മായാമയൂരം 3 [കാട്ടിലെ കണ്ണൻ]

Posted by

മായാമയൂരം 3

Mayaamayuram Part 3 | Author : Kattile Kannan

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

 

നന്ദി നന്ദി നന്ദി നിങ്ങളുടെ പ്രോത്സാഹനങ്ങൾക്കും നിർദ്ദേശങ്ങൾക്കും ഒരുപാട് നന്ദി. ഇത്രയും വൈകിയതിന് ക്ഷമ ചോദിച്ച് കൊണ്ട് മായാമയൂരത്തിന്റെ മൂന്നാം ഭാഗത്തിലേക്ക് കടക്കട്ടെ .ഒരിക്കൽ കൂടി ഈ കഥ അല്പം അല്ല നല്ല രീതിയിൽ ഇഴഞ്ഞ് ആണ് നീങ്ങുന്നത് എന്ന് ഓർമിപ്പിച്ചു കൊള്ളുന്നു..

 

ഈ കഥ പല ജോണറുകളിലൂടെയും കടന്ന് പോയേക്കാം ചീറ്റിംഗ് ഉണ്ടാകാം അവിഹിതങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം കക്ക്കോൾഡ് ഫാന്റസികളും നിഷിദ്ധ സംഗമങ്ങളും സ്വർഗനുരാഗവും വരെ ഉണ്ടാകാം. എല്ലാവിധ കാറ്റഗറികളെയും ഉൾകൊള്ളിച്ചുള്ള ഒരു കഥയാണ് ഞാൻ എഴുതാൻ ശ്രമിക്കുന്നത്. എങ്കിലും ചീറ്റിംഗ് / അവിഹിത കഥകൾ കൂടുതൽ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ആളെന്ന നിലക്ക് ആ ഒരു കാറ്റഗറിയിൽ ഉൾപെടുത്തുന്നു എന്ന് മാത്രം

 

കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിന് താഴെ വന്ന നിർദേശങ്ങളിൽ ഏറെയും പേജുകളുടെ എണ്ണത്തെ പറ്റിയായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഈ ഭാഗത്തിൽ പേജിന്റെ എണ്ണം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇനിയും കൂടുതൽ മുഷിപ്പിക്കാതെ കഥയിലേക്ക്

 

 

അങ്ങനെ അനൂപിനെയും പേറി ആ വിമാനം മണലാരണ്യങ്ങളിലേക്ക് പറന്നുയർന്നു.

 

അനൂപ് ഊതി ഊതി കനലാക്കി വെച്ച കാമത്തിന്റെ അഗ്നികുണ്ടവുമായി മായ വീണ്ടും തന്റെ വിരലുകൾ മാത്രമാണഭയമെന്ന തിരിച്ചറിവിൽ തനിക്കുള്ള വിമാനത്തിന്റെ ടിക്കറ്റും കാത്ത് സങ്കടത്തോടെ ഒറ്റയ്ക്ക് ആ നാല് ചുവരുകൾക്കുള്ളിലും

 

പക്ഷേ അവളിലെ കാമാഗ്നിയെ അണക്കുവാനെന്നോണം ഒരു കാമപ്പുഴ ആ വീട്ടിൽ തന്നെ വിധി കരുതി വച്ചത് അവളറിഞ്ഞിരുന്നില്ല.

 

തുടരുന്നു…

 

മോളേ മായേ… മായേ …

 

ഡോറിൽ മുട്ടിയുള്ള അമ്മയുടെ വിളി കേട്ടാണ് മായ ഉച്ചമയക്കത്തിൽ നിന്നും എണീറ്റത്..

 

അവൾ വന്ന് ഡോർ തുറന്നു

 

എന്താ അമ്മേ ?

 

നിന്റെ ഫോൺ സ്വിച്ച് ഓഫ് ആണോ അനൂപ് വിളിച്ചിട്ട് കിട്ടുന്നില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു അവൾ ടേബിളിൽ ചാർജ് ചെയ്യാൻ വച്ച തന്റെ ഫോണിലേക്ക് ഒന്നു പാളി നോക്കി.. ഫോൺ ചാർജിന് ഇട്ടിട്ടുണ്ട് പക്ഷേ സ്വിച്ച് ഇടാൻ മറന്നിരിക്കുന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *