മങ്കയുടെ മാലീസ് [റാസ്പുട്ടിൻ]

Posted by

മങ്കയുടെ മാലീസ്

Makayude Maalis | Author : Rasputtin


മങ്ക എന്ന പേരു കേട്ട് തെറ്റിദ്ധരിക്കേണ്ട. മങ്ക സ്ത്രീയല്ല, ഒരു പുരുഷൻ ആണ്. അൻപതിനു മേൽ പ്രായമുളള ആരോഗ്യവാനായ പുരുഷൻ.

മങ്ക എസ്റ്റേറ്റ് മാനേജർ സണ്ണിക്കുട്ടിയുടെ വേലക്കാരൻ ആണ്. കങ്കാണി കറുപ്പൻ അടുത്ത കാലത്ത് കൊണ്ടുവന്നു കൊടുത്തതാണ് മങ്കയെ. സണ്ണിക്കുട്ടിയുടെ ഭാര്യ ഷെർളിയും കുട്ടികളും നാട്ടിലാണ്. കുട്ടികളുടെ പഠനാർത്ഥമാണ് ഷെർളി നാട്ടിൽ തന്നെ നിൽക്കുന്നത്. എങ്കിലും ഇടക്ക് ഷെർളി കുട്ടികളെ നാട്ടിൽ സണ്ണിക്കുട്ടിയുടെ മാതാപിതാക്കളുടെ അടുത്തു വിട്ടു  കുറവിലങ്ങാട്ടു നിന്നും എസ്റ്റേറ്റിലേക്കൊരു വരവുണ്ട്. തന്റെ വെണ്ണപ്പൂറ്റിലെ കടി സഹിക്കാനാവാതെ വരുമ്പോൾ ആണ് ആ വരവ്. രണ്ടു മൂന്നു ദിവസത്തെ താമസത്തിനിടയിൽ അവൾ സണ്ണിക്കുട്ടിയുടെ ചാറു മുഴുവനും ഊറ്റിയെടുക്കും. ഷെർളിയെപ്പറ്റി പറഞ്ഞാൽ ആളൊരു നെടുവരിയൻ അച്ചായത്തിയാണ്.

അതു വിട്. നമുക്ക് മങ്കയിലേക്കു വരാം. മങ്ക ജോലിക്കു കയറിയതിനു ശേഷം വന്ന ഒരു ഞായറാഴ്ച. ഞായറാഴ്ച ദിവസം സണ്ണിക്കുട്ടിക്ക് എണ്ണ തെളി ഒരു കുളിയുണ്ട്. ദേഹമാസകലം എണ്ണ തേച്ച് പ്രഭാതത്തിലെ ഇളം വെയിലിൽ കുറേ നേരം അങ്ങനെ ഇരിക്കും. അതു കഴിഞ്ഞാണ് കുളി. അന്നും സണ്ണിക്കുട്ടി എണ്ണക്കുപ്പിയുമെടുത്ത് ബെഡ്റൂമിൽ ഒരു കസേരയിൽ ഇരുന്നു. അപ്പോഴാണ് മങ്ക ചായയുമായി എത്തിയത്.

“സാറേ എണ്ണ ഞാൻ തേച്ചു തരട്ടെ? ” മങ്ക ചോദിച്ചു.

“വേണ്ടടാ,  അതു നിനക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടാകും.” സണ്ണിക്കുട്ടി നിരസിച്ചു.

“എന്തു ബുദ്ധിമുട്ട് സാറെ,  സാറാ കുപ്പി കൊട്.”മങ്ക കുപ്പി വാങ്ങി സണ്ണിക്കുട്ടിയുടെ ദേഹത്ത് എണ്ണ തേക്കാൻ തുടങ്ങി. മങ്കയുടെ കൈകൾ അയാളുടെ ശരീരത്തിൽ അമർന്നു നീങ്ങിയപ്പോൾ സണ്ണിക്കുട്ടിയുടെ ശരീരമാകെ കുളിരു കോരി. ഷെർളി തനിക്ക് എണ്ണ തേച്ചു തരുന്നത് അയാൾക്ക് ഓർമ്മ വന്നു. ഷെർളിയുടെ ഓർമ്മ വന്നതും അയാളുടെ കുണ്ണയിൽ വിറയൽ തുടങ്ങി. മുണ്ടിനു മുകളിൽ കൂടാരമുയർന്നു. അതു ശ്രദ്ധിച്ച മങ്ക കള്ളച്ചിരിയോടെ ചോദിച്ചു.

“എന്ന സാർ അങ്കെയും മാലീസ് പണ്ണട്ടുമാ? ”

“പോടാ, വൃത്തികേടു പറയാതെ.”

“വൃത്തികേടല്ല സാർ. അതും വേണം. നല്ലാരുക്കും.” സണ്ണിക്കുട്ടിയുടെ എതിർപ്പു വക വെയ്ക്കാതെ മങ്ക അയാളുടെ കുണ്ണയിൽ പിടുത്തമിട്ടു. എണ്ണ പുരട്ടി അതിൽ നന്നായി ഉഴിയാൻ തുടങ്ങി. ഉഴിയും തോറും സണ്ണിക്കുട്ടിയുടെ കുണ്ണയിൽ രക്തയോട്ടം വർധിച്ചു. മങ്ക കുണ്ണയിൽ പിടിച്ചു മുന്നോട്ടും പിന്നോട്ടും അനക്കാൻ തുടങ്ങി.

“വേണ്ടടാ,  എനിക്കു വെളളം പോകും.” സണ്ണിക്കുട്ടി തടയാൻ ശ്രമിച്ചു.

“പോകട്ടെ സാർ. ഞാനൊരു സൂത്രം കാണിച്ചു തരാം.” മങ്ക പെട്ടെന്ന് സണ്ണിക്കുട്ടിയുടെ കുണ്ണ തന്റെ വായിലേക്ക് കടത്തി ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി. സണ്ണിക്കുട്ടിക്ക് അതൊരു പുതിയ അനുഭവമായിരുന്നു. ഇതുവരെ ആരും അയാളുടെ കുണ്ണ ഊമ്പി കൊടുത്തിട്ടില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *