ലളിതേച്ചി തന്ന സുഖം [Vinod]

Posted by

ലളിതേച്ചി തന്ന സുഖം

Lalithachechi Thanna Sukham | Author : Vinod


ഞാൻ ആലപ്പുഴ ജില്ലയിലെ കടലിനോട് അടുത്തുള്ള ഒരു ഗ്രാമപ്രദേശത്ത് ഹോട്ടൽ നടത്തുന്നു. പേര് വിനോദ് വയസ്സ് 45 ഭാര്യ ജ്യോതി 42 (ഗവൺമെന്റ് യു പി സ്കൂൾ ടീച്ചർ) ഒറ്റ മകൻ ആദിത്യനും (MBBS ഒന്നാം വർഷം) ആണ് എന്റെ കുടുംബം. എന്റെ പതിനെട്ടാം വയസ്സിലെ നല്ലൊരു രതി അനുഭവം ആണ് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത്.

PDC നല്ല മാർക്കിൽ പാസ്സായി ഡിഗ്രി ഉഴപ്പി അലമ്പി ആദ്യത്തെ കൊല്ലം പാതിക്ക് നിറുത്തി പിന്നെ ചുമ്മാ കാള കളിച്ച് നടപ്പാരുന്ന കാലം. അച്ഛൻ മനോഹരൻ റയിൽവേ എൻജിൻ ഡ്രൈവർ ആരുന്നു. അമ്മ സാവിത്രി വീട്ടമ്മ. അന്ന് വീടിന്റെ തൊട്ടയലത്ത് വാടകക്ക് താമസിച്ചിരുന്ന ഒരു കുടുംബം ഉണ്ടായി. കാടു പിടിച്ചു കിടക്കുന്ന പറമ്പിൽ ഒരു ഓടിട്ട വീടും മതിലിനോട് ചേർന്ന് ഒരു കക്കൂസും കുളിമുറിയും അത്രേ ഉണ്ടായുള്ളൂ . അവിടെ താമസിച്ചിരുന്ന ശ്രീധരൻ ചേട്ടൻ 60 അടുത്ത് പ്രായമായിട്ടും ഡൽഹിയിൽ ഒരു ഫാക്ടറിയിലെ തൊഴിലാളി ആരുന്നു.

നല്ല മദ്യപാനിയാരുന്നു ശ്രീധരേട്ടൻ. ശ്രീധരേട്ടന്റെ ഭാര്യ ആയ ലളിതേച്ചിക്ക് അന്നൊരു 48 വയസ്സ് കാണും. ലളിതേച്ചീടെ മൂത്ത മോൻ അന്ന് ഗൾഫിൽ ആണ്. പ്രശാന്ത് എന്നാരുന്നു ആ ചേട്ടന്റെ പേര്. പ്രശാന്തേട്ടൻ 29 ആമത്തെ വയസ്സിൽ വിവാഹം കഴിക്കാനിരുന്നപ്പോളാ കാർ അപകടത്തിൽ മരിച്ചത്. ശ്രീധരേട്ടനും ലളിതേച്ചിക്കും പിന്നെയുള്ളത് ഇളയ മകൾ പ്രജിത ചേച്ചീ ആരുന്നു. പ്രജിതേച്ചി പ്രശാന്തേട്ടനെക്കാൾ ആറ് വയസ്സിനിളയത് ആരുന്നു.

പ്രജിതേച്ചിയുടെ കല്യാണം നടന്നത് പ്രശാന്തേട്ടന്റെ അപകട മരണവും കഴിഞ്ഞ് രണ്ടു കൊല്ലം കഴിഞ്ഞാണ്. പ്രജിതേച്ചിയെ ഇപ്പോളും കാണാറുണ്ട് ചേച്ചിയുടെ ഭർത്താവ് സാബു ചേട്ടൻ ഒരു സൂപ്പർ മാർക്കറ്റ് നടത്തുന്നു. ചേച്ചി ഇടക്ക് അവിടെ കൗണ്ടറിൽ ഇരിക്കാറുണ്ട്. പ്രജിതേച്ചിക്കും സാബു ചേട്ടനും രണ്ടു മക്കൾ ആണ് മൂത്തവൻ ബാംഗ്ലൂരിലാണ് ഇളയവൻ പഠിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *