പ്രോഗ്രസ്സ് റിപ്പോര്‍ട്ട്‌ 5

Posted by

പ്രോഗ്രസ്സ് റിപ്പോര്‍ട്ട്‌ 5

https://www.youtube.com/watch?v=Vz9GoTU-lUI

സമയം ഒന്നാകാന്‍ പോകുന്നു. പോകുന്ന വഴിക്ക് ജെബിനെ കണ്ടാല്‍ എന്ത് പറയും. അനീപ് പരിഭ്രമിച്ചു.. ഞങ്ങള്‍ പോകട്ടെ ജിന്‍സി.. മൂന്നു പേരും മമ്മിയെ മാറി മാറി കെട്ടി പിടിച്ചു ഉമ്മയും കൊടുത്തു ബൈക്ക് സ്റ്റാര്‍ട്ട്‌ ആക്കി പറന്നു.. പിന്നെ കുറച്ചു നാളത്തേക്ക് അവര്‍ വീട്ടില്‍ വന്നിരുന്നില്ല. ഞാന്‍ മമ്മിയുടെ മെസ്സേജ് നോക്കിയിട്ട് പിന്നീട്  കളി നടന്ന ഒരു വിവരവും കിട്ടുന്നില്ല. അങ്ങിനെ എന്‍റെ ഫൈനല്‍ എക്സാം വന്നു. ഒരു വിധത്തില്‍ അത് എഴുതി.  ഫിസിക്സ്സും കെമിസ്ട്രിയും പാടായിരുന്നു. മിക്കവാറും തോല്‍ക്കും. ഞാന്‍ മമ്മിയോടു കാര്യം പറഞ്ഞു. മമ്മി എന്നെ കൊന്നില്ലെന്നേ ഉള്ളു ഭയങ്കരമായി ദേശ്യപ്പെട്ടു. കാരണം മമ്മിയുടെ കൂട്ടുകാരിയുടെ മകന്‍ എന്നെ പോലെ തന്നെ പ്ലസ്‌ വണ്ണിനു പഠിക്കുകയാണ്. അവന്‍ മിടുക്കനാണ്. ഞാന്‍ പരീക്ഷയില്‍ തോറ്റാല്‍ എങ്ങിനെയെങ്കിലും കൂട്ടുകാരി അറിയും അത് മമ്മിക്കു സഹിക്കാന്‍ പറ്റില്ല. കൂട്ടുകാരി ഇടയ്ക്കു വീട്ടില്‍ വരാറുണ്ട്. പ്രമീള ആന്റി എന്നാ ഞാന്‍ വിളിക്കാറു. ഒരു തടിച്ചിയാ. കണ്ടാല്‍ തന്നെ എനിക്ക് കമ്പി ആകും. അവര്‍ പണ്ട് മുതലേ സാരി ഉടുക്കുന്നത് പൊക്കിളിനു താഴെ വെച്ചാണ്‌. എന്നാല്‍ സാരി തലപ്പ്‌ കൊണ്ട് അത് ഇപ്പോഴും മറച്ചിരിക്കും. ചൂണ്ടയില്‍ മീന്‍ കൊളുത്തുന്ന പോലെ ഇടയ്ക്കു അത് കാണാന്‍ ഉള്ള അവസരം എനിക്ക് കിട്ടാറുണ്ട്. അത് കൊണ്ട് അവര്‍ വന്നു കഴിഞ്ഞാല്‍ ഞാന്‍ ചുറ്റി പറ്റി അവരുടെ അടുത്ത് നില്‍ക്കും. മമ്മിയെ ആദ്യമായി ജിമ്മില്‍ കൊണ്ട് പോയതും ഈ ആന്റി തന്നെ. മമ്മിയുടെ ഏറ്റവും അടുത്ത ഫ്രണ്ട് ആണ്. മമ്മി അവരോടു താഴ്ത്തി സാരി കുത്തുന്നതിനു കുറിച്ച് ചോദികുന്നത് ഞാന്‍ കേട്ടിട്ടുണ്ട്. അന്ന് മമ്മി അങ്ങിനെ ഉടുത്തിരുന്നില്ല. ഇപ്പോള്‍ ആന്‍റി മമ്മിയെ അത് പറഞ്ഞു കളിയാക്കും. എന്നെ കളിയാക്കിയ ആള്‍ ഇപ്പോള്‍ കിണറുപോലത്തെ പോക്കിലും പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചു കൊണ്ടാ നടക്കുന്നത് എന്ന്. ചിലപ്പോ ആന്‍റി അതിനുള്ളില്‍ വിരളിടുകയും ചെയ്യും. അവര്‍ പണ്ട് ലെസ്ബിയന്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോഴും ഇടയ്ക്കു ചെയ്യാറുണ്ട്. അത് പിന്നീടു വ്യക്തമായി പറയാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.