യാത്ര 1 [Sree R]

Posted by

യാത്ര 1

Yathra 1 | Author : Sree R


ചില യഥാർത്ഥ അനുഭവങ്ങളും ഫാന്റസിയും ചേർത്തതാണ് ഇവിടെ എഴുതുന്നത്.

 

രാഹുലും ശ്രീക്കുട്ടിയും ദമ്പതികളാണ്. അവർക്ക് ഇപ്പോള്‍ 30 വയസ്സ്. കോളേജില്‍ ഒരേ ക്ളാസ്സില്‍ ആണ് രണ്ടാളും പഠിച്ചത്.അവിടെ വെച്ചു ആണ് അവർ തമ്മിൽ അടുക്കുന്നത്.

 

 

 

ശ്രീക്കുട്ടിയെ കുറിച്ചു പറയുമ്പോൾ അവള് കോളേജില് പഠിക്കുമ്പോൾ അത്ര വല്യ ചരക്കോ ഒരുപാട് മുലയോ ചന്തിയോ ഉള്ള പെണ്ണ് അല്ലായിരുന്നു. ഇപ്പോ കുറെ മാറ്റം വന്നിട്ടുണ്ടെന്നത് സത്യം . എന്നാലും അവൾക്ക് ആഴത്തിൽ ഉറ്റു നോക്കുന്ന കണ്ണുകളും വികാരം നിറഞ്ഞു തുളുമ്പി നിൽക്കുന്ന മെലിഞ്ഞ എന്നാൽ ആകാരവടിവ് ഉള്ള ഒരു ശരീരവും ആയിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത്.

 

 

 

കോളേജിൽ അവർ തമ്മിൽ ആദ്യം ശ്രെദ്ദിച്ചിരുന്നില്ല .BCA പഠിക്കാൻ വരുമ്പോൾ തന്നെ അവർക്ക് ലൈംഗിക സുഖത്തെ പറ്റി ഒക്കെ നല്ല അറിവ് ഉണ്ടായിരുന്നു.

 

രാഹുൽ തന്റെ ഫാന്റസികളിലെ നായികമാരായ സന്ധ്യ മിസ്സിനെയും രാജി ടീച്ചറേയും ഒക്കെ ഓർത്തു ഒരുപാട് ശുക്ലം ചീറ്റിച്ചു സുഖിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. അവർക്കൊക്കെ അവൻ വാണം വിടുമെന്ന് അറിയാമായിരുന്നെങ്കിലും പുറത്തു കാണിക്കാതെ നടക്കും.

 

 

 

ശ്രീക്കുട്ടിക്കും തന്റെ കന്ത് തരുന്ന സുഖം നന്നായി അറിയാമെകിലും പുറമെ നല്ല അടക്കവും ഒതുക്കവും ആണ്. ശ്രീക്കുട്ടിയുടെ അയൽക്കാർ ആണ് രാജേഷും ജിജോയും. രാജേഷിനു ഒരു 35 വയസ്സ്. കറുത്ത നിറം. കല്യാണം കഴിഞ്ഞു. ജിജോയ്ക്ക് 25 വയസ്സ്. ഇവർ രണ്ടുപേരും ആണ് അവളുടെ മിക്ക സ്വപ്നങ്ങളിലെയും നായകന്മാർ.

 

രാവിലെ കോളേജിൽ പോകുന്നെനു മുമ്പേ അവൾ തന്റെ അലസമായ മുടിയിൽ ഒക്കെ എണ്ണ തേച്ചു ഒരു തോർത്തും എടുത്ത് ആണ് കുളിക്കാൻ പോകുന്നത്. വീട്ടിൽ സാധാരണ ലെഗ്ഗിൻസും ടീഷർട്ടും ആണ് വേഷം. രാത്രിയിൽ അവൾ പാന്റിയും ബ്രായും ഇടാറില്ല .ആ ഡ്രെസ്സിൽ അവളുടെ മുലഞെട്ടും ചന്തിയുടെ വെട്ടും ഒക്കെ നന്നായി കാണാം .

രാവിലെ അതെ വേഷത്തിൽ കുളിമുറിയിൽ കയറി ടീഷർട് അഴിക്കുമ്പോൾ തന്നെ മുല ഞെട്ടുകൾ വിങ്ങി നിൽക്കുകയായിരിക്കും. അപ്പോൾ തന്നെ തന്റെ സ്വപ്ന കാമുകന്മാരിൽ ഒരാൾ മനസ്സിൽ വരും. മുലഞെട്ടുകൾ തിരുമ്മി സുഖിക്കുമ്പോൾ തന്നെ രോമം കൊണ്ട് കാടു പിടിച്ചു കിടക്കുന്ന പൂറിൽ നിന്നും ഒലിക്കാൻ തുടങ്ങും.

അങ്ങനെ ശ്രീക്കുട്ടിയുടെ ശരീരത്തിൽ ജിജോയും രാജേഷും ഒരുപാട് നനഞ്ഞ സുഖങ്ങൾ പകർന്ന്നിട്ടുണ്ട്. അവരെ ഓർത്ത് അചടക്കം ഉള്ള അവളുടെ ആ കൈവിരലുകൾ രോമക്കാടുകൾക്കിടയിലെ കന്തിൽ പല ദിവസങ്ങളിലും അതിവേഗം ചലിക്കാറുണ്ട്. ഒടുവിൽ രതിമൂർച്ചയിൽ തന്റെ സ്വപ്നങ്ങളെ സമർപ്പിച്ചാണ് അവൾ മിക്ക ദിവസവും കോളേജിൽ പോവാറ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *