സുഖമുള്ള ബന്ധങ്ങൾ [Shaun]

Posted by

സുഖമുള്ള ബന്ധങ്ങൾ

Sukhamulla Bandhangal | Author : Shaun


നമസ്കാരം. ഞാൻ ഷോൺ. ഈ സൈറ്റിൽ എന്റെ രണ്ടാമത്തെ കഥയാണ്. കഥാകൃത്ത് ഒന്നുമല്ല. ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടായ അനുഭവം മുൻപ് ഒന്ന് പങ്കുവച്ചു എന്ന് മാത്രം. ആ പങ്കുവയ്ക്കലിൽ നിന്നും എനിക്ക് ലഭിച്ച മറ്റൊരു കുക്കോൾഡ് അനുഭവമാണ് ഇന്ന് നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ഈ കഥയിൽ കഥാപാത്രങ്ങളുടെ പേരുകൾക്ക് മാത്രമേ വ്യത്യാസമുള്ളൂ. ബാക്കിയുള്ളതെല്ലാം 100% സത്യസന്ധമായ കാര്യങ്ങൾ മാത്രമാണ്.

ഇനി കഥയിലേക്ക് വരാം. അതിനുമുമ്പ് ഒന്നുകൂടെ പരിചയപ്പെടുത്താം, ഞാൻ ഷോൺ. മുപ്പതിന്റെ തുടക്കത്തിൽ നിൽക്കുന്ന ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനാണ്. ദോഹയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു. എതിർപ്പ് മാറ്റിയ സുഖം എന്ന എൻറെ മുൻ കഥ വായിച്ച ഒരാളും, അദ്ദേഹത്തിൻറെ ഭാര്യയും, ഞാനുമാണ് ഈ കഥയിലെ കഥാപാത്രങ്ങൾ.

എതിർപ്പ് മാറ്റിയ സുഖം എന്ന എൻറെ ആദ്യ കുക്കോൾഡ് അനുഭവം വായിച്ചശേഷം എന്നെ ഈമെയിലിൽ കൂടി പരിചയപ്പെട്ട ഒരാളാണ് ജോമോൻ ചേട്ടൻ. ആള് എൻറെ അതേ ജില്ലയായ കോട്ടയം ജില്ലക്കാരനാണ്. ആൾക്ക് ആദ്യ കഥ നന്നായി ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. അദ്ദേഹം ഒരു കുക്കോൾഡ് ഫാന്റസി ഉള്ള ആളാണ്. ഭാര്യയോട് ഇത് പറയാൻ പേടിയുള്ള ആളാണ്. അദ്ദേഹവും ഭാര്യയും ഖത്തറിൽ തന്നെ ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകളുമാണ്. അദ്ദേഹത്തിന് 37 വയസ്സും ഭാര്യയ്ക്ക് 34 വയസ്സും. നേഴ്സ് ആയ ഭാര്യയോട് ഇത് എങ്ങനെ അവതരിപ്പിക്കും എന്ന ചിന്തയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം എൻറെ സഹായം തേടി. വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഞങ്ങൾ തമ്മിൽ ഒരു കെമിസ്ട്രി വർക്ക് ആയി.

ഞങ്ങൾ നേരിൽ സംസാരിച്ചു. അങ്ങനെ ഞാൻ പറഞ്ഞ ചില കാര്യങ്ങൾ അദ്ദേഹം വൈഫിനോട് സൂചിപ്പിച്ചു. ആദ്യമൊക്കെ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ഭാര്യ അദ്ദേഹത്തെ കളിയാക്കി. പിന്നീട് ദേഷ്യപ്പെട്ടു. എങ്കിലും എന്നെ വിശ്വസിച്ച് അദ്ദേഹം ഞാൻ പറഞ്ഞ രീതിയിലുള്ള പരിശ്രമങ്ങൾ തുടർന്നുകൊണ്ടിരുന്നു. അവസാനം ഭാര്യ ചെറിയ രീതിയിൽ മനസ്സില്ലാ മനസ്സോടെ ഒന്ന് കാണുവാൻ സമ്മതിച്ചു. അങ്ങനെ ഒരു ശനിയാഴ്ച ദിവസം അവരുടെ ലാൻഡ് ക്രൂയിസർ കാറിൽ ഒരു വിജനമായ സ്ഥലത്ത് പോയി ഞങ്ങൾ ഒന്നിച്ചു സംസാരിച്ചു തുടങ്ങി.

കാറിന്റെ മുൻഭാഗത്തിരുന്ന അദ്ദേഹത്തിൻറെ ഭാര്യയെ എനിക്ക് ശെരിക്കും ഒന്ന് കാണാൻ സാധിച്ചില്ലായിരുന്നു. എങ്കിലും പിൻസീറ്റിൽ ഇരുന്ന് കണ്ടതിൽ വച്ച് അവർ അത്യാവശ്യം കാണാൻ നല്ല ഒരു സ്ത്രീയായിരുന്നു. നമുക്ക് അവരെ സോണി എന്ന് വിളിക്കാം. (പേര് യഥാർത്ഥമല്ല). വാഹനം ഓടിക്കൊണ്ടിരുന്നു. ഞാനും അദ്ദേഹവും ആദ്യം സംസാരിച്ചു തുടങ്ങി. മുൻപ് ഞങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള ധാരണ പ്രകാരം യഥാർത്ഥ പേരോ, പ്രോപ്പർ സ്ഥലമോ തമ്മിൽ തമ്മിൽ വെളിപ്പെടുത്തേണ്ട എന്ന് തീരുമാനിച്ചിരുന്നു. കുറച്ചുനേരത്തെ ഞങ്ങളുടെ സംസാരത്തിനൊടുവിൽ അദ്ദേഹം ഭാര്യയോട് പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *