ജോസിന്റെ കഴപ്പി ഭാര്യ 2 [ജെയിംസ്]

Posted by

ജോസിന്റെ കഴപ്പി ഭാര്യ

Josinte Kazhappi Bharya | Author : James

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


 

ഒരു ഞായറാഴ്ച ദിവസമാ. ഞാനും റോസും കൂടെ ഇടുക്കിയിൽ വാഗമോണിന് ഒരു ട്രിപ്പ്‌ പോയി.. കാറിൽ ആരുന്നു യാത്ര. സാദാരണ പോകുന്ന മൊട്ടക്കുന്നും പൈൻ ഫോറെസ്റ്റും കണ്ടു മടുത്ത ഞങ്ങൾ ഇച്ചിരെ ഉള്ളിലോട്ടു കയറി അവിടെ ഒള്ള വെള്ളച്ചാട്ടത്തിൽ പോകാൻ തീരുമാനിച്ചു. വണ്ടിയിൽ വെച്ച് തന്നെ ഞങ്ങൾ ചെറിയ രീതിയിൽ ഞെക്കലും പിടിതോം ഒക്കെ ഒണ്ടാരുന്നു.

അവൾ ഒരു വൈറ്റ് ഫോർക് ആരുന്നു ഇട്ടിരുന്നേ. ഞാൻ മുണ്ടും ഷർട്ടും. പൊതുവെ ആരും പോകാത്ത വഴി ആരുന്നതിനാൽ ആ വഴിയേ വണ്ടി ഒന്നും ഇല്ലാരുന്നു. അപ്പോഴാണ് ഒരു വളവിൽ ഒരു പോലീസ് ജീപ്പ് കാണുന്നത്. ഇട റോഡിൽ കൂടെ ഒള്ള കഞ്ചാവ് കടത് പിടിക്കാൻ നിൽക്കുന്നതാണ് അവർ. ഞങ്ങടെ വണ്ടി നിർത്തി. അകത്തു വെച്ച് പരിപാടി ആരുന്നതിനാൽ കണ്ട പാടെ അവർക്ക് പന്തികേട് തോന്നി. ഞങ്ങൾ ഭാര്യ ഭർത്താക്കന്മാർ ആണെന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് അവർ വിശ്വസിച്ചില്ല .

മാത്രമല്ല അവളുടെ ഡ്രസ്സ്‌ ഒക്കെ അൽപ്പം മാറി കിടന്നിരുന്നു. അവിടെ si സാറും പിന്നെ കൂടെ ഒരു കോൺസ്റ്റബിൾ മാത്രമേ ഒണ്ടാരുന്നോളു. അവളെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ സാറിന്റെ കുണ്ണ പൊങ്ങിന്ന് ഞാൻ വിചാരിച്ചു.  അതുപോലെ ആരുന്നു അവളുടെ മുലേലോട്ട് അയാളുടെ നോട്ടം. ഞാൻ ഒരു കക്കോൾഡ് മൈൻഡ് ഒള്ള ആളായതുകൊണ്ട് എനിക്ക് ആ നോട്ടം കണ്ട് സുഖിച്ചു. ഞങ്ങൾ കഞ്ചാവ് കടത്തു ആണെന്ന് പറഞ്ഞു അയാൾ തടഞ്ഞു വെച്ചു.

 

Si: എവിടെ പോവാടി രണ്ടും കൂടെ. കഞ്ചാവ് കടത്തൽ അല്ലെ. പിന്നെ എന്നാ കാണിക്കാൻ ആണ് ഈ വഴി വന്നത്.

 

കോൺസ്റ്റബിൾ : സർ വണ്ടിയിൽ ഒന്നും ഇല്ല..

 

Si: വണ്ടിയിൽ എങ്ങനാടോ കാണുന്നെ. ചരക് നമ്മുടെ മുന്നിൽ തന്നെ ഇല്ലേ. ( അയാൾ ഒരു വഷളൻ ചിരി പാസ്സ് ആക്കി..)

 

അയാൾ റോസിനെ ദേഹപരിശോധന ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലം ആയതിനാൽ അവിടെ വേറെ ആരും ഒണ്ടാരുന്നില്ല. അയാൾ അവളുടെ ദേഹം ഫുൾ thappi നോക്കി. പെട്ടനാണ് അയാൾ അവളുടെ ഉടുപ്പിൽ കയ്യിട്ടത്. പെട്ടന്ന് ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ അവൾ ഞെട്ടി. എങ്കിലും  അവൾ യാതൊരു ഭാവ വ്യത്യാസവും കാണിച്ചില്ല. അവളുടെ ഭാഗത്തുനിന്നും ഒരു എതിർപ്പും കാണുന്നില്ല എന്ന് കണ്ടപ്പോ അയാൾക്ക് കൂടുതൽ ആവേശം തോന്നി. ഈ സമയം അത്രയയും പ്രതികരിക്കാൻ തോന്നിയെങ്കിലും ആ കാഴ്ച എന്നെ രസിപ്പിച്ചു.

 

Si: മ്മ്മ് ഉള്ളിൽ ഒന്നും ഇല്ലല്ലോടി.. സത്യം പറയെടാ മൈരേ. നിങ്ങൾ തമ്മിൽ എന്താ ബന്ധം.

 

ഞാൻ : ഭാര്യ ആണ് സർ. സത്യമായിട്ടും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *