ലഷ്മി കാണ്ഡം 5 [Bacardi Nanu]

Posted by

ലഷ്മി കാണ്ഡം 5

Lakshmi Kandam Part 5 | Author : Bacardi Nanu

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

പ്രിയ വായനക്കാരെ, ലക്ഷ്മീകാണ്ഡം എന്ന ഈ കഥ തികച്ചും സാങ്കൽപ്പികം മാത്രമാണ്. ഇത് ഒരു നിദ്ധിഷ്ട സംഗമ കഥ ആയതിനാൽ ഇത് അധികം ആർക്കും തന്നെ രസിക്കണം എന്നുമില്ല. മാത്രമല്ല നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായം അനുസരിച്ച് കഥാഗതിയിൽ മാറ്റം ഉണ്ടാക്കാനും ശ്രമിക്കാം .

ഇത് ഒരു നിദ്ധിഷ്ട സംഗമ കഥയായതിനാൽ തന്നെ അത് ഇഷ്ടമില്ലാത്തവർ വായിക്കരുതേ എന്നു തന്നെയാണ് അഭ്യർത്ഥന.

ഒരു കാര്യം വീണ്ടും ഓർമ്മിപ്പിക്കട്ടെ ഇതിൽ ജീവിച്ചിരിക്കുന്നവരായോ മരിച്ചുവരായോ യാതൊരു ബന്ധവും ഇല്ല ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് യാദൃശ്ചികം മാത്രമാണ്. മാത്രമല്ല ഈ കഥ തികച്ചും സാങ്കൽപ്പികം മാത്രമാണ് .ഇത് ഞാൻ കഥ തുടങ്ങുമ്പോഴേ പറയേണ്ടതായിരുന്നു . ക്ഷമിക്കുക.

 

ഇനി നമുക്ക് കഥയിലേക്ക് കടക്കാം.

 

അങ്ങനെ അമ്മയ്ക്ക് ശിവൻ മാമൻ്റെ careoff ഇൽ മാമൻ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന സ്ഥാപനത്തിൽ തന്നെ ജോലി കിട്ടി . മോഹൻ സാറിൻ്റെ കുണ്ണ അമ്മയുടെ പൂറിൽ കടാക്ഷിച്ചു എന്നു വേണം പറയാൻ . അമ്മയുടെ സാമർത്ഥ്യവും കൂടുതൽ കാശ് ഉണ്ടാക്കണം എന്ന ഒരു തീരുമാനവും കൊണ്ടു തന്നെ അമ്മ മോഹൻ-ൻ്റെ ഒരു PA തന്നെ ആയി എന്നു വേണം പറയാൻ.

അടിമുടി മാറി ഇടക്ക് ബ്യൂട്ടി പാർലറിലും. ജിമ്മിലും ഒക്കെ പോയി ബോഡി മെയിൻ്റേൺ ചെയ്തു. നാട്ടിലെ ഞങ്ങളുടെ വീട് വാടകയ്ക്ക് കൊടുത്തു ഞങ്ങൾ പാലക്കാട് സൈറ്റിൽ ആയി എന്റെ പഠനം അങ്ങോട്ടേക്ക് മാറ്റി. അമ്മ ഒരു സിനിമാ നടിയേ പോല ആയി. ശിവൻ മാമന് അസൂയ പോലും തോന്നി തുടങ്ങിയിരുന്നു. നാട്ടിൽ നിന്നും മാറി ഇവിടേക്ക് വന്നതിനു ശേഷം അമ്മയുടെ തിരക്കും കാരണവും വിശ്വംഭരൻ മാമനെ അങ്ങനെ വിളിക്കാതെഒക്കെ ആയി. ഞങ്ങൾ ഇപ്പോൾ താമസിക്കുന്നത് ഗസ്റ്റ് ഹൗസിൻ്റെ തൊട്ടടുത്ത് തന്നെയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *