മഞ്ഞ് മൂടിയ കനൽ വഴികൾ [Sawyer]

Posted by

മഞ്ഞ് മൂടിയ കനൽ വഴികൾ Manju Moodiya Kanal Vzhikal | Author : Sawyer


വെളുപ്പിന് ആറു മണിക്ക് മുണ്ടക്കയത്ത് നിന്നു കയറിയ ബസ് മുറിഞ്ഞപുഴ എത്തിയപ്പോൾ എഴര. കുത്തി കയറുന്ന തണുപ്പിനെ അവഗണിച്ച് ബസ് ഷട്ടർ ഉയർത്തിയപ്പോൾ ആനീസിനു കാണാൻ കഴിഞ്ഞത് കനത്ത മഞ്ഞിന്റെ ഒരു മറ മാത്രം. മൈര് ഇതിനി എപ്പോ പാമ്പനാർ എത്തുവോ ? തന്റെ പിറുപിറുക്കൽ ഒച്ചത്തിലായോ എന്നോർത്ത് ചുറ്റും നോക്കിയപ്പോൾ എല്ലാവരും നല്ല ഉറക്കത്തിൽ . ഭാഗ്യം ആരും കേട്ടില്ല എന്ന് തോന്നുന്നു. ഏതോ പി എസ് സി പരീക്ഷക്ക് ഭാഗ്യം പരിശോധിക്കാൻ പോകുന്നവരുടെ തിരക്കാണ് ബസ് ഇത്രയും വൈകാൻ കാരണം . തിരക്കിൽ എതോ കൈകൾ തന്റെ പുറത്തും ഇടുപ്പിലും ഒക്കെ എത്തിയിരുന്നു. തിരിഞ്ഞ് നോക്കിയപ്പോൾ ആ കൈകൾ പെട്ടന്നു മാറി.

എങ്ങനെയോ ഒരു സ്ത്രീകളുടെ സീറ്റിൽ കയറിപ്പറ്റി ടിക്കറ്റു എടുത്തിരുന്നതെ തനിക്ക് ഓർമിക്കാൻ പറ്റുന്നുളു , തലേ ദിവസത്തെ ഉറക്ക ക്ഷീണം കാരണം പെട്ടെന്ന് മയങ്ങിപ്പോയി. പാമ്പനാർ എത്തിയിട്ട് അവിടെ നിന്ന് ചാക്കോചേട്ടൻ പറഞ്ഞ മണിക്കുട്ടി എന്ന ട്രിപ് ജീപ്പ് കണ്ടുപിടിക്കണം , എന്നിട്ട് നെടുംചാലിലെ മാത്യൂസിന്റെ വീട്ടിൽ ഇറക്കാൻ പറയണം . പാമ്പനാറ്റിൽ നിന്ന് അരമണിക്കൂർ യാത്രയുണ്ടെന്നാ ചാക്കോചേട്ടൻ പറഞ്ഞെ .

തനിക്ക് പാമ്പനാറ്റിൽ ഇറങ്ങിയിട്ട് ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ ആലോചിച്ച് ഇരുന്നപ്പോൾ വീണ്ടും ആ പഴയ കൈ തന്റെ വയറിന്റെ സൈഡിൽ തിരികെ എത്തി. അതിപ്പോ ബ്ലൗസിന്റെ അടിഭാഗത്തും വയറിന്റെ സൈഡിലും എന്തൊക്കെയോ തിരയുന്നു, ചോണനുറുമ്പ് അരിച്ചു കയറുന്ന പോലെ . ദേഷ്യത്തിൽ തിരിഞ്ഞപ്പോൾ വീണ്ടും ആ കൈമാറി. ഹോം നേഴ്സ് ആയ തനിക്ക് ഇത്തരം തഴുകൽ ധാരാളം നേരിട്ടുണ്ട് . പെണ്ണിന്റെ മണമടിച്ചാൽ വയ്യാതെ കിടക്കുന്ന അപ്പൂപ്പൻമാരു വരെ ഇളകും.

ഏജൻസിയിൽ കൂടെ ജോലി ചെയ്യുന്ന സിസിലി പറയും ചേച്ചിയുടെ മുലയും ചന്തിയും കാണുമ്പോൾ എനിക്ക് വരെ കേറി പിടിക്കാൻ തോന്നും അപ്പോ പിന്നെ ആണുങ്ങളുടെ കാര്യ പറയണോ .എന്നും പറഞ്ഞ് തന്റെ ചന്തിയിൽ പിടിച്ച് ഒന്നു ഞെക്കും..

Leave a Reply

Your email address will not be published.