എസ്.ജെ. ബാഗസ് 2 [ജംഗിള്‍ ബോയ്‌സ്]

Posted by

രണ്ടാം പാര്‍ട്ട് എഴുതാന്‍ താമസിച്ചതിന് ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു.

കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തില്‍ ഫാസിലയും ലിജിയും ഒരു കമ്പനിയില്‍ ജോലി ചെയ്യുകയും അവിടെ ഹനീഫ എന്ന ജോലികാരനുമായി ലിജിക്കുണ്ടാവുന്ന ബന്ധത്തെക്കുറിച്ചും, അതിന് ഫാസിലയുടെ സഹായം തേടുന്നതിനെ കുറിച്ചുമായി എഴുതിയത്. അതിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ഇവിടെ തുടങ്ങുന്നു.

എസ്.ജെ. ബാഗസ് 2 S J Bags Part 2 | Author : Jungle Boys

[ Previous Part ] [ www.kambistories.co ]


 

അങ്ങനെ ഫാസില വീട്ടിലെത്തി. വീടിന്റെ ഉമ്മറത്ത് കുറച്ച് പേര്‍ കൂട്ടം കൂടി നില്‍ക്കുന്നു. ഉമ്മ വേഗം വന്ന് എന്നോട് ഒരുങ്ങി വരാന്‍ പറഞ്ഞു. ഞാന്‍ വേഗം പോയി കുളിച്ച് ഒരുങ്ങി വന്നു. എന്നെ പെണ്ണ് കാണാന്‍ വന്ന മൂന്ന് പേരില്‍ ഒരാളെ ചൂണ്ടി കാട്ടി ഉപ്പ പറഞ്ഞു

ഇത് റഷീദ്. ഇവനാണ് നിന്റെ ചെക്കന്‍. ദുബൈല്‍ സൂപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റിലാണ ജോലി.

ഞാന്‍ അയാളെയൊന്ന് നോക്കി. ഉയരം കുറഞ്ഞ ഒരു ആള്‍. എന്നെ അയാള്‍ക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടില്ല എന്ന് ആ നോട്ടം കണ്ടപ്പളേ മനസിലായി. ഞാന്‍ കയ്യിലെ ചായയും കൊടുത്ത് വേഗം അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി. അന്ന് ഞാന്‍ വീട്ടില്‍ തമസിച്ച് ഞായറാഴ്ച ഉമ്മയുടെ വീടിലേക്ക് പോയി. ഉമ്മൂമയും ഞാനും മാത്രമാണ് ആ വീട്ടില്‍ തമസിക്കുന്നത്. വൈകുന്നേരമായപ്പോള്‍ ലിജിചേച്ചി അവിടേക്ക് വന്നു. ഞാന്‍ വന്നത് കണ്ടെന്നും എന്നെ കാണാന്‍ വന്ന ചെക്കനെ കുറിച്ചുമൊക്കെ ചോദിച്ചു. പിന്നെയുള്ള ചോദ്യമാണ് എന്നെ ഞെട്ടിച്ചത്.

ലിജി ചേച്ചി : ടീ ഫാസിലേ, ഈ വരുന്ന ശനിയാഴ്ചയാണ് തിരുവോണം. ഹനീഫ്ക്ക ഇവിടെ വരും.

അതുകേട്ട് ഞാന്‍ ഞെട്ടി.

ഫാസില: ഇവിടെയോ..?

ലിജി: അതെ, നീ ഞങ്ങള്‍ക്ക് സൗകര്യം ചെയ്ത് തരണം.

ഫാസില: എന്റെ ചേച്ചീ… ഇത് വല്ലവരും അറിഞ്ഞാല്‍..?

ലിജി: സുരേഷേട്ടന്‍ ഫ്രന്റ്‌സിന്റെ കൂടെ ശനിയാഴ്ച വൈകിട്ട് ഊട്ടിക്ക് പോവും. പിന്നെ തിങ്കളാഴ്ചയെ വരൂ…

ഫാസില: എന്നാലും ചേച്ചി ഇതൊക്കെ തെറ്റല്ലേ..?

Leave a Reply

Your email address will not be published.