ട്രാൻസ്ജെൻഡറിന് കിട്ടിയ സൗഭാഗ്യം [MMS]

Posted by

ട്രാൻസ്ജെൻഡറിന് കിട്ടിയ സൗഭാഗ്യം

Transgenderinu. Kittiya Saubhagyam | Author : MMS


രേവതി.ഒരു സാധാരണ കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ച ഒരു നാടൻ പെണ്ണ്..കുലീന സുന്ദരി എന്നു വിശേഷിപ്പിക്കാൻ പറ്റില്ലെങ്കിലും സാമാന്യം തരക്കേടില്ലാത്ത സൗന്ദര്യം.പ്രായപൂർത്തിയായ രണ്ട് മക്കളുടെ അമ്മയാണെന്ന് കണ്ടാൽ ആരും പറയത്തില്ല ഇപ്പോഴും കാണാൻ കൊച്ചു പെണ്ണാ..അവളുടെ ഭർത്താവ് വിദേശത്താണ്.അവളുടെ ഭർത്താവ് രാജൻ അവളുടെ നാട്ടിൽ അല്ലറ ചില്ലറ ഇൻഡ്രസ്റ്റീൽ ജോലികളുമായി മുന്നോട്ടു പോകുന്ന കാലം രേവതിയെ ഒളിച്ചോടി കല്യാണം കഴിച്ചതാണ്.രാജൻ പാലക്കാട് ജില്ലക്കാരനാണ് ചെറുപ്പത്തിൽ ജോലിക്ക് വേണ്ടി കോഴിക്കോട് വന്നതാണ്.അന്ന് അവർക്ക് ഇൻട്രസ്റ്റിൽ ജോലികൾ ഒന്നും അറിയത്തില്ലായിരുന്നു.

രേവതിയുടെ നാട്ടിൽ അന്ന് ഇൻഡസ്ട്രിയൽ കട നടത്തിയിരുന്ന രാഘവേട്ടന്റെ കൂടെ കൂടി ജോലികളെല്ലാം പഠിച്ചെടുത്തു.രാഘവേട്ടൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന നല്ലൊരു പണിക്കാരനായി മാറാൻ അവനു സാധിച്ചു.കടക്ക് പിറകിലായി അവന് താമസിക്കാൻ സൗകര്യം ഒരുക്കി നൽകി.വികാരം മുറ്റിനിൽക്കുന്ന പ്രായത്തിൽ തന്നെ രാഘവേട്ടന്റെ എല്ലാ കള്ളക്കളികളും കണ്ടു പഠിച്ചു.

രാഘവേട്ടൻ സ്ത്രീ വിഷയത്തിൽ പഠിച്ച കള്ളനാ,പ്രായ വ്യത്യാസം ഇല്ലാതെ പല സ്ത്രീകളെയും കളിച്ച സമ്പത്ത്.രാഘവേട്ടന്റെ സ്ത്രീകളെ മയക്കുന്ന സംസാരശൈലിയും അതേപടി രാജൻ പഠിച്ച് പകർന്നെടുത്തു.അന്ന് രേവതി കോളേജിൽ പഠിക്കുന്ന സമയം.കോളേജ രാജൻ ജോലിചെയ്യുന്ന കടക്ക് മുൻപിലൂടെയാണ് നടന്നു പോവാറ്.

അവൾ രാവിലെയും വൈകുന്നേരവും പോകുന്ന സമയം രാജൻ അവളെ നോട്ടമിട്ടു സൈറ്റ്അടിച്ചു അവളെ മയക്കിയതാണ്.ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ അവർ തമ്മിൽ മുടിഞ്ഞ പ്രേമം.അവൾക്ക് കല്യാണ പ്രായം എത്തി രാജൻ അവളുടെ വീട്ടിൽ ചെന്ന് മാന്യമായി സംബന്ധം ആലോചിച്ചു,പക്ഷേ അവളുടെ അച്ഛനും ആങ്ങളമാരും അവനെ തല്ലിയോടിച്ചു വിട്ടു.വീട്ടുകാരുടെ സമ്മതത്തോടെ അവരുടെ കല്യാണം നടക്കില്ലെന്ന് ഉറപ്പായത്തോടെ അവർ ഒളിച്ചോടി കെട്ടിയതാണ്.അന്ന് ഒളിച്ചോടി കോട്ടേഴ്സിൽ താമസമാക്കിയതാ..

ഇതുവരെയായിട്ടും സ്വന്തമായി ഒരു വീട് വെക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടില്ല.രാജൻ പല ജോലികളും മാറിമാറി ചെയ്തു ഒന്നും മെച്ചപ്പെട്ടില്ല.ഇന്ന് രാജൻ വിദേശത്താണ്.രേവതിയും മക്കളും രണ്ടുനില വാടക വീടിന്റെ താഴെ നിലയിൽ താമസിച്ചു പോരുന്നു.മുകളിലത്തെ നിലയിലേക്ക് സെപ്പറേറ്റ് പുറത്തുകൂടെ കോണി പണിത് മറ്റൊരു ടീമിന് വാടകക്ക് കൊടുത്തിരിക്കുകയാണ്.അവിടെ പാർവതി ചേച്ചിയും ഭർത്താവും ആണ് താമസം.രണ്ടുപേരും ഹോസ്പിറ്റൽ ജീവനക്കാരാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.