മീര എന്റെ കാമുകിയുടെ അമ്മ 5 [Vichithran]

Posted by

മീര – എന്റെ കാമുകിയുടെ അമ്മ 5

Meera Ente Auntiyude Amma Part 5 | Author : Vichithran | Previous Part


 

സുമിത്തിന്റെ മനസ്സിൽ ഭയവും, വൈചിത്ര്യവും, ബഹുമാനവും, അതിലുപരി കാമോദീപനമായചിന്തകൾ   മുളക്കുവാൻ മീരയുടെ ആ ചീറൽ  മാത്രം മതിയായിരുന്നു.

അവൻ ചിന്ധിച്ചു, വളരെ പെട്ടന്ന് തന്നെ, തന്റെ കാമുകിയുടെ.. അല്ല മുൻ കാമുകിയുടെ അമ്മ.. തന്നോട് മനസ്സ് തുറക്കുന്നു.. ഫോണിൽ കൂടി .. സങ്കൽപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്നതിനും അപ്പുറംആയിരുന്നു സുമിത്തിന്റെ ചിന്തകൾ പലതും കടന്നു പോയത്..

അവൻ പെട്ടന്ന് മനസ്സിൽ  മീരയുടെയും ഭർത്താവിന്റെയും കാമ കേളി പെട്ടന്ന് ഒന്ന് സങ്കല്പിച്ചു…. ഹോ.. ഭയങ്കരം ആയിരുന്ന്നിരിക്കണം അത്.. മീര പറഞ്ഞത് വച്ച് നോക്കുമ്പോൾ..

സുമിത് ചിന്ധിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കെ മറുതലക്കൽ മീര എന്തിനോ വേണ്ടി തയാറെടുക്കുകയായിരുന്നു.. അവളുടെ fantasy നടപ്പാക്കുന്നതിന്റെ ആദ്യ പടി  കടന്നതിന്റെ സന്തോഷം തെല്ലൊന്നുമല്ല ആഹിഡുംബി രൂപിണിയായ കാമിനിയെ ഉന്മാദിപ്പിച്ചത്..

ഫോൺ സംസാരം ഹെഡ്‍ഫോൺ ഇൽ  കൂടെ  ആയതിനാൽ അവൾ എഴുന്നേറ്റു കണ്ണാടിയുടെമുന്നിൽ തന്റെ രൂപം നോക്കി നിന്നു..

അവൾ തന്റെ മാറിടങ്ങളിലെ വ്യത്യാസം നോക്കി ആസ്വദിച്ച് കൊണ്ടിരുന്നു.. മുഴുത്ത.. കൊഴുത്ത.. 44 size  മുലകൾ.. ഒട്ടും തൂങ്ങി കെടക്കാത്ത   തുറിച്ചു നിൽക്കുന്ന കുജ  കുംഭങ്ങൾ.. ബ്രയിസ്സറിനുഅടിയിൽ കൂടിയും തടിച്ചു പൊങ്ങി  നിൽക്കുന്ന  മുലക്കണ്ണുകൾ.. മീര അവയ്ക്കു മീതെ വിരലുകൾമീട്ടുവാൽ തുടങ്ങി.. പഴുത്തു മുഴുത്തു നിൽക്കുന്ന പച്ച മുന്തിരി വലുപ്പം ഉള്ള ആ മുലക്കണ്ണുകളെഅവൾ വിരലുകളാൽ പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു.. പിഴിയാൻ തുടങ്ങി..

അവൾ വിചാരിച്ചു.. അതെ.. ഞാൻ ഇങ്ങനെയാണ്.. കാമ  കഴപ്പ് കയറിയാൽ  പിന്നെ   ചെയ്യുന്നതൊന്നും യാതൊരു നിശ്ചയവും ഇല്ല.. കൊറേ നാളായി കടിഞ്ഞാൺ ഇട്ടു വച്ചിരിക്കുന്ന   തന്റെ കാമത്തെ   ചെറുതായി ഒന്ന് കെട്ടഴിച്ചു വിടുവാൻ   അവൾ തീരുമാനിച്ചു..

“എന്താടാ ചെറുക്കാ ഞാൻ പറഞ്ഞത് ഒക്കെ കേട്ട്  വന്നോ”.. മീര മൗനം  ഭഞ്ജിച്ചു ചോദിച്ചു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *