അമ്മകിളിക്കൂട് ❤️ 1 [Edger]

Posted by

അമ്മകിളികൂട് 1

Ammakilikoodu Part 1 |  Author : Edger


ഒരു കഥ എഴുതി പോസ്റ്റ് ചെയ്യണം എന്ന് വിചാരിച്ച ആളല്ല ഞാൻ..പക്ഷേ ഇവിടുത്തെ കഥകൾ ഒക്കെ വായിച്ചപ്പോ ഒന്ന് എഴുതി നോക്കാമെന്ന് കരുതി..

കഥ ഇഷ്ടപെട്ടാൽ അഭിപ്രായം അറിയിക്കണം..പിന്നെ നമ്മുടെ ലോകേഷ് കണകരാജ് പറഞ്ഞ പോലെ ഈ കഥ എല്ലാരും കേട്ട് മടുത്ത സ്റ്റോറി തന്നെ ആണ്..അത് ഞാൻ എൻ്റെ രീതിയിൽ എഴുതുന്നു എന്ന് മാത്രം..{and it’s a fully incest based story. so anyone not interested in these topics please skip this}

(In Mumbai 2006) ആംബുലൻസിൻ്റെ ഉറക്കയുള്ള സൈറൺ കേട്ട് രജിത ഞെട്ടി കണ്ണ് തുറന്നു…കണ്ണൻ തോളിൽ കിടന്ന ഉറക്കം തന്നെ… മാളു എന്തിനാ എൻ്റെ വീട്ടിൽ ഇത്രേം ആളുകൾ കൂടി നിക്കുന്നെ എന്ന് കരുതി ആലോചിച്ച് ഇരിക്കുന്നു…

അതെ ഇനി അവളിൽ തുണയേകാൻ അവളുടെ ഇണ ഇല്ല ..ഇനി തൻ്റെ കുട്ടികളുടെ പരിഭവം കേക്കൻ അവരുടെ അച്ഛൻ വരുകയില്ല…അവിടെ തൻ്റെ 1 വയസുള്ള കണ്ണനെയും 5 വയസുള്ള മാളുനും ഇനി താൻ മാത്രം ഒള്ളു എന്ന് അവൾ തിരിച്ച് അറിഞ്ഞിരിക്കുന്നു…

സ്വന്തം രാജ്യത്തിന് വേണ്ടി സ്വന്തം ജീവിതം ബലി കൊടുത്ത ഒരു ധീര ജവാൻ്റെ ഭാര്യ എന്ന പട്ടം അവൾക്ക് ആയി കാലം കരുതി വെച്ച്… അങ്ങനെ മാസങ്ങൾ കടന്ന് പോയി…പയ്യെ വേദന അവളിൽ നിന്ന് മാഞ്ഞ് പോയി..ഇനി തൻ്റെ മക്കൾക്ക് വേണ്ടി ആണ് ജീവിതം എന്ന അവള് ഉറപ്പിച്ചു.. പട്ടാളത്തിൽ നിന്ന് കിട്ടിയ കുറച്ച് കാശു മായി രജിത ഒരു തയ്യൽ കടയിട്ട്..അതെ വളരെ നന്നായി വിജയിക്കുകയും രജിതയുടെ ബിസ്നസ് നന്നായി വളരുകയും ചെയ്തു…

17 years later Mumbai

അമ്മേ……അമ്മേ…. .. എസി യുടെ തണുപ്പിൽ നിന്ന് കണ്ണൻ മോൻ എണീറ്റ്…രാവിലത്തെ ബെഡ് coffe കിട്ടാൻ ഒള്ള വിളി ആണ് കേക്കുന്നത്…ഈ തവണ 10 ലേക് ആണ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *