ജിനി ഒരു പശുവിനെ ചവിട്ടിച്ച കഥ 4 [ മമ്മിക്കുട്ടൻ ]

Posted by

ജിനി ഒരു പശുവിനെ ചവിട്ടിച്ച കഥ 4

Jini Oru Pashuvine Chavitticha Kadha Part 4 | Author : Mammikkuttan

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

അപ്പോഴാണ് എൻ്റെ ഫോണിൽ ഒരു വാട്സാപ്പ് മെസ്സേജ് വന്നത്. നോക്കിയപ്പോൾ അന്നയാണ്. ‘എന്താടീ പൂറീ പരുപാടി’ എന്ന്. എനിക്ക് ഒരു കുസൃതി തോന്നി. അതും പോരാഞ്ഞ് ഒരു ഐഡിയയും. ഏട്ടനെ ഇനി മമ്മിക്ക് മാത്രമായി കൊടുക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ല. പക്ഷെ എനിക്ക് ഇവിടെ എന്നും നിക്കാൻ പറ്റുകയും ഇല്ല. ക്ലാസ് തുടങ്ങുമ്പോൾ തിരിച്ച് പോണം. അപ്പൊ ഏട്ടനെ രാജസ്ഥാനിലേക്ക് ഒരു മാസത്തേക്ക് കൊണ്ടുപോകാൻ പറ്റിയാൽ.. ഏട്ടന് അന്നയെക്കൂടെ കൊടുത്ത് അവിടെ ഒരു മാസം നിന്ന് സുഖിക്കാൻ പറ്റിയാൽ.. അന്നയും കഴച്ച് ഇരിക്കുകയാണ്. അമ്മാവനാണ് എന്ന് വല്ലതും പറഞ്ഞ് അവിടെ വീട്ടിൽ താമസിപ്പിക്കും. സൊനാലിയെ എങ്ങനെയേലും പറഞ്ഞ് വഴിക്കാക്കാം.. അവൾക്കും സുഖിക്കാല്ലോ.. അപ്പൊ അതിനു ആദ്യം അന്നയെ പിടിക്കണം.. ഞാൻ അവൾക്ക് തിരിച്ച് മെസ്സേജ് അയച്ചു: ‘ഫക്കിങ്..’ അപ്പൊ തന്നെ മെസ്സേജ് വന്നു: ‘പോടീ പൂറീ.. ആരെയാ, നിന്റെ മമ്മിയുടെ ഡിൽഡോ ആരിക്കും..’ ‘ഒറിജിനൽ അണ്ടി.. രണ്ട് റൌണ്ട് കഴിഞ്ഞു’ ‘ഓ പിന്നെ..’ ഓഹോ.. എന്നാൽ വിശ്വസിപ്പിക്കാം.. ഞാൻ അവൾക്ക് ഈ എടുത്ത ഫോട്ടോസ് എല്ലാം, ഞാൻ ഊമ്പുന്നത് ഒഴികെയുള്ളത്, അയച്ചു കൊടുത്തു. അവൾ വീഡിയോ കോൾ വിളിക്കുമെന്ന് എനിക്കറിയാമായിരുന്നു. ഞാൻ വേഗം ബനിയൻ എടുത്തിട്ടു. താഴെ ഒന്നും ഇട്ടില്ല. ഒരു 5 സെക്കന്റിനുള്ളിൽ അവളുടെ വീഡിയോ കോൾ വന്നു. എന്നെ മാത്രം കാണുന്ന രീതിയിൽ ഞാൻ കട്ടിലിൽ രാഘവേട്ടന്റെ ഒപ്പം തന്നെ ഇരുന്ന് കോൾ എടുത്തു. രാഘവേട്ടന് നോക്കിയാൽ ഫോണിൽ കാണാം. പക്ഷെ അവൾക്ക് കാണാൻ പറ്റില്ല. എടുത്ത ഉടനെ അവൾ ചോദിച്ചു: “എടീ ജിനിപ്പൂറീ.. നീ ഇത് എവിടെയാ? ആരാടീ പൂറീ ഇത്? എന്നാ മുഴുത്ത അണ്ടിയാടീ.. എവിടുന്നാടീ..?” എല്ലാം അവൾ ഒരൊറ്റ ശ്വാസത്തിൽ ചോദിച്ചു. അടുത്ത തന്നെ ഉള്ള രാഘവേട്ടൻ ഇതെല്ലം കേട്ട് ഒച്ച ഉണ്ടാക്കാതെ ചിരിച്ചു. ഞാനും ചിരിച്ചു. “അതൊക്കെ കിട്ടിയെന്നു വച്ചോ.. ഇപ്പൊ ഞാൻ വീട്ടിലാ..” “എടീ പൂറിച്ചീ.. പറയെടീ.. എവിടുന്നാടീ നിനക്ക് കിട്ടിയത്..?” “അതൊക്കെ പറയാം.. സാധനം എങ്ങനെയുണ്ടെന്ന് പറ..” “എൻ്റെ പൊന്നോ..! സൂപ്പർ മുഴുത്ത സാധനം..! റിഷിയുടെയൊക്കെ പൂവൻ പഴം ഇതിന്റെ മുന്നിൽ എന്ത്..!” റിഷി കൂട്ടത്തിലൊരുത്തൻ ആണ്. അന്നയുടെ ഇഷ്ടക്കാരൻ.. ഉള്ളതിൽ അല്പം കൂടുതൽ വലുപ്പം അവൻ്റെ അണ്ടിക്കാണ്. അന്ന ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഊമ്പിയിട്ടുള്ള അണ്ടി.. “എന്താ നിനക്ക് വേണം എന്നുണ്ടോ..?” “ഇത് പോലെ ഒരു സാധനം വേണ്ടാന്ന് വക്കാൻ എനിക്ക് പ്രാന്താണോ.. അത് പോട്ടെ.. ഇനിയെങ്കിലും കാര്യം പറയെടി മൈരേ.. ചുമ്മാ ചുറ്റിക്കാതെ.. ആരാ..? എവിടെ വച്ചാ..?” “നാട്ടിലെയാ.. ആൾക്കൊരു 50 വയസ്സ് ഉണ്ടാകും.. നല്ല സൂപ്പർ ചേട്ടൻ..” രാഘവേട്ടൻ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ഇത് എന്താ പരിപാടി എന്ന രീതിയിൽ നോക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നു. “ഓഹോ.. അപ്പൊ ഡാഡി ആണ്.. ലക്കി ക്രേസി ബിച്ച്.. ഒറ്റക്ക് സുഖിക്കുവാ അല്ലേടീ.. പൂറീ..” “നിനക്ക് ആഗ്രഹം ഉണ്ടോ.. ആൾക്ക് നമ്മളെപ്പോലുള്ള ചിക്‌സ് നെ ഇഷ്ടമാ..” “നടക്കുവോ..?” “ഒരു ഫോട്ടോ കൂടെ തരാം..”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *