ഷഹല എന്ന ഹൂറി 1 [Cuck Hubby]

Posted by

ഷഹല എന്ന ഹൂറി

Shahala Enna Hoori | Author : Cuck Hubby


ജീവിതം പലപ്പോഴും അങ്ങനെയാണ്, ഞങ്ങൾ കൊതിക്കുന്നത് ഒന്ന് സംഭവിക്കുന്നത് മറ്റൊന്ന്, ചില കാര്യങ്ങൾ ഞങ്ങൾ എത്ര തന്നെ ചെയ്യരുതെന്ന് ഉറപ്പിച്ചാലും ചില സാഹചര്യ സമ്മർദ്ദങ്ങൾ കൊണ്ട് അങ്ങനെയുള്ള തെറ്റുകൾ ചെയ്തുപോകും, ഇതിൽ പഴിക്കേണ്ടത് ആരെയാണ്? തെറ്റ് ചെയ്തവരെയോ അതോ വിധിയെയോ? ഈ കഥ വായിച്ചു കഴിഞ്ഞു അതിനുള്ള ഉത്തരം നിങ്ങൾ തരണം!

ഞാൻ ഷഹല, ഇപ്പോൾ ഇരുപത്തെട്ടു വയസ്സ്, കല്യാണം കഴിഞ്ഞു എട്ടു വർഷമായി, രണ്ടു കുട്ടികൾ, മൂത്ത മകന് നാലും ഇളയ മകൾക് ഒരു വയസ്സും പ്രായം. ഹസ്ബൻഡ് ഹാരിഫ് ഗൾഫിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു.

ഞാൻ എല്ലാം കൊണ്ടും ഭാഗ്യവതിയാണ്, വളരെ സ്നേഹം നിറഞ്ഞ ഒരു ഉമ്മയും ജേഷ്ടനുമാണ് എനിക്കുള്ളത്, അതുപോലെ എന്റെ ഹസ്സും വളരെ സ്നേഹം നിറഞ്ഞ വ്യക്തിയാണ്, ഒന്നിനും ഒരു കുറവും എന്റെ ഹാരിഫ് എന്നെ അറിയിച്ചിട്ടില്ല, എല്ലാം ആവശ്യത്തിൽ കൂടുതൽ തന്നിട്ടുണ്ട്, സ്നേഹവും ജീവിത സൗകര്യങ്ങളും എല്ലാം പക്ഷെ ഒരു കാര്യം മാത്രം എനിക്ക് വേണ്ട അളവിൽ കിട്ടിയിരുന്നില്ല, സെക്സ് എന്ന ജീവിതത്തിലെ അവാജ്യ ഘടകം.

കല്യാണം കഴിഞ്ഞു എട്ടു വര്ഷം ആണെങ്കിലും ഞാനും ഹാരിഫും പരിചയപ്പെട്ടിട്ട് പത്തു വർഷത്തിന് മുകളിൽ ആയി, കാരണം കല്യാണത്തിന് രണ്ടു വര്ഷം മുമ്പേ ഞങ്ങളുടെ എൻഗേജ്മെന്റ്റ് കഴിഞ്ഞിരുന്നു. എന്റെ അയൽവക്കത്തുള്ള നസീമത്തയുടെ ഏട്ടത്തിയുടെ മകൻ ആണ് ഹാരിഫ് , അങ്ങനെ നസീമത്തയുടെ വഴിയാണ് ഈ ആലോചന വന്നത്.

അവർക്കു വലിയ ഡിമാൻഡ്‌സ് ഒന്നും ഇല്ല , പെണ്ണിന് സൗന്ദര്യം വേണം നല്ല തറവാട്ടുകാർ ആയിരിക്കണം അത്രേ ഉള്ളൂ, ഹാരിഫിന്റെ വീട്ടുകാർ ഞങ്ങളെക്കാൾ സാമ്പത്തികമായി ഉയർന്നവരാണ്, എന്റേത് ഒരു മിഡിൽ ക്ലാസ് ഫാമിലിയും , പിന്നെ നാട്ടിൽ ഹരിഫിനെ പറ്റി അത്യാവശ്യം നല്ല അഭിപ്രായം തന്നെയാണ്, പോരാത്തതിന് ഗൾഫിൽ ഉയർന്ന ശമ്പളം ഉള്ള ജോലിയും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.