എന്റെ മാവും പൂത്തെ 5 [Anu]

Posted by

എന്റെ മാവും പൂത്തെ 5

Ente Mavum Poothe Part 5 | Author : Anu

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

അങ്ങനെ നിൽക്കെ ആണ് ഞങ്ങളുടെ സ്കൂളിൽ ആർട്സ് ഡേ വന്നത്,..

വൻ പരിപാടി ആണ്, രാത്രി വരെ ഉണ്ട്.. പറയാൻ പ്രേത്യേകിച് കഴിവൊന്നും ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് ഞാൻ ഒന്നിലും ചേർന്നില്ല.വായ്നോട്ടവും വലിയും മറ്റുമൊക്കെയായി ഞാൻ കൂട്ടുകാരോടൊപ്പം നടന്നു.അവിടെ പരിപാടികൾ തകർക്കുകയാണ്, ആളുകൾ എല്ലാം അവിടെ ആണ്,..അങ്ങനെ രാത്രിയായി,..ഗ്രൗണ്ടിൽ സ്റ്റേജ് കെട്ടിയാണ് പരിപാടി, എല്ലാവരും അവിടെ പരിപാടി ആസ്വദിക്കുകയാണ്,..

പരിപാടിക്ക് പങ്കെടുക്കുന്നവരുടെ ഒരുക്കങ്ങൾ എല്ലാം ഗ്രൗണ്ടിന് അടുത്തുള്ള ബിൽഡിങ്ങിൽ ആണ്,അതിന് കുറച്ചു താഴെയായി ഒരു ബിൽഡിംഗ്‌ കൂടെ ഉണ്ട്, അത് അടച്ചിട്ടിരിക്കുകയാണ് ആരും കടക്കാതിരിക്കാൻ,..പക്ഷെ ഞങ്ങൾ ആ ബിൽഡിങ്ങിൽ ആയത് കൊണ്ട് അവിടേക്ക് കടക്കാനുള്ള വഴി ഞങ്ങൾക്കറിയാമായിരുന്നു,.മണ്ണ് മാന്തി താഴ്ചയിൽ ഉണ്ടാക്കിയ ഒരു ബിൽഡിംഗ്‌ ആണ് അത്, അതിന്റെ ബാക്കിൽ ഉയർന്നു നിൽക്കുന്ന സ്ഥലത്ത് നിന്നും ആ ബിൽഡിങ്ങിന്റെ സൺഷെഡിലേക്ക് ചാടി കുറച്ചു പോയാൽ ഒരു ചെറിയ ചുമർചാടി കടന്നാൽ മുകളിലെ ബിൽഡിങ്ങിൽ എത്തും,

അതിൽ നിന്നും സ്റ്റെപ് ഇറങ്ങി രണ്ടാമത്തെ നിലയിൽ ആണ് ഞങ്ങളുടെ ക്ലാസ്സ്‌, ഞങ്ങളുടെ ക്ലാസിലെ ജനൽ തുറക്കാൻ കിട്ടും, അതിൽ കമ്പി ഇല്ല, അത് തുറന്ന് ഒരാൾക്ക് കുനിഞ് ക്ലാസിൽ കയറാം, വലിപ്പമുള്ള തുറന്ന ജനലാണ്, അങ്ങനെ ക്ലാസിൽ ആണ് ഞങ്ങൾ വലിച്ചത്,.. രാത്രിയും അവിടെ ഞങ്ങൾ പ്ലാൻ ചെയ്തു, അതിന് മുൻപ് കടയിൽ നിന്നും ഞങ്ങൾ (ഞാനും 3 ഫ്രണ്ട്സും[വിജിത്, സുബിൻ, വിനയ് ]-ബാക്ക് ബെഞ്ചേഴ്‌സ് ) ഐസ് വാങ്ങാൻ പോവുകയായിരുന്നു,ഞങ്ങളെ കണ്ടപ്പോൾ പരിപാടി കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്ന അരുണിമ അടുത്ത് വന്നു

അവൾ:ഡാ, എന്നെ കൂട്ടാതെ നടക്കുവാണോ, എന്നേം വിളിക്കണ്ടെ..ഞാനാകെ ബോർ അടിച്ചു നിക്കുവാ, പന്ന ഡാൻസ്, ഒരു വകക്ക് കൊള്ളില്ല, നിങ്ങൾ എങ്ങോട്ടാ?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *