വെബ് സീരീസ് : അധ്യായം 2 കാസ്റ്റിംഗ് കൗച് [Grant]

Posted by

വെബ് സീരീസ് : അധ്യായം 2 കാസ്റ്റിംഗ് കൗച്

Web Series Part 2 Casting couch | Author : Grant

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com]


 

വെബ് സീരീസ് അധ്യായം ഒന്ന് കാസ്റ്റിംഗ് കൗച്  എന്ന കഥയുടെ രണ്ടാം ഭാഗം ആണിതെന്നു ആദ്യമായി വായിക്കുന്ന വായനക്കാരുടെ അറിവിനായി പറയുന്നു .

ആദ്യഭാഗത്തിനു ഞാൻ പ്രതീക്ഷച്ചതിന്റെ അപ്പുറത്തിനുമപ്പുറം ഉള്ള പ്രതികരണം ആണ് ഉണ്ടായിരുന്നത് , ഈ കഥ പോസിറ്റീവ് ആയി സ്വീകരിച്ച   എല്ലാവരോടും ഹൃദയം നിറഞ്ഞ നന്ദി അറിയിച്ചു കൊള്ളുന്നു .ഈ കഥ ഇവിടെ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച അഡ്‌മിനും എഡിറ്റേഴ്സിനും  പ്രത്യേകം നന്ദി അറിയിച്ചു കൊള്ളുന്നു .

കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിൽ  കുറെ ടൈപ്പിംഗ് തെറ്റുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു . അതുകൊണ്ട് ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു .ഈ പ്രാവശ്യം രണ്ടു മൂന്നു പ്രാവശ്യം കഥ വീണ്ടും വായിച്ചു അവ പരിഹരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട് . എന്നിട്ടും തെറ്റുകൾ കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ വായനക്കാർ ക്ഷമിക്കണമെന്നു അഭ്യർതഥിക്കുന്നു.

അതേപോലെ തന്നെ കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിൽ ചിത്രങ്ങൾ ചേർക്കാൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും ചില സാങ്കേതിക കാരണങ്ങൾ ചിത്രങ്ങൾ കഥയിൽ പബ്ലിഷ് ആയില്ല . ആയതിനാൽ ചിത്രങ്ങൾ ഇവിടെ ചേർക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട് . ചിത്രങ്ങളെല്ലാം എ ഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയുടെ സഹായത്താൽ ഡിജിറ്റലി  നിർമിച്ചത് ആണ് , അവക്ക് ആരെങ്കിലുമൊക്കെ ആയി രൂപ സാദൃശ്യം തോന്നിയാൽ തികച്ചും യാദൃശ്ചികമാണ് എന്ന് അറിയിക്കുന്നു .

ചിത്രങ്ങൾ ചുവടെ ചേർക്കുന്നു

മാനുഷി ഭദ്രൻ

മേനക മാധവ്

ഇനി കഥ തുടരാം

7 തുടർച്ച

തൻ്റെ ദേഹത്ത് ആശ്വസിച്ചു കിടക്കുന്ന മേനകയേ ഗോവിന്ദ് പയ്യെ ചരിഞ്ഞു കൊണ്ട് ബെഡിൽ കിടത്തി . എന്നിട്ട് ബെഡിൽ എണീറ്റാരുന്ന തൊട്ടടുത്ത നൈറ്റ്സ്റ്റാൻഡിനു  മേൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ടിഷ്യുകളിൽ ഒന്നെടുത്ത്  മേനകയുടെ യോനിയിൽ നിന്ന് പാൽ തുടച്ചു നീക്കി

Leave a Reply

Your email address will not be published.