അപഥസഞ്ചാരങ്ങൾ-വേശ്യയും മകനും-2

Posted by

അപഥ സഞ്ചാരങ്ങൾ 2

(വേശ്യയും മകനും)

APADHA SANCHARANGAL KAMBIKATHA BY:SANJU[SENA] KAMBIKUTTAN.NETREAD PART-01 CLICK HERE


അപഥ സഞ്ചാരങ്ങൾ ഒരു പരമ്പരയാണ് , കാൽ നൂറ്റാണ്ടു പ്രവാസജീവിതം നയിച്ച് മടങ്ങിയെത്തിയ ശങ്കര മേനോന്റെ ജീവിതവുമായി നേരിട്ടും അല്ലാതെയും ബന്ധപ്പെടുന്ന കുറെ മനുഷ്യരും അവരുടെ അനുഭവങ്ങളുമാണ് ഇതിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് .അതിലൊരു അനുഭവക്കുറിപ്പ് മാത്രമാണ് വേശ്യയും മകനും .ഒറ്റ ഭാഗത്തിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കാനായിരുന്നു ശ്രമം പക്ഷെ എഴുതി പേജുകൾ കൂടിയപ്പോൾ രണ്ടു ഭാഗമാക്കേണ്ടി വന്നു …വായനക്കാരുടെ പ്രതികരണമാണ് കൂടുതൽ എഴുതാനുള്ള പ്രചോദനം എന്നറിയാമല്ലോ ..നിങ്ങൾക്ക് മടുക്കുന്നു എന്ന് തോന്നിയാൽ അപഥ സഞ്ചാരങ്ങൾക്കു ഫുൾ സ്റ്റോപ്പിടും …………………………………………………………………..sanju

”,അമ്മെന്നോ രമണീന്നു വിളിക്കെടാ ?”

” അയ്യേ അമ്മേനെ പേര് വിളിക്കാനോ ”,’

”ഒന്ന് പോടാ അമ്മേനെ കേറി പിടിക്കാം ,പേര് വിളിക്കാനാ മടി ?”

”എന്താടി രമണി ….. പോരെ ”

ആ വിളിയിൽ എന്തൊക്കെയോ ഉണ്ടായിരുന്നു ,അതാകാം മേലാകെ പെരുത്തു കയറിയതു ,,ആദ്യമായാണ് ഇങ്ങനെയൊരു അനുഭവം ,സ്വന്തം മകനിൽ നിന്നാണെങ്കിലും ..ഒരു കാമുകന്റെ വിളി .വാസു ചേട്ടൻ ഒരിക്കലും കാമുകനായിരുന്നില്ല .സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിക്കാൻ അറിയില്ല എന്നതാണ് ശരി .മൂത്തു കയറിയാൽ പിന്നെ പാണ്ടി ലോറി വന്നു ദേഹത്ത് കയറിയ പോലാണ് .ചതച്ചു പിഴിയും ,ആസ്വദിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും സന്തോഷത്തൊടെ വഴങ്ങി കൊടുക്കുമായിരുന്നു ,ആ മനുഷ്യനില്ലായിരുന്നുവെങ്കിൽ .ആലോചിച്ചാൽ ഇപ്പോഴത്തെ മൂഡ് പോകും , മോനുവിന്റെ നിശ്വാസം മുഖത്ത് തട്ടിയപ്പോൾ മുഖമുയർത്തി നോക്കി , ,പെട്ടന്നവൻ ഒന്ന്കുനിഞ്ഞു ,ചെറുതായി വിറയ്ക്കുന്നുണ്ടവന്റെ ചുണ്ടുകൾ ,അത് തന്റെ അധരങ്ങളിൽ അമർന്നപ്പോൾ കോരിത്തരിച്ചു പോയി , . ചുണ്ടുകൾ വേർപെട്ടപ്പോൾ ഞാനവനെ നോക്കി ചിരിച്ചു ,അവനും മൂഡിലായി കഴിഞ്ഞെന്നു മുഖം കണ്ടപ്പോൾ മനസ്സിലായി. ഒരു കാൽ കട്ടിലിൽ മടക്കി വച്ച് ഞാനവനെ കണ്ണ് കൊണ്ട് ക്ഷണിച്ചു , പതുക്കെയവൻ പാദങ്ങളിൽ കൈ വച്ചു , പിന്നെ പാദങ്ങളിൽ തൊട്ടു തടവി മേലേക്ക് …. ഇപ്പോൾ സാരിയും അടിപാവാടയും മുട്ടിനു മുകളിലാണ് ,ഇരു നിറമാണെങ്കിലും നഗ്നമായ തടിച്ച തുടകളുടെ കാഴ്ച അവന്‍റെ നിയന്ത്രണം തെറ്റിക്കുന്നെണ്ടെന്നു തുടകളിൽ അമരുന്ന വിരലുകളിൽ നിന്നറിയാം. കയ്യിപ്പോൾ തുടയറ്റം വരെയെത്തിയിരിക്കുന്നു..നേരത്തെ തന്നെ നനഞ്ഞ പൂറിൽ നിന്നും ഒഴുകാൻ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു . സാരിയും അടിപാവാടയും വയറിനു മുകളിലാണിപ്പോൾ ,കറുത്ത പാന്റീസിൽ പൊതിഞ്ഞ അമ്മപ്പൂർ മകന് മുന്നിൽ തെളിഞ്ഞു നിൽക്കുകയാണെന്നറിഞ്ഞപ്പോൾ സിരകളിലേക്ക് രക്തം ഇരച്ചു കയറി. കാമം മൂത്തു ഞാനവനെ നോക്കി നാക്കു നീട്ടി കാണിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *