രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 5 [ചട്ടകം അടി]

Posted by

രണ്ടാനമ്മ ഭാഗം 5

Randanamma Part 5 | Author : Chattakam Adi 

Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

രണ്ടാനമ്മയും മകനും ഒരുമിച്ചുള്ള കുളി കഴിഞ്ഞശേഷം ബാത്ത് റൂമില്‍ നിന്നിറങ്ങി നഗ്നരായി നിന്നു.  ജോബി അവന്‍റെ രണ്ടാനമ്മയുടെ ഭംഗി ഒന്ന്‍ നോക്കി ആസ്വദിച്ചു.  നനഞ്ഞ തലമുടി അമ്മയുടെ മൃദുവായ നിബന്ധനത്തില്‍ മുട്ടുന്നത് കാണാന്‍ എന്തെന്നില്ലാത്തൊരു രസമാണെന്ന് ജോബിയ്ക്ക് തോന്നി.  മകന്‍റെ നോട്ടം ശ്രദ്ധിച്ച ബീന പെട്ടെന്ന് ഒരു തോര്‍ത്ത് എടുത്ത് ശരീരം മറച്ചു.

“വേണ്ട…  ഇനി നിന്‍റെ സാധനം കമ്പിയാകേണ്ട… നിന്‍റെ മീന ആന്‍റിയുടെ വീട്ടില്‍ വച്ച് കമ്പിയായാലും മതി”

ബീന മകനെ നോക്കി കുസൃതിയോടെ ചിരിച്ചു.  ജോബിയുടെ രണ്ടാനമ്മയുടെ അനുജത്തിയായ മീന ആന്‍റിയോട് കുട്ടിക്കാലം മുതലേ വല്ലാത്തൊരു പ്രണയം തോന്നി ജോബിയ്ക്ക്.  എന്നാല്‍ പതിനെട്ടാമാത്തെ വയസ്സ് തികഞ്ഞശേഷം മീന ആന്‍റിയെ കാണാന്‍ സാധിച്ചിട്ടില്ല ഇതുവരെ.  അപ്പോള്‍ ജോബി ഒരു കാര്യം ഓര്‍ത്തു.

“അമ്മേ എന്‍റെ ഫോണിന്‍റെ സ്ക്രീന്‍ പൊട്ടി”

“ങേ.. എപ്പോ?”

“അത്… ഇന്നലെ…”

അപ്പോള്‍ ജോബി തല കുനിഞ്ഞുനിന്നു.

“ങാ മനസ്സിലായി… എന്നെ ഒളിഞ്ഞുനോക്കിയ സമയത്ത് നീ ചീറ്റിച്ച കുണ്ണ പാലില്‍ തെന്നി വീണപ്പോഴല്ലേ… ശോ എന്തൊരു തെണ്ടിത്തരമാ നീ കാണിച്ചത്”

“അതിനി ആവര്ത്തിക്കില്ലമ്മേ”

“നിന്‍റെ വാക്ക് പാലിക്കണം.  അല്ലെങ്കിലേ ഫോണിന്‍റെ സ്ക്രീനില്‍ മാത്രമായിരിക്കില്ല പൊട്ടല്‍ ഉണ്ടാകുന്നത്… മനസ്സിലായോ”

“മനസ്സിലായി”

“എന്നാ പോയി ഡ്രസ്സ്‌ ഇട്ടോ.  എന്‍റെ തലമുടി ഉണങ്ങാന്‍ കുറച്ച് സമയം വീട്ടിലിരുന്ന്‍ കാത്തിരിക്കണം.  അല്ലെങ്കില്‍ ജലദോഷം പിടിക്കും”

“എന്നാ ഞാന്‍ ഫോണ്‍ കടയില്‍ പോയിട്ടുവരാം.  അവിടെ വച്ച് ഫോണ്‍ ശരിയാക്കാം അമ്മേ”

“ആയിക്കോട്ടെ വേഗം പോയിട്ടുവാ”

അപ്പോള്‍ സമയം കളയാതെ പെട്ടെന്ന് തിരിച്ചുവരുന്നതിന് ജോബിയ്ക്ക് ചെറിയൊരു പ്രേരണ കൊടുക്കാന്‍ വേണ്ടി ബീന അവരുടെ മകന്‍ അവിടെ നില്‍ക്കുമ്പോള്‍ തന്നെ തോര്‍ത്ത് അഴിച്ച് തലമുടി തോര്‍ത്താന്‍ തുടങ്ങി.  മകന്‍റെ മോഹം നിറഞ്ഞ നോട്ടം കണ്ട് അവരുടെ നഗ്നമായ പുറം ഭാഗം കൊണ്ടും അവനെ കൊതിപ്പിക്കാനും അവരുടെ മുഖത്ത് വിടര്‍ന്നുപോയ പുഞ്ചിരി മറച്ചുവയ്ക്കാനും ബീന പെട്ടെന്ന് തിരിഞ്ഞുനിന്നു.  എന്നിട്ട് തല തോര്ത്തുമ്പോള്‍ തിരിഞ്ഞുനോക്കി തലയെ നീക്കി കൊണ്ട് പുറത്തുപോകാന്‍ ആംഗ്യം കാണിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.