അന്നാ ചാണ്ടി [Jacky]

Posted by

അന്നാ ചാണ്ടി

Anna Chandi | Author : Jacky


 

പീറ്റർ ഡോക്ടറുടെ ക്‌ളിനിക്കിലെ ഹെഡ്‌നേഴ്‌സ് ആണ് അന്നാ ചാണ്ടി. പ്രായം 45. കെട്ടിയോനെ ഡിവോഴ്സ് ചെയ്തു നടക്കുവാണ് ഇവൾ. ഇവളുടെ കഴപ്പ് മൂലം കൊടുപ്പു ഉണ്ടായിരുന്നെന്നും അത് കണ്ടു പിടിച്ചു കെട്ടിയോൻ ഇവളെ തല്ലിയെന്നും ഇവളുടെ കാമുകനും കൂട്ടുകാരും കൂടെ അയാളെ തല്ലി ഇറക്കി വിട്ടു ഡിവോഴ്സ് ആയെന്നും ആണ് കേൾവി.

 

എന്തായാലും അന്ന മുടിഞ്ഞ കഴപ്പി തന്നെ. മുഴുത്ത വഴുതനങ്ങായും പഴവും ഒക്കെ ആണ് പൂറ്റിൽ കയറ്റുന്നത്, അത് അവളുടെ കാമുകൻ ഇല്ലാത്തപ്പോൾ. അവൻ ഒരു ലോറി ഡ്രൈവർ ആണ്. അത് കൊണ്ട് അവൻ ഉള്ളപ്പോഴെ അന്നക്കു കളി നടക്കൂ. അത് കൊണ്ട് നല്ല കുണ്ണ ഒത്തു കിട്ടിയാൽ കേറി കളിക്കാൻ അന്നക്കു ഒരു മടിയുമില്ല.

 

അന്നയെക്കുറിച്ചു ഒന്ന് പറയണമല്ലോ. ഒരു താറാവ് നടക്കുന്ന പോലെയാണ് നടപ്പു. ഊക്കൻ കുണ്ടിയും മുലയും. മുലയാണ് ഹൈലൈറ്റ്. ഒരു 42D എങ്കിലും കാണും. അല്പം വയറുണ്ട്. എങ്കിലും നല്ല കിടിലൻ വട കൂടെ ഉള്ളത് കൊണ്ട് അത് ഓക്കെയാണ്.

 

ക്ലിനിക്ക് എന്ന് പറയുമ്പോൾ മൂന്നാലു ബെഡ് മാത്രേ ഉള്ളൂ. പിന്നെ പീറ്റർ ഡോക്റ്റർ കലക്കലിൻ്റെ ഉസ്താദ് ആണ്. അത് കൊണ്ട് കോളേജ് പെമ്പിള്ളേര് തൊട്ടു അവിഹിതം കൊണ്ട് വരുന്ന നല്ല കിടിലൻ കൊച്ചമ്മമാര് വരെ പീറ്റർ ഡോക്റ്ററിൻ്റെ കസ്റ്റമേഴ്സ് ആണ്.

 

പീറ്ററിന്‌ 60 വയസ് ആയി. കുണ്ണയൊന്നും അങ്ങനെ പൊങ്ങില്ല. അത് കൊണ്ട് കോളേജ് പെമ്പിള്ളേര് ഒക്കെ വന്നാൽ മാത്രേ പീറ്റർ വല്ലോം ഒന്ന് നോക്കൂ. എന്ന് വെച്ചാൽ കളിക്കും എന്നല്ല. മൊത്തം ഊരി ഒന്ന് നക്കും, പൂറു പൊളിച്ചു ഇളം പൂറും ഇളം കന്തും തിന്നും, പിന്നെ കുണ്ണ അത്യാവശ്യം പൊങ്ങിയാൽ പറ്റിയാൽ കഷ്ട്ടിച്ചു കേറ്റും. ഇല്ലേ വായിൽ കൊടുത്തു ഊമ്പിപ്പിച്ചു കളയും. ഇല്ലേ വാണം അടിപ്പിക്കും. കൊച്ചമ്മമാർ ആണേൽ നല്ല ക്യാഷ് വാങ്ങും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.