ദിവ്യാമൃതം 2 [Anu]

Posted by

ദിവ്യാമൃതം 2

Divyamrutham Part 2 | Author : Manu

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

ഇ സമയം ദിവ്യ മനസിൽ അവനെ കണ്ടപ്പോ മുതൽ ഉള്ള കാര്യങ്ങൾ ആലോചിച്ചു അവനെ കണ്ടപ്പോ മുതൽ അവളുടെ കാലിന്റെ ഇടയിൽ കിരുകിരുപ്പ് വന്നായിരുന്നു കെട്ടിയോൻ എന്ന് പറയുന്ന രാജീവിന് സെക്സിനോട് ഉള്ള താല്പര്യം വളരെ കുറവ് ആണ് കുറച്ചു നാൾ ആയി..

മനസിന് ഇഷ്ട്ടപെട്ട ആളിനെ കിട്ടാത്ത കൊണ്ട് മാത്രം ആണ് അവൾ ഇത്രയും നാൾ പിടിച്ചു നിന്നത് അനൂപിനെ കണ്ടത് മുതൽ അവളുടെ മനസിന്റെ നിയത്രണം മുഴുവൻ നഷ്ടം ആയിരുന്നു..

എങ്ങനെ അവനെ വശീകരിക്കും എന്ന് കരുതി ഇരിക്കുമ്പോൾ ആണ് അവൻ ആയിട്ട് തന്നെ തുടക്കം ഇട്ട് തന്നത് അത് കൊണ്ട് ആണല്ലോ താൻ അവന്റെ ശബ്ദം കേട്ടപ്പോ മുലകച്ച കെട്ടി കുളിക്കാൻ കയറിയത്.. അല്ലേൽ വൈകുന്നേരം ആണ് താൻ കുളിക്കേണ്ടത് എന്ന് ഓർത്ത് അവൾ ദേഹത്തു വെള്ളം ഒഴിച്ച്..

ആ തണുപ്പിലും അവളുടെ മോൾ അവനു വേണ്ടി കരയുന്നത് അവൾ അറിഞ്ഞു കുളി കഴിഞ്ഞു റൂമിൽ എത്തിയ ദിവ്യ എന്ത് ഡ്രെസ് ധരിക്കും എന്ന് ആലോചിച്ചു അപ്പൊ ആണ് അവൾ ഓർത്തെ രാജീവേട്ടൻ മേടിച്ച നൈറ്റ്‌ ഡ്രസ്സ്‌ ധരിച്ചാലോ എന്ന് ഇങ്ങോട്ട് അവൻ അല്ലാതെ വേറെ ആരും വരില്ല എന്ന് അറിയാവുന്ന അവൾ ആ ഡ്രസ്സ്‌ എടുത്തു പകുതി ഷേഡ് ഉള്ള ഡ്രസ്സ്‌ ആണ് അകത്തു ഉള്ളത് നല്ലത് പോലെ കാണാൻ പറ്റും ബ്രായും പാന്റിയും ഇട്ട് അവൾ നീല നൈറ്റ്‌ ഇട്ട് കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി സ്കിൻ ഫിറ്റ് ആയ ഡ്രസ്സ്‌ ആയത് കൊണ്ട് തന്റെ ബ്ലാക്ക് ബ്രായും ചുവന്ന പാന്റിയും ആ നീല നെറ്റിയുടെ ഇടയിലൂടെ കാണാൻ പറ്റുന്നുന്നുണ്ടായിരുന്നു പാവാട വേണോ വേണ്ടയോ എന്ന് ആലോചിച്ചു നിന്നപ്പോ വേറെ ആരും വരില്ലല്ലോ എന്ന ധൈര്യം അവളെ പാവാട ഉടുക്കുന്നതിൽ നിന്ന് വിലക്കി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *