അമ്മിണിയും അപ്പനും [Suma]

Posted by

അമ്മിണിയും അപ്പനും

Amminiyum Appanum | Author : Suma


ഹായ് കൂട്ടുകാരെ ഇത് ഞാൻ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം സുമ. ഇത് എൻറെ മൂന്നാമത്തെ കഥയാണ്. കഴിഞ്ഞ രണ്ട് കഥകളിലെയും തെറ്റുകളും കുറവുകളും ചൂണ്ടിക്കാട്ടി പ്രോത്സാഹനം തന്ന എല്ലാ കൂട്ടുകാർക്കും നന്ദി. അതുപോലെ തന്നെ ഈ കഥയിലെ തെറ്റുകളും കുറവുകളും സാദരം എന്നോട് ക്ഷമിക്കണമെന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. കൂട്ടുകാരെ എങ്കിൽ ഞാൻ കഥ തുടങ്ങട്ടെ.

എൻറെ ഈ കഥയിലെ കഥാപാത്രങ്ങൾ എൻറെ അമ്മായിയമ്മ ആകാൻ പോകുന്ന അമ്മിണിയും പിന്നെ എൻറെ അപ്പനും ആണ്. ഞാൻ സ്നേഹിച്ചു വളച്ചെടുത്ത എൻറെ സിസ്റ്റർ ആന്റിയെയും എൻറെ അപ്പൻ ടൂൺ ചെയ്യുന്നുണ്ട് എന്നറിഞ്ഞ് എൻറെ ഭാവി അമ്മായിയമ്മയെ അപ്പന് സ്റ്റെപ്പിനി ഭാര്യയാക്കാൻ ഒരുക്കിക്കൊടുത്ത മുഹൂർത്തങ്ങൾ ആണ്. എനിക്ക് എൻറെ അമ്മിണിയോടുള്ള കമ്പം തീർന്നപ്പോൾ ഞാൻ അപ്പനു വേണ്ടി അമ്മിണിയെ ഒരുക്കി കൊടുക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. അതിനു കാരണം എൻറെ ഭാര്യയാകാൻ പോകുന്ന ദിവ്യയെ കാണാൻ പോയ ദിവസം എൻറെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടു അപ്പൻ അമ്മിണിയോട് വളരെ അടുത്ത് ഇടപെടുന്നത്. അതിനു കാരണം അമ്മിണി അന്ന് ഉടുത്തിരുന്ന സാരിയും നിപ്പിലും ഒക്കെ ആയിരുന്നു.

അമ്മിണിയെ അന്ന് കണ്ടാൽ തോന്നില്ല ആയിരുന്നു ദിവ്യയുടെ അമ്മയാണെന്ന്. അമ്മിണി അന്ന് ഉടുത്തിരുന്നത് ഒരു നീല കോട്ടൺ സാരി ആയിരുന്നു. മുന്താണി ഫ്ലീറ്റിന്റെ ഇടയിലൂടെ ആ മുഴുത്ത മുലകൾ ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ നിൽക്കുന്നത് കാണുവാൻ തന്നെ ഒരു ചന്തം ആയിരുന്നു. പിന്നെ ആണെങ്കിൽ ആ വയറിലെ പൊക്കിളും നല്ലതുപോലെ കാണാൻ പറ്റുമായിരുന്നു. എൻറെ അപ്പൻ അമ്മിണിയുടെ ശരീരഭംഗി ആസ്വദിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ അമ്മിണിയെ അപ്പനെ കാഴ്ചവെക്കുവാൻ ഞാൻ ഉറപ്പിച്ചു. അങ്ങിനെ എൻറെ കല്യാണ നിശ്ചയമൊക്കെ കഴിഞ്ഞ് ഞാൻ ഒരു ദിവസം അമ്മിണിയെ പണ്ണുവാനായി ആയി വീട്ടിലേക്ക് ചെന്നു.

അമ്മിണി ചോദിച്ചു മോനെ ഒരു മാസം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ അവളെ നിനക്ക് കല്യാണം കഴിക്കേണ്ടേ. എൻറെ മോൻ ഇങ്ങനെ എന്നെ സ്നേഹിച്ചു മോന്റെ കുണ്ണപ്പാൽ മുഴുവനും എനിക്ക് തന്നാൽ മതിയോ അത് അവൾക്ക് കൂടി അവകാശപ്പെട്ടത് അല്ലേ.

എടി അമ്മിണി നിനക്കുള്ളത് നിനക്കും പിന്നെ നിൻറെ മോൾക്കുള്ളത് മോൾക്കും ഞാൻ കൊടുത്തോളാം. എന്തൊക്കെ വന്നാലും നീ കഴിഞ്ഞിട്ട് ഉള്ളൂ നിൻറെ മോളും. അമ്മിണി എൻറെ ആഗ്രഹത്തിന് ഒരു എതിർപ്പും കാട്ടാതെ എൻറെ ഒപ്പം മുറിയിലേക്ക് വന്നു. ഞാൻ അമ്മിണിയുടെ ഡ്രസ്സുകൾ ഓരോന്നായി അഴിച്ച് മാറ്റി. അമ്മിണി തിരിച്ചും എൻറെ ഡ്രസ്സുകൾ അഴിച്ചു മാറ്റി. അമ്മിണിയോട് എൻറെ കുണ്ണയെ ഒന്ന് ചപ്പി തരുവാൻ ഞാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു. എപ്പോഴും ചെയ്യാറുള്ളത് പോലെ തന്നെ അമ്മിണി എൻറെ കുണ്ണയെ നല്ലതുപോലെ ചപ്പി സുഖിപ്പിച്ച് തന്നു. ഞാനും അമ്മിണിക്ക് പൂർ ചപ്പി സുഖിപ്പിച്ച് കൊടുത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *