കുടുംബപുരാണം [Killmonger]

Posted by

കുടുംബപുരണം

Kudumbapuraanam | Author : Killmonger


കുറേ വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം ആണ് ഞങ്ങൾ

തറവാട്ടിലേക്ക് പോകുന്നത്….

 

ഞങ്ങൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ,, ഞാൻ യദു 22 വയസ്സ് ഒരു ബിടെക് ബിരുദ്ധധാരി ആണ്, അച്ഛൻ ബാലകൃഷ്ണൻ 50 വയസ്സ് ഗൾഫിൽ ഒരു അക്കൗണ്ടന്റ് ആണ്, അമ്മ ഷീല 41 വയസ്സ്, പിന്നെ ഒരു അനിയത്തി ഉണ്ട് ഉമ 18 വയസ്സ് ഡിഗ്രി ഫസ്റ്റ് ഇയർ… ഞങ്ങൾ കൊറേ കാലം ആയി ഗൾഫിൽ ആണ് ജീവിക്കുന്നത്….

 

നാട്ടിൽ ഉത്സവത്തോട് അനുഭന്ധിചാണ് ഈ പോക്ക്…

 

അങ്ങനെ പോവേണ്ട ദിവസം വന്നെത്തി…. ഫ്ലൈറ്റ് കേറി നാട്ടിൽ എത്തി….

 

“Full on കേരള രമണി ആണല്ലോ അമ്മേ ”

കാറിൽ തറവാട്ടിലേക്ക് പോവുന്നതിനിടെ പുറത്തേക്ക് നോക്കി ഞാൻ പറഞ്ഞു….

 

അമ്മ “‘”ഒന്ന് പോടാ…. ആ തല ഒന്ന് ഉള്ളിലേക്കു ഇട്ടോ അവിടതെ പോലെ അല്ല ഇവിടെ എവിടുന്നാ വണ്ടി വന്നു തലയും കൊണ്ട് പോവാന്ന് പറയാൻ പറ്റൂല… “”

 

കേട്ടപ്പോ തന്നെ തല ഉള്ളിലേക്കു ഇട്ടു.. ഒരു ചെറിയ ചിരി തിരിഞ്ഞ് നോക്കി അമ്മക്ക് കൊടുത്തു… ഓവർ തടി ഇല്ലാതെ എന്നാൽ മെലിഞ്ഞതും അല്ലാത്ത ഒരു വെളുത്ത ശരീരം, ഡാൻസർ ആയത് കൊണ്ട് അതിന്റെ തായ ആകാര വിടവുകൾ ഉണ്ട്,, ഏകദേശം പറഞ്ഞാൽ മ്മള സണ്ണിച്ചേച്ചി ന്റെ ഒരു ശരീര ഘടന, മുലയും കുണ്ടിയും ഏകദെശം 36/90…..

അച്ഛൻ പിന്നെ വെല്യ നിറവും താടിയും ഇല്ല അത്യാവശ്യം ഉയരം ഉണ്ട്ട്… അമ്മയുടെ നിറം ആണ് എനിക്ക് കിട്ടിയത്,,അനിയത്തി അച്ഛന്റെ ഭാഗം ആണ്… കുറച്ചു കാലം ആയി അച്ഛനും അമ്മയും തമ്മിൽ എന്തോ ഒരു ഒരസൽ ഉണ്ടോ എന്ന് ഒരു സംശയം….. ങാ ചെൽപോ എന്റെ തോന്നൽ ആവും… അനിയത്തി മെലിഞ്ഞ ഒരു ശരീര പ്രകൃതി ആണ്,, എന്ന അത്യാവശ്യം മുല ഉണ്ട് but കുണ്ടി ഭാഗം വീക്ക്‌ ആണ്… ഫ്ലാറ്റ്….ഞാൻ എന്ന് വെച്ച ജീവൻ ആണ്…..എപ്പോഴും എന്റെ കൂടെ ഉണ്ടാവും…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *