അനിയത്തി ശ്രുതി [Manithan]

Posted by

അനിയത്തി ശ്രുതി

Aniyathi Sruthi | Author : Manithan


എന്റെ പേര് മിഥുൻ 25 വയസുണ്ട് പഠിത്തം എല്ലാം കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ ഇരിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ ഫാമിലിയിൽ അഞ്ചു പേരാണുള്ളത് അമ്മ, അച്ഛൻ,അമ്മുമ്മ, അനിയത്തി പിന്നെ ഞാനും.

ഇനി എന്റെ കഥയിലെ നായികയെ കുറിച്ച് പറയാം. അത് എന്റെ അനിയത്തി തന്നെയാണ് ശ്രുതി 23 വയസ് അവളും പഠിത്തം കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ ഇരിക്കുന്നു. അവളെക്കുറിച്ച് പറയണമെങ്കിൽ ഒത്തിരി ഉണ്ട് പറയാൻ നല്ല കൊഴുത്ത വെള്ളുത്ത ശരീരം എന്നെകാട്ടിലും അല്പം പൊക്കം കുറവാണ് അവൾക് കുറച്ച് മിഡിയം തള്ളിയ ഉരുണ്ട മുല പുറകോട്ട് തള്ളിയ വിടർന്ന കുണ്ടി .ആ കുണ്ടി കണ്ടാൽ ആരായാലും ഒന്ന് അടിക്കാൻ തോന്നും,അഞ്ചേട്ട് തവണ ഞാനും അവളുടെ പാൽക്കുടം പോലത്തെ കുണ്ടിയുടെ കുലുക്കം കണ്ട് അണ്ടിയിൽ പിടിച്ചും അല്ലാതെയും അവളെ ഓർത്ത് വാണം വിടാറുണ്ട്. പെട്ടെന്ന് നോക്കിയാൽ അവളുടെ കുണ്ടിയാണ് ആദ്യം ആരുനോക്കിയാലും കാണുക അത്രയ്ക്കും ശരീരത്തിൽ നിന്നും ഉന്തിനിൽക്കുന്നതാണ് അവളുടെ കുണ്ടി. അത് സ്പോഞ്ച് പോലെ എവിടെ ഇരുന്നാലും അമർന്നു തിങ്ങി ഇരിക്കും. അത് ശെരിക്കും തോന്നാൻ കാരണം അവൾ മിക്ക ദിവസങ്ങളിലും പാന്റീസ് ഇടാറില്ല. അതിന് അമ്മയും അവളും വഴക്ക് നടന്നിട്ടുണ്ട്. അമ്മയോടുള്ള ദേഷ്യം കാരണം ഇപ്പോ പാന്റീസ് ഇടറെ ഇല്ല അവൾ . പാന്റീസ് ഇടാത്തത് കൊണ്ട് തന്നെ ചില ഡ്രെസ്സിൽ അവളുടെ ചെറിയ പൂറുപോലും വ്യക്തമായി കാണാം… അവളെ കുറിച്ച് പറയാൻ ആണെങ്കിൽ ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞോണ്ടേ ഇരിക്കാം. അവൾ അവളൊരു സുന്ദരി ആണ്‌.

ഞാനും അവളും തമ്മിൽ സഹോദരിസഹോദര ബന്ധത്തെകളും ഒരു സുഹൃത്ബന്ധം ആണുള്ളത്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ ഞങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ എന്ത് എ കാര്യം പറയാനും മടിയില്ല.എങ്കിലും സെക്സ് കാര്യങ്ങൾ ഞങ്ങൾ തമ്മിൽ പങ്കുവെയ്ക്കാറില്ല.അവൾ ഫുൾ ടൈമും വീട്ടിൽ ടീഷർട്ടും ഷോർട് ഡ്രെസ്സും ആണ് ഇടാറ് അതും നല്ല ടൈറ്റ് മാത്രം. ചില സമയങ്ങളിൽ അവൾ അറിയാതെ അവളുടെ കുണ്ടിയ്ക് ഞാൻ കൈ കൊണ്ട് തമാശക്ക് അടിയ്ക്കും. ദേഷ്യം മൂത് പിന്നെ അവളും അടിയ്ക്കും പിന്നെ ഞങ്ങൾ രണ്ടാളും അടിയോടടി ആയിരിക്കും. സംന്ദർഭം മുതലെടുത്തു ഞാൻ അവളുടെ മുലയ്ക്കു കേറി പിടിച്ചും. പിന്നെ വിടുന്ന വളികൾകും പൊറികൾക്കും തമ്മിൽ തമ്മിൽ കളിയാക്കിയും ഞങ്ങൾ സന്തോഷത്തോടെ കഴിഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.