മൂല്യനിർണയം 2 [അശ്വനി]

Posted by

മൂല്യനിർണയം 2

Moolya Nirnayam Part 2 | Author : Aswani

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


ഞങ്ങൾ അവലുമാർക്ക് ഒരു സർപ്രൈസ് കൊടുക്കാമെന്ന് പറഞ്ഞില്ലേ,അതിനുള്ള ഒരു വഴികിട്ടി, ഞങ്ങൾ രണ്ട് റൂമിലും ബെഡ് എടുത്ത് ചേർത്ത് ഇട്ടു എന്നിട്ട് അതിൻ്റെ ഇടയിൽ അവളുടെ അമ്മാവൻ്റെ മകൻ കിടക്കാൻ ഒരു ഗ്യാപ്പ് ഇട്ടു.എന്നിട്ട് അവനോട് അതിൽ കിടക്കാൻ പറഞ്ഞു.അവൻ ഞങൾ പറഞത് പോലെ മലർന്ന് കിടന്നു.ഒരു കാര്യം മറന്നു ഇവനെ പറ്റി പറഞ്ഞില്ലല്ലോ ഇവൻ ആണ് കണ്ണൻ ഇപ്പൊ 19 വയസ്സായി കാണും,

അങ്ങനെ വലിയ കൂട്ട് കെട്ടോന്നും ഇല്ല ആകെ സ്കൂളിൽ കുറച്ച് കൂട്ടുകാർ ഉണ്ട് എത്ര തന്നെ, ഇനി സംഭവത്തിലേക്ക് വരാം അങ്ങനെ അവൻ ആ കിടക്കയുടെ ഗ്യാപ്പിൽ മലർന്ന് കിടന്നു. ഒരുകൈ കൊണ്ട് സുന പൊത്തി പിടിച്ചിട്ടുണ്ട്.ഞാൻ കൈവിരൽ മടക്കി കാരംസ് കളിക്കുന്ന കണക്കെ അവൻ്റെ മണിക്ക് ഒന്ന് കൊടുത്തു എന്നിട്ട് കയ്യെടുക്കടാ ചെക്കാ എന്ന് പറഞ്ഞു. അവൻ വേഗം കയ്യെട്ത്തു. Njaangal അവനു മുകളിൽ പുതപ്പ് ഇട്ടു ലെവൽ ആക്കി ഇപ്പൊ ഓരാൾ അവിടെ കിടക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് ആർക്കും മനസ്സിലാകില്ല.എന്നിട്ട് ഞാൻ അവൻ്റെ മുൻഭാഗത്തെ പുതപ്പ് മാറ്റി സുന മാത്രം പുറത്തേക്ക് നിർത്തി. എപ്പോൾ സവിത പറഞ്ഞു, ചേച്ചീ ഇത് പുതുമഴയത്ത് പൊന്തിയ ഒരു കുഞ്ഞ് കൂൺ പോലെ എണ്ടല്ലോ. എന്നിട്ട് ഞങ്ങൾ ഒന്ന് അടക്കി ചിരിച്ചു.സവിത പറഞ്ഞു ചെക്കൻ്റെ കുട്ടൻ ചെറുതാണെങ്കിലും ഒരു ചന്ത മോക്കെ ഉണ്ട്,പിന്നെ ചേച്ചി അവിടെ ക്ലീൻ ഷേവ് ചെയ്തത് കൊണ്ട് ഒരു കുട്ടിയാനയെ പോലെ ഉണ്ട് കുഞ്ഞി തുമ്പിക്കൈ ഒക്കെ ഉള്ള ഒരു കുട്ടിയാന ഹ ഹ ഹ ഹാ….

പെട്ടെന്ന് ഡോർബെൽ അടിച്ച് അപ്പുറത്ത് നിന്ന് ഒരു വിളിച്ച് കൂവലും ഡീ വാതിൽ തുറക്കഡീ,  ഡീ സവിതേ അഞ്ചു വും നിതയും എത്തി നീ പോയി ഒരു സ്റ്റീൽ ഗ്ലാസ്സ് എടുത്തോണ്ട് വാടി ഞാൻ പറഞ്ഞു മുഴുവുപ്പിക്കുന്നതിന് മുൻപേ അവള് അടുക്കളയിലേക്ക് ഗ്ലാസ്സ് എടൂക്കാൻ ഓടി, എന്നിട്ട് ഗ്ലാസ്സ് ഒണ്ടുവന്ന് ചെക്കൻ്റെ കുഞ്ഞൂട്ടനെ ഗ്ലാസ്സ് കൊണ്ട് മൂടി വച്ചു.ഞാൻ ചിന്തിച്ച് ഇവൾക്ക് ഇതെങ്ങനെ മനസ്സിലായി,

Leave a Reply

Your email address will not be published.