ട്രെയിനിൽ വച്ചൊരു പണി [Vijay]

Posted by

ട്രെയിനിൽ വച്ചൊരു പണി Trainil Vachoru Pani | Author : Vijay | www.kambimman.com


ആദ്യ കഥയാണ് അതുകൊണ്ടു തന്നെ തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടാകും . ദയവായി ഷമിക്കേണം എന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു .

ഏന്റെ പേര് ബിനു , തെക്കൻ കേരളത്തിലെ ഒരു സാധാരണ കുദുംബതിൽ ജനനം . പഠനം ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു ബാംഗ്ളൂർ ഉള്ള ഒരു IT കമ്പനി ഇൽ പ്രോഗ്രാം ഇൻചാർജ് ആയി വർക്ക്‌ ചെയ്യുന്നു . ഇനി എന്നെ പറ്റി പറയുകയാണെങ്കിൽ അത്യാവശ്യം നല്ല ഉയരം ഉണ്ട്കാണാനും തെറ്റില്ല . പിന്നെ ആവറേജ് വലിപ്പം ഉള്ള ഒരു സദനവും ഉണ്ട്‌ . അവൻ ഒരു കുസൃതി ക്കാരൻ ആണ് , കൂടെ ജോലി ചെയ്യുന്നചരക്കുകളെ ഒക്കെ ഓർത്തു വാണം വിട്ടു മുന്നോട്ടു പോകുന്ന ജീവിതം .

അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ഓണം അവധിക്കു നാട്ടിൽ പോകാൻ തീരുമാനിച്ചു 1st ക്ലാസ് A /c ട്രെയിനിൽ ഞായറാഴ്ചത്തേക്കു ടിക്കറ്റ് ഉം എടുത്തു. 1st ക്ലാസ്സ്‌ ആയോണ്ട് അടച്ചിട്ട ട്രെയിൻ ന്റെ ഒരു കൂപ്പെയിൽ ഞങ്ങൽ 4 ആൾക്കാരെ ഉണ്ടാകു സ്വസ്ഥം ആയിട്ടു യാത്ര ചെയ്യാം .

ആങ്ങനെ ഞായറാഴ്ച എത്തി ഇന്ന് വൈകിട്ട് 4 നു ആണ് ന്റെ ട്രെയിൻ . ഞാൻ ഒരു 3 മണിക്ക് ഫ്ലാറ്റ് ന്ന് ഇറങ്ങി . ഒരു ഓട്ടോ വിളിച്ചു 10 മിനിറ്റ് ഇൽ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ ഇൽ എത്തി . ട്രെയിൻ അവിടെന്നു തുടങ്ങുന്നത് കൊണ്ട് സ്റ്റേഷൻ ഇൽ ഉണ്ടായിരുന്നു . ഞാൻ ഒരുവിധത്തിൽ ന്റെ കൂപ്പ  കണ്ടുപിടിച്ചു . ഞാൻ കൂപ്പയുടെ ഡോർ തുറന്നതും അതിൽ നല്ല പ്രായം ആയ ഒരു ഹസ്ബന്റ്‌ ഉം വൈഫ്‌ ഉം 2 അൽക്കർക്കും 60 നു മുകളിൽ പ്രയം ഉണ്ട്‌ . ഞാൻ ഒരു ചിരിയോടെ അകത്തേക്ക് കയറി എന്നെ സ്വയം പരിചയപ്പെടുത്തി . അവർതിരിച്ചും .

Leave a Reply

Your email address will not be published.