സ്വർഗത്തേക്കാൾ സുന്ദരം 3 [സ്പൾബർ] [Climax]

Posted by

സ്വർഗത്തേക്കാൾ സുന്ദരം 3

Swargathekkal Sundaram Part 3 | Author : Spulber

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


 

രാവിലെ പത്ത് മണിയോടെ ഗോവിന്ദന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്തേക്ക് ഒരു ആംബുലൻസ് കയറി വരുന്നത് കണ്ട് അയൽവാസി ഗോപാലേട്ടനൊന്ന് പേടിച്ചു. അയാൾ വേഗം ഓടിച്ചെന്നു. മുന്നിൽ വന്ന കാറിൽ നിന്നും ഹരിയിറങ്ങി ഗേറ്റ് തുറന്നിട്ടു.

“ എന്താടാ ഹരിക്കുട്ടാ… എന്താ പറ്റിയത്.. ? “

ഗോപാലേട്ടൻ പരിഭ്രമത്തോടെ ചോദിച്ചു.

“” ഒന്നുമില്ല ചേട്ടാ.. അച്ചനെ ഡിസ്ചാർജ് ചെയ്തു.. കാറിൽ ഇരിക്കാൻ അച്ചന് കഴിയില്ല… അതാ ആംബുലൻസ് വിളിച്ചത്… ചേട്ടൻ അച്ചനെ ഇറക്കാൻ ഒന്ന് സഹായിക്കണേ… “

അത് പറഞ്ഞ് ഹരി കാറിൽ കയറി പോർച്ചിലേക്ക് നിർത്തി. പിറകെ ആംബുലൻസും മുറ്റത്തേക്ക് കയറി. എല്ലാവരും ചേർന്ന് ഗോവിന്ദനെ ഇറക്കി മുറിയിൽ കൊണ്ട് വന്ന് കിടത്തി. ആംബുലൻസ് കണ്ട് ചില നാട്ടുകാരൊക്കെ വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഗോപാലേട്ടൻ എല്ലാവരോടും വിവരം പറഞ്ഞു.
അനിതയും, സുമിത്രയും ഹോസ്പിറ്റലിൽ നിന്നും കൊണ്ട് വന്ന സാധനങ്ങളെല്ലാം എടുത്ത് വെച്ചു. അലക്കാനുള്ളതെല്ലാം വേറെ എടുത്തിട്ടു.

“ അനീ.. നമുക്കാദ്യം ഇതെല്ലാം ഒന്നലക്കാം… രണ്ട് മൂന്ന് ദിവസത്തേതില്ലേ… ഉച്ചക്ക് കഴിക്കാനെന്തെങ്കിലും ഹരിക്കുട്ടനെ വിട്ട് വാങ്ങിപ്പിക്കാം…”

സുമി പറഞ്ഞു.

“” അലക്കലൊക്കെ ഞാൻ ചെയ്തോളാം സുമീ… നീ നിലമൊന്ന് അടിച്ച് വാരി ഒന്ന് തുടച്ചേക്ക്.. നല്ല പൊടിയുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു… ഞാനാദ്യം എട്ടനെയൊന്ന് തുടച്ച് ആ തുണിയൊക്കെ ഒന്ന് മാറ്റിക്കൊടുക്കട്ടെ…”

അവർ രണ്ടാളും ഓരോ പണിയിലേക്ക് തിരിഞ്ഞു. ഹരി എന്ത് ചെയ്യണമെന്നറിയാതെ ഹാളിലെ സെറ്റിയിൽ തന്നെയിരുന്നു. കടയിലേക്ക് പോകണോ… ? .അതോ ഇവിടെത്തന്നെ ഇരിക്കണോ… ? ഇവിടെയിരുന്നാൽ അമ്മയെ കാണേണ്ടിവരും… കണ്ടാൽ പിന്നെ തനിക്ക് നിയന്ത്രിക്കാൻ പറ്റി എന്ന് വരില്ല. പോയേക്കാം.. ഇനി രാത്രി വന്നാൽ മതി.. അത് വരെ ക്ഷമിച്ചിരിക്കാം.. ആ തീരുമാനത്തിൽ അവൻ എഴുന്നേറ്റു.

“ കുട്ടാ… ഹരിക്കുട്ടാ… മോനിങ്ങ് വന്നേടാ…”

അമ്മയുടെ മുറിയിൽ നിന്നും, അമ്മയുടെ വിളി.. ആ ഈണമുള്ള വിളി കേട്ട് അവന്റെ ദേഹത്തുള്ള സകലരോമങ്ങളും ഒന്നടങ്കം എണീറ്റ് നിന്നു. പതിയെ എഴുന്നേറ്റ് വിറക്കുന്ന കാലടികളോടെ നടന്ന് അമ്മയുടെ മുറിയുടെ ചാരിയിട്ട വാതിൽ തുറന്നു.
അവനെ കണ്ട് കുസൃതിയോടെയൊന്ന് ചിരിച്ച് അനിത പറഞ്ഞു.

“ കുട്ടാ… അച്ചനെ തുടച്ച് ഈ തുണിയൊക്കെയൊന്ന് മാറ്റണം… കുട്ടനൊന്ന് സഹായിക്ക്.. “

അത് പറഞ്ഞ് അനിത ഒരു തുണിയെടുത്ത് ബക്കറ്റിലുള്ള ചെറിയ ചൂടുവെള്ളത്തിൽ മുക്കിപ്പിഴിഞ്ഞ് ഗോവിന്ദന്റെ നെഞ്ചും, കൈകളും തുടച്ചു. പിന്നെ ഹരിപിടിച്ചുയർത്തിക്കൊടുത്തു. അനി അയാളുടെ പുറവും ശരിക്ക് തുടച്ച് കൊടുത്തു. പിന്നെ രണ്ട് കാലും തുടവരെ തുടച്ചു. അലമാരയിൽ നിന്നും പുതിയൊരു ലുങ്കിയെടുത്ത് അയാളുടെ അരക്കെട്ടിൽ വിരിച്ച്, ഉടുപ്പിച്ച തുണി ഊരിയെടുത്തു. ഹരി അച്ചന്റെ നടു പിടിച്ചുയർത്തി. പുതിയ ലുങ്കി അയാളെ ഉടുപ്പിച്ചു. രണ്ട് പേരും എല്ലാം ചെയ്യുന്നുണ്ടെങ്കിലും എല്ലാം യാന്ത്രികമായിട്ടാണ്. ഒന്നിലും അവർക്ക് ശ്രദ്ധ കിട്ടുന്നില്ല.രണ്ടാളും ഇടക്കിടെ ആർത്തിയോടെ പരസ്പരം നോക്കുന്നുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *