ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 13 [Seena baby]

Posted by

ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 13

Geethuvinte Aarattu Part 13 | Author : Seena Baby | Previous Part


 

 

ഗീതുവും ഗോപിയും അവരുടെ സ്വന്തം വീട്ടിൽ എത്തി…അമ്മ ഗീതുവിനേ കണ്ടപ്പോൾ പറഞ്ഞു….നീ ആക്കെ ഒന്ന് മിനിങ്ങിയല്ലോ….മുഖത്തോകെ വെട്ടം….എന്താ അജിത്ത് വരാരയോ അതോ നീ അവിടേക്ക് പോകുവണോ….

ഒന്ന് പോ അമ്മെ…..എനിക്ക് ഒന്നുമില്ല…. ഇല്ല ഇല്ല മുഖത്ത് ഇപ്പോ നല്ല സന്തോഷമുള്ള പോലെ തോന്നുന്നുണ്ട്….

 

ഇവന് എന്തുപറ്റി ഒരു ക്ഷീണം പോലെ… നീ ഒന്നും കൊടുക്കാറില്ലേ… അഹ് ഉണ്ടല്ലോ …ഇന്ന് രാവിലെയും കൂടി നല്ല പോലെ കൊടുതൊള്ളു…അല്ലേ ഗോപി…..

ഗോപി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് മ്മ്മ് എന്ന് പറഞ്ഞു.

 

അഹ് രണ്ടാളും പോയി ഡ്രസ്സ് മാറി വാ… ഊണ് കഴിച്ചിട്ട് നമുക്ക് മോനെയും കൊണ്ട് വരാൻ പോകാം .ഒപ്പം അവിടത്തെ അമ്പലത്തിലും പോകാം ഉത്സവമല്ലേ…നിൻ്റെ പിറന്നാൽ കൂടി അല്ലേ അമ്പലത്തിൽ പോയി വരാം….

അഹ് ശെരി അമ്മെ…

 

ഞാൻ ഒന്ന് അപ്പുറത്തെ വീട്ടിൽ ഒന്ന് പോയിട്ട് വരാം എന്ന് പറഞ്ഞു അമ്മ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി..വീട്ടിൽ അവർ രണ്ടും…രണ്ടു പേരും മുഖത്തോട് മുഖം നോക്കി …അവളുടെ കാമം നിറഞ്ഞ കണ്ണുകൾ ഗോപിയിൽ കാമം ഉണ്ണർത്തി..അവൻ അവളെയും കൊണ്ട് മുകളിലെ നിലയിൽ എത്തി അമ്മ അപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ അമ്മുമ്മയോട് സംസാരിച്ചു നിൽക്കുനത് മുകളിലെ മുറിയിലെ ജനലിലൂടെ അവർക്ക് കാണാം..ഗോപി ഗീതുവിനേ ജനലിനു സൈഡിൽ നിർത്തി അമ്മ വരുന്നത് നോക്കി നിൽക്കാൻ പറഞ്ഞു…..

 

കാമം മൂത്ത ഗോപി അവളുടെ ചുരിദാർ പാൻ്റിൻ്റെ ബട്ടൺ ഊരി അത് കാലിൽ വന്നു കിടന്ന് ..ഷഡി തുട വരെ ഊരി നിർത്തി കൊണ്ട് അവൻ നിലത്ത് ഇരുന്നു കൊണ്ട് കുണ്ടിയും പൂറും നക്കാൻ ആരംഭിച്ചു….ഗീതു ജനലിൽ കമ്പിയിൽ പിടിച്ചു കുണ്ടി തള്ളി കൊടുത്തു നിന്നു….ഗോപി അവളുടെ പൂറിൽ നാക്കുകൾ കയറ്റി ഇറക്കിയും നക്കി ….ഗീതു മ്മ്മ്മ് മ്മ്മ്മ് മ്മ്മ് എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അവളുടെ ഒരു കൈ കൊണ്ട് ഗോപിയുടെ തലയിൽ പിടിച്ചു പൂറിൽ അമർത്തി കൊണ്ട് നിന്നു…..ഗീതു സുഖം കൊണ്ട് കിടന്നു വെട്ടി അനങ്ങി നിന്നു….ഗോപി എഴുനേറ്റു ഗീതുവിൻ്റെ ചുരിദാർ ടോപ് പോക്കി പിടിച്ചു കൊണ്ട് പൂറിലേക്ക് കുണ്ണ കയറ്റി അടിച്ചു പൊളിക്കാൻ തുടങ്ങി. അവൻ അവളുടെ ഇടുപ്പിൽ പിടിച്ചു കൊണ്ട് അടിച്ചു……

Leave a Reply

Your email address will not be published.