സുകിയുടെ കഥ [വാത്സ്യായനൻ]

Posted by

സുകിയുടെ കഥ

Sukiyude Kadha | Author : Vatsyayanan


ഈ കഥ നിങ്ങളോടു പറയുന്ന ഞാനല്ല ഈ കഥയിലെ “ഞാൻ”. നമ്മുടെയെല്ലാം ജീവിതങ്ങളിലേക്ക് പലപ്പോഴായി കടന്നു വരുകയും പോവുകയും ചെയ്യുന്ന എത്രയോ പേർ; അവരിലൊരാൾ എന്നോടു പറഞ്ഞ കഥ ഞാൻ നിങ്ങളോടു പറയുമ്പോൾ അത് അയാളുടെ കാഴ്ചപ്പാടിൽനിന്നു തന്നെയാവട്ടെ എന്നു കരുതിയെന്നു മാത്രം.


ഈ കഥയിൽ ലൈംഗികതയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സാഹചര്യങ്ങളിൽ ചിത്രീകരിക്കപ്പെടുന്നതോ ലൈംഗികപ്രവൃത്തികളിൽ ഏർപ്പെടുന്നതോ ആയ എല്ലാ കഥാപാത്രങ്ങളും നിയമം അനുശാസിക്കുന്ന പ്രായപൂർത്തി എത്തിയവരാണെന്ന് വ്യക്തമാക്കട്ടെ. അത് എങ്ങനെ ശരിയാകും എന്നാലോചിച്ച് തല ചൂടാക്കേണ്ട — കഥയിൽ ചോദ്യമില്ല.

എൻ്റെ പേര് സുകി. മിക്കവരും ആദ്യം കേൾക്കുമ്പോൾ വിചിത്രമായ പേരാണെന്നു പറയും. പക്ഷേ എനിക്ക് ഇഷ്ടമാണ് ഈ പേര്. ബർമീസ് ജനാധിപത്യപ്പോരാളിയായ ഔങ് സാൻ സ്യൂ ചീയുടെ ചുരുക്കപ്പേര് മലയാളം പത്രങ്ങൾ “സുകി” എന്ന് തെറ്റിച്ചെഴുതുമായിരുന്നല്ലോ. അതിൽനിന്നാണ് എൻ്റെ അമ്മയും അച്ഛനും അവരുടെ ഒരേയൊരു മകളായ എനിക്കായി ഈ പേരു കണ്ടെത്തിയത്.

അല്ല — പേരിൻ്റെ ചരിത്രം അവിടെ നിൽക്കട്ടെ. പ്ലസ് റ്റൂ വിദ്യാർഥിനി ആയിരുന്ന സമയത്ത് ഉണ്ടായ ഒരു അനുഭവമാണ് എനിക്ക് ഇവിടെ പറയാനുള്ളത്. പക്ഷേ അതിനു മുൻപ് എന്നെപ്പറ്റി അല്പം കൂടി പറയാനുണ്ട്. ഇപ്പോൾ എൻ്റെ പ്രായം മുപ്പതുകളുടെ ആദ്യപകുതിയിലാണ്. വിവാഹിതയും ഒരു കുട്ടിയുടെ അമ്മയുമാണ് ഇന്നു ഞാൻ. ഭർത്താവുമൊത്തുള്ള ലൈംഗികജീവിതത്തിൽ സംതൃപ്തയും.

നാലാൾ കേൾക്കെ പറയാൻ പറ്റാത്ത പ്രായത്തിലായിരുന്നു ലൈംഗികതയോടുള്ള എൻ്റെ താത്പര്യം തുടങ്ങിയത്.

എൻ്റെ അച്ഛൻ്റെയും സഹോദരങ്ങളുടെയും വീടുകൾ അടുത്തടുത്തായിരുന്നു. മൂത്തവരും ഇളയവരുമായി ഉള്ള കസിൻമാരുടെ ഒരു പടയോടൊന്നിച്ച് ഒരു കൂട്ടുകുടുംബത്തിൽ എന്നതുപോലെ ചെലവഴിച്ച ബാല്യം. ആഹ്ലാദത്തിമിർപ്പിൻ്റെ നാളുകൾ. ഒരിക്കൽ ഒളിച്ചുകളിക്കിടയിൽ എൻ്റെ സമപ്രായക്കാരനായ വിനു ആയിരുന്നു ആദ്യമായി അരുതാത്ത സ്പർശനത്തിൻ്റെ സുഖം അറിയിച്ചു തന്നത്. മറ്റുള്ളവരെ ഒളിച്ച് രഹസ്യമായി ഞങ്ങൾ കളിച്ചിരുന്ന ഇച്ചീച്ചിക്കളികളിൽ പിന്നീട് വരുണിൻ്റെ ഇരട്ടസഹോദരി വിധുവും പിന്നെ ഞങ്ങളെക്കാൾ ഒരു വയസ്സിനു മൂത്തവനായ അടുത്ത വീട്ടിലെ ജോജിയും പങ്കാളികളായി. കസിൻ ചേച്ചിമാരിൽ മൂപ്പുകൊണ്ട് രണ്ടാം സ്ഥനക്കാരിയായ ജയന്തി ഞങ്ങളുടെ കള്ളത്തരം കയ്യോടെ പിടിച്ച അന്നായിരുന്നു ആ അദ്ധ്യായം അവസാനിച്ചത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *