ഷഹല എന്ന ഹൂറി 3 [Cuck Hubby]

Posted by

ഷഹല എന്ന ഹൂറി 3

Shahala Enna Hoori Part 3 | Author : Cuck Hubby

[ Previous Part ] [ kambistories.com ]


 

സിമോണ,അൻസിയ,സ്മിത !! ഇവർ മൂന്നു പേരുമാണ് എൻറെ റോൾ മോഡൽസ് ! you see the irony, don’t you?, ഇവർ മൂന്ന് പേരും നല്ല കട്ട കമ്പിക്കഥകൾ എഴുതുന്നവരാണ് , അതും ഒരു ലക്കത്തിൽ തന്നെ അമ്പതും അറുപതും പേജുകൾ പബ്ലിഷ് ചെയ്യുന്നവർ !

ഇവരെപ്പോലെയൊന്നും എഴുതാൻ എനിക്ക് പറ്റില്ല , അതൊക്കെ വേറെ ലെവൽ ആൾകാർ, എന്നിട്ടും എനിക്ക് നിങ്ങൾ വായനക്കാർ തന്ന സ്വീകരണത്തിനും സ്നേഹത്തിനും ഒരുപാടു നന്ദി!

അതുപോലെ, ഈ കമ്പിയില്ല കമ്പിക്കഥയെ ഈ ഗ്രൂപ്പിൽ പബ്ലിഷ് ചെയ്തു എന്നെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ച അഡ്മിനോട് സ്നേഹത്തിന്റെ ഭാഷയിൽ നന്ദി പറയുന്നതോടൊപ്പം, ഈ കഥ അവിഹിതം എന്ന ക്യാറ്റഗറിയിലേക്കു മാറ്റണമെന്ന് വിനീതമായി അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു !!

സത്യമായിട്ടും!! വ്യക്തി ജീവിതത്തിൽ തീരെ സുഹൃത്തുക്കൾ ഇല്ലാത്ത ഒരാളാണ് ഞാൻ, ഹൃദയത്തിൽ ഒരുപാടു മുറിവേറ്റ ഓർമ്മകൾ എനിക്കുണ്ട് , ആ ഓർമ്മകൾ എന്റെ ഹൃദയത്തെ വല്ലാതെ വേദനിപ്പിക്കുമ്പോൾ അതിൽ നിന്നും ഒരു ഒളിച്ചോട്ടമായാണ് ഞാൻ കഥ എഴുതുക എന്ന സാഹസത്തിനു മുതിർന്നത്, പക്ഷെ അതിലൂടെ എനിക്ക് ലഭിച്ചത് നിങ്ങൾ വായനക്കാരായ ഒരു പാട് നല്ല സുഹൃത്തുക്കളെയാണ് , നിങളുടെ ശരിക്കുള്ള പേരോ മുഖമോ അറിയില്ലെങ്കിലും നിങ്ങൾ ഓരോരുത്തരും കമെന്റ് ബോക്സിൽ എനിക്ക് തന്ന സ്നേഹത്തിനു ഒരുപാടു നന്ദി (പ്രത്യേകിച്ചും Bm & ചിത്ര).

ഈ കഥയെഴുതുമ്പോൾ, ഞാൻ അനുഭവിക്കുന്ന ഏറ്റവും വല്യ ബുദ്ധിമുട്ട് എന്ന് പറയുന്നത് ,കഥയുടെ വിവർത്തനം നിങ്ങളോടു നടത്തുന്നത് ഷഹല എന്ന പെണ്ണും,കഥയുടെ രജേതാവ് ഒരു ആണായ ഞാനും എന്നുള്ളതാണ്, ഒരു പെണ്ണിൻ്റെ വികാരം ഉൾക്കൊണ്ട് ആശയ വിനിമയം നടത്തുക എന്നുള്ളത് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള കാര്യമാണ് , പക്ഷെ ഈ കഥ ഷഹലയല്ലാതെ വേറെ ആര് പറഞ്ഞാലും അതിനു ഇത്ര അംഗീകാരം കിട്ടില്ല!

Leave a Reply

Your email address will not be published.