പുതിയ സുഖം തേടി 2 [Romance Raj]

Posted by

പുതിയ സുഖം തേടി 2

Puthiya Sukham Thedi Part 2 | Author : Romance Raj

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


സുനിത ടീച്ചർ


 

വീട്ടിൽ എത്തി രാത്രി ആയിട്ടും സുനിതയുടെ ചിന്ത മനസ്സിൽ നിന്നും പോകുന്നില്ല ഒരു ഹരമായി അതങ്ങു മനസ്സിൽ പടർന്നു പിടിച്ചു , ആ പാന്റിയുടെ ഗന്ധം ഓർക്കുമ്പോ തന്നെ കുട്ടൻ പിന്നെയും കമ്പി ആകും .. അങ്ങനെ പിന്നെയും പിന്നെയും അടിച്ചു അടിച്ചു ഞാൻ തകർത്തു … എനിക്ക് ഉറക്കമില്ലാത്ത രാത്രികൾ സമ്മാനിച്ച സുനിത ടീച്ചറെ എങ്ങനെ എങ്കിലും സെറ്റ് ആക്കണം , അവരെ ഇഷ്ടം പോലെ സുഖിപ്പിച്ചു അവരെ എന്റെ അടിമ ആക്കണം…

രാവിലെ എണിറ്റു ഞാൻ പല പല ഐഡിയകൾ ആലോചിച്ചു ഒന്നും അങ്ങ് സെറ്റ് ആകുന്നില്ല.. അവരോടു പോയി കണക്കിന്റെ ട്യൂഷൻ എടുത്തു തരാൻ പറഞ്ഞാലോ അതാകുമ്പോ നൈസ് ആയിട്ട് വളയ്ക്കാം ..

അല്ലെ വേണ്ട അവര് സമ്മതിക്കില്ല അതും അല്ല കാമുകി അറിഞ്ഞാൽ സീൻ ആണ് അവള് ആണേൽ ഇനി വിദേശത്തു പഠിക്കാൻ പോയ ഒന്ന് രണ്ട് വർഷം എടുക്കും മടങ്ങി വരാൻ .. ആഹ് അല്ലേലും അവള് എവിടേലും പോട്ടെ അതിലും വലിയ ഐറ്റം അല്ലെ ഇവിടെ കിടക്കുന്നേ..ശേ ഇന്നലെ തന്നെ ആ ബ്രായും പാന്റിയും എടുത്തു ഇങ്ങു വരാർന്നു പോയ ബുദ്ധി ആന പിടിച്ചാലും വരില്ലല്ലോ …

അങ്ങനെ ഫുഡ് ഒക്കെ കഴിച്ചു ഫേസ്ബുക്കിൽ കയറി ടീച്ചർക്ക് ഒര് ഫ്രണ്ട് റിക്വസ്റ്റ് അങ്ങ് അയച്ചു നോക്കി ഇരുന്നു പക്ഷെ സമയം കുറെ ആയിട്ടും തീരുമാനം ഒന്നും ആയില്ല പെട്ടന്നു ആണ് ഞാൻ ജിമ്മിലെ കാര്യം ഓർത്തെ രാവിലെ അവിടുത്തെ ഗവണ്മെന്റ് ജോലിക്കാർ ഒക്കെ കയറുന്ന സമയത്തു കയറിയാൽ ടീച്ചറെ കാണാം ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *