മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 6

Posted by

മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ (മീര മേനോന്‍ ) പാര്‍ട്ട്‌- 6

മേനോനെയും കടിച്ചെടുത്തു കൊണ്ട് ആ വിചിത്രമായ വന്യ മൃഗം കാടിനു ഉള്ളിലേക്ക് ഓടി മറഞ്ഞു . നിമിഷ നേരം കൊണ്ടായിരുന്നു ആ ജന്തു ഗ്രാമ അതിര്‍ത്തി പിന്നിട്ടു വനത്തിലേക്ക് പോയത് …….
ഇതൊന്നും അറിയാതെ ഇണ ചേരലിന്‍റെ നിര്‍വൃതിയില്‍ മീര തളര്‍ന്നു കിടന്നു …പുറത്ത് ഏതോ വന്യ മൃഗത്തിന്‍റെ മുരള്‍ച്ച അവളും കേട്ടതാണ് എന്നാല്‍ ജെറോം എന്ന വന്യ മൃഗം ഉള്ളപോള്‍ അവള്‍ ഒന്നിനെയും ഭയപെടെണ്ട കാര്യം ഇല്ല എന്ന് അവള്‍ക്കുതന്നെ തോനിപോയി ….
എന്നാല്‍ പുറത്തു കേട്ട മുരള്‍ച്ച എന്താണെന്നു ജെറോമിനു നല്ല വണ്ണം മനസിലായി സുരതത്തിനു ഇടയില്‍ അവന്‍റെ മുഖത്ത്‌ ക്രൂര മായ ഒരു പുഞ്ചിരി വിടര്‍ന്നത് അതുകൊണ്ടാണ് ….
ജെറോമിന്‍റെ കരുത്തുറ്റ ലിംഗം മീരയുടെ ഗുദത്തില്‍ ബീജവര്‍ഷം നടത്തി ….കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ അവന്‍ ലിങ്കം വലിച്ചു പുറത്തു എടുക്കാന്‍ നോക്കി …മീര ആ കറുമ്പന്‍റെ കൈപിടിച്ച് തടഞ്ഞു …അവന്‍റെ കറുത്ത് തടിച്ച ചുണ്ടുകള്‍ വായില്‍ എടുത്തു ചപ്പികൊണ്ട് പറഞ്ഞു …അതു കുറച്ചു സമയം അവിടെ ഇരിക്കട്ടെ….ജെറോം ചെറിയ ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ മീരയും കൊണ്ട് ചെരിഞ്ഞു കിടന്നു ..അവളുടെ ഒരുകാലെടുത്തു തന്‍റെ അരകെട്ടിലേക്ക് കയറ്റിവച്ചു …കഴുത്തില്‍ ചുണ്ടുകള്‍ അമര്‍ത്തി …ഉമ്മവച്ചു ….പിന്നീട് രണ്ടു പേരും അറിയാതെ മയക്കത്തിലേക്കു വീണു …
പുലര്‍കാലതിലെ ഏതോ യാമത്തില്‍ മീര ഉണര്‍ന്നു …സൂര്യന്‍ ഉദിചിട്ടില്ല …ഇപോഴും ഇരുട്ടുതന്നെയാണ് …മീരകു അതിയായ മൂത്രശങ്ക അനുഭവപെട്ടു …മീര ബാത്രൂമില്‍ പോകാന്‍ വേണ്ടി എഴുന്നേറ്റു …പ്ലിക് …എന്ന ശബ്ദത്തോടെ ജെറോമിന്‍റെ ലിങ്കം മീരയുടെ ഗുദത്തില്‍ നിന്നും പുറത്തേക്കു ഊരി പോന്നു .
Continue reading…

Read മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 6

Download മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 6

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *