ദേവിന്റെ ഐഷു 2 [ക്യാപ്റ്റൻ മാർവെൽ]

Posted by

ദേവിന്റെ ഐഷു 2

Devinte Aishu Part 2 | Author : Captain Marvel

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


 

ദേവിന്റെയും അച്ചുവിന്റെയും പ്രയാണം തുടരുക ആണ്…… സപ്പോർട്ട് ചെയ്ത എല്ലാവർക്കും എന്റെ നന്ദി അറിയിച്ചു കൊള്ളുന്നു… ഒരുപാട് സന്തോഷം ഉണ്ട്…. ഈ കഥയിൽ പലരും കക്കോൾഡ് ചേർക്കരുത് എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു… ഇതിൽ അങ്ങനെ കക്കോൾഡ് ഒന്നും ഇല്ലെങ്കിലും അത് നിങ്ങൾക് ഫീൽ ചെയ്തേക്കാം…

കാരണം ദേവിന് തന്റെ പ്രിയതമയെ കൂടുതൽ സെക്സി ആകാനും എക്സ്ബിറ്റ് ചെയ്യിക്കാനും മറ്റുള്ളവർ തന്റെ ഭാര്യയെ നോക്കി വെള്ളം ഇറക്കുന്നത് കാണാനും ഇഷ്ടം ആണ്…. അത്പോലെ തന്നെ ഒരു ഘടകം ആയി ഇവർ തമ്മിൽ ഉള്ള റോൾപ്ലേ സിറ്റുവേഷനും വരുന്നത് ആണ്… പക്ഷെ അത് ഒരിക്കലും അവളെ മറ്റുള്ളവർക് പങ്ക് വച്ച് അത് കണ്ട് രസിക്കുന്ന ഒരാൾ അല്ല ദേവ്….. പിന്നെ ഈ കഥയിൽ ക്രോസ്സ്ഡ്രെസ്സിങ് ഉണ്ടാകുന്നത് ആണ്…. അത് എഴുത്തുകാരന്റെ സ്വാതന്ദ്ര്യത്തിന് വിട്ടുതരുക… അപ്പോൾ കഥയിലേക്ക് വരാം…

 

ദേവിന്റെയും അച്ചുവിന്റെയും കല്യാണം അടുത്ത് വരാറായി…. ഇരു കുടുംബക്കാരും അതിന്റെ ഓട്ടത്തിൽ ആണ്… ഇതിനിടയിൽ ഉറപ്പിക്കൽ ചടങ്ങും കഴിഞ്ഞതോടെ തന്റെ മണിയറയിലേക് അച്ചു എത്താൻ ഇനി ഒരു കടമ്പ മാത്രം ബാക്കി ആയി… പക്ഷെ അതിനു മുന്നേ തന്നെ ആവശ്യത്തിന് പിടുത്തവും കിസ്സിങ്ങും ഒക്കെ ആയി അവരുടെ ജീവിതം മുന്നോട്ട് പോകുന്നു….താൻ അച്ചുവിനോട് ചെയുന്ന കുസൃതികൾ എല്ലാം ശ്രേയയോട് പറയുമായിരുന്നു….

 

അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം രാത്രി പതിവ് പോലെ അച്ചുവിനെ ദേവ് വിളിച്ചു…അവളും അത് പ്രതീക്ഷിച്ചിരിക്കുക ആയിരുന്നു… ആദ്യ റിങ്ങിൽ തന്നെ അവൾ കാൾ എടുത്തു…

 

അച്ചു :ഹലോ ദേവേട്ടാ…

 

ദേവ് :ഹെലോ ഐഷു… എന്താടി നീ ഇന്ന് ഫോണിന് മുന്നിൽ തന്നെ ആണോ…

 

അച്ചു :അതെന്തേ അങ്ങനെ ചോദിച്ചേ…

 

ദേവ് :അല്ല ഒന്ന് റിങ് ചെയ്യാൻ പോലും ടൈം കൊടുക്കാതെ കോൾ എടുത്തില്ലേ അത്കൊണ്ട് ചോദിച്ചതാ…

 

അച്ചു :ഓ… അതുപിന്നെ ദേവേട്ടൻ ഈ സമയത്ത് അല്ലെ വിളിക്കാറ്…

 

ദേവ് :ഓഹോ… അങ്ങനെ ആണോ…

 

അച്ചു :ആ… അങ്ങനെ തന്നെയാ…

 

അച്ചു അതും പറഞ്ഞു കുണുങ്ങികുണുങ്ങി ചിരിച്ചു…

 

ദേവ് :ഐഷു… കഴിച്ചോ…

 

അച്ചു :ഹ്മ്മ്മ്… കഴിച്ചു…ദേവേട്ടൻ കഴിച്ചോ??…

 

ദേവ് :ആഹ് കഴിച്ചു…. ഐഷു… പിന്നെ എനിക്ക് നിന്നെ ഇപ്പോൾ കാണാൻ തോന്നുവാ…

 

അച്ചു :ഇപ്പോഴോ… അതും ഈ രാത്രിയിൽ??…

 

ദേവ് :ഹ്മ്മ് അതെ… എനിക്ക് കാണാൻ കൊതി ആകുന്നു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *