ശേഷം മാത്രം ഇത് വായിക്കുക എന്ന് suggest ചെയ്തു കൊണ്ട് തുടരട്ടെ….

For read First PARTClickHere | Read Second PART Click Here

രിയ്ക്കലും പ്രതീക്ഷിച്ചിട്ടില്ലാത്ത കാര്യങ്ങളാണ് കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾ കൊണ്ട്. നടന്നത് ഒരിയ്ക്കൽ പോലും മറ്റൊരു കണ്ണിലൂടെ കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത ഫ്രണ്ട്, അവളുടെ കല്യാണത്തിനു ശേഷം ഇങ്ങിനെയായി തീരുക…സങ്കല്പങ്ങൾക്കും അപ്പുറത്താണ് യാഥാർത്ഥ്യമെന്നത് എത്ര സത്യം.

രമ്യയെ പറ്റി ഞാൻ പറഞ്ഞെങ്കിലും അവളെ കാണുവാൻ എങ്ങിനെയെന്നു പറയുവാൻ വിട്ടു പോയി. ആറടിയ്ക്ക് കുറച്ച് കുറയുന്ന ഹൈറ്റും, മലയാളികൾക്കും തമിഴർക്കും ഒരു പോലെ ഇഷ്ടമായ കർവ്ഡ് ഷെയ്പ്പിൽ ഉള്ള ശരീരവും, അതിൽ തന്നെ സാരിയുടുക്കുമ്പോൾ നിതംബങ്ങൾ നല്ല പോലെ വിരിഞ്ഞ് നിറഞ്ഞ് നിൽക്കും. വെളുത്ത ശരീരമാണെങ്കിലും ചെന്നൈ വെയിലേറ്റ ഇളം കറുപ്പാണവൾക്ക്. എന്റെ വികാരങ്ങൾ ഇളക്കി തുടങ്ങിയ സമയത്ത് അവൾ ഇട്ടു വന്നിരുന്ന സ്ലീവ് ലെസ് ചുരിദാറിൽ കുറച്ച് തടിച്ച അവളുടെ കൈകൾ മുഴുവനായി കണ്ടപ്പോൾ അതാണ് അവളുടെ ഏറ്റവും സൗന്ദര്യമുള്ള ഭാഗം എന്ന് തോന്നിയിട്ടുണ്ട്…കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് കുറച്ച് വർഷങ്ങളായെങ്കിലും, ഒരു കുട്ടിയെ പ്രസവിച്ചെങ്കിലും ഒരു കോളേജ് ഗേളിന്റെ ലുക്ക് നിലനിർത്താൻ അവൾക്കു പറ്റിയിരുന്നു…അനാവശ്യമായ ഏറ്റക്കുറച്ചിലുകൾ ഇല്ലാത്ത ഒരു ബോഡി സ്ട്രക്ച്ചർ ഒപ്പം മനം മയക്കുന്ന തടിച്ച കീഴ്ചുണ്ടും….

അന്നത്തെ സംഭവത്തിനു ശേഷം ഓഫീസിൽ ഇനിയൊരു കളി വേണ്ട എന്ന് ഞാൻ ഉറപ്പിച്ചിരുന്നു. സ്വയം മറന്ന് പോവുന്ന ഒരു നിമിഷം മതി എല്ലാം തകർന്നടിയാൻ. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *