നീലുവിന്റെയും കുടുംബത്തിന്റെയും കളികൾ 2 [Hafiz Rehman]

Posted by

നീലുവിന്റെ കളികൾ 2

Neeluvinteyum Kudumbathinteyum Kalikal 2

Author : Hafiz Rehman | Previous Part


 

പക്ഷെ വിജയും കാവ്യയും വന്നത് കൊണ്ട് ശോഭനക്ക് ഡ്രസ്സ്‌ മാറിയെങ്കിലും പുറത്തേക് വരാൻ പറ്റിയില്ല. ഖാദർ വണ്ടിയുമായി വന്നപ്പോ വിജയ് പുറത്തേക്ക് വന്നു മീൻ വാങ്ങിച് ഉള്ളിലേക്ക് കേറി.ഇതേ സമയം ക്ലബ്ബിലിരുന്ന് മടുത്ത ജിഷ്ണു വീട്ടിലേക്ക് വന്നു. വീട്ടിലേക് വരുന്നതിനിടെ അച്ഛനെ കണ്ടപ്പോ ഫോൺ എടുക്കാൻ മറന്ന കാര്യം ശേഖരൻ തമ്പി അവനോടു പറഞ്ഞിരുന്നു. മഴയും ചെറുതായി നനഞ്ഞ ജിഷ്ണു മൂത്രമൊഴിക്കാൻ മുട്ടിയാണ് വീട്ടിലേക്ക് വന്നു കേറിയത്.

കോമൺ ബാത്രൂം കേറാൻ നോക്കിയപ്പോ അത് അകത്തു നിന്ന് അടച്ചേക്കുവാണ്,ലിച്ചു ആയിരിക്കും എന്നവന് അറിയാമായിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെയും മുറിയിൽ പോവാമെന്ന് കരുതി അവിടേക്ക് ചെന്നു. സ്വന്തം മുറിയിലെ അറ്റാച്ചഡ് ടോയ്ലറ്റ് ഫ്ലഷ് പ്രശ്നമായിരിക്കുവാണ് പക്ഷെ ജോലിയും കൂലിയും ഇല്ലാത്തോണ്ട് നന്നാക്കാൻ ആളെ വിളിക്കാൻ ആർക്കും താല്പര്യമില്ല.ചെരിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന നീലുവിന്റെ ബാക്ക് കണ്ടതും ജിഷ്ണുവിന് കുണ്ണയിൽ അനക്കം വെച്ചു. ഒരു ടു വീലർ വാങ്ങിത്തരാൻ അമ്മയോട് പറയണം എന്ന് കുറെയായി വിചാരിക്കുന്നു.ഇന്നെങ്കിലും പറയാൻ ഉറച്ചാണ് അവൻ വീട്ടിൽ വന്നത്. അമ്മ ഉറങ്ങുകയാണെന്ന് കണ്ട് ജിഷ്ണു പതിയെ ബാത്രൂം ഡോർ തുറന്ന് അകത്തു കേറി.

മൂത്രമൊഴിച്ചു ഫ്ലഷ് അടിച്ചു കൈ കഴുകാൻ നികുമ്പോഴാണ് അലക്കാൻ തുണിയിടുന്ന ബാസ്കറ്റ് അവൻ കണ്ടത്. വെറുതെ ഒരു കൗതുകത്തിനു അതെടുത്ത ജിഷ്ണു അമ്മയുടെ ജെട്ടിയാണതെന്ന് മനസിലാക്കി. അതെടുത്തു വിടർത്തിയപ്പോ കൊഴുത്ത വെള്ളം അവിടിവിടെ പറ്റിപ്പിടിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു. അവൻ അതൊന്ന് മണത്തു, ഉഫ് നേരത്തെ അനക്കം വെച്ച കുണ്ണ വീണ്ടും മൂക്കാൻ തുടങ്ങി.

അമ്മ ഇപ്പോ വന്നു കിടന്നതേ ഉണ്ടാവു എഴുനേൽക്കാൻ കുറച്ചു സമയം എടുക്കും എന്നവൻ കണക്ക് കൂട്ടി.ലിച്ചു ബാത്രൂമിന്നു വെളിയിലിറങ്ങി അടുക്കളയിലേക്ക് ചെന്നപ്പോ ആരെയും കണ്ടില്ല. ഉറക്കം മാറാതെ വീണ്ടും കിടക്കാൻ പോവുമ്പോ അമ്മയുടെ മുറിയിലെ ബാത്രൂം ഡോർ തുറക്കുന്ന സൗണ്ട് കേട്ടു. അമ്മ വന്നതാവും എന്ന് കരുതി മുറിയിലേക്ക് കേറാൻ തുടങ്ങുമ്പോ ചെരിഞ്ഞു കിടന്നുറങ്ങുവാണ് അമ്മ.ബാത്രൂം ഡോർ തുറന്ന് ജിഷ്ണു പരുങ്ങലോടെ വെളിയിലിറങ്ങുന്ന കണ്ടപ്പോ ലിച്ചു സൗണ്ട് ഉണ്ടാക്കാതെ സൈഡിലേക്ക് മാറിനിന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.