മജീദിന്റെ സ്വന്തം സാബിറ 2 [MMX]

Posted by

മജീദിന്റെ സ്വന്തം സാബിറ 2

Majidinte Swantham Sabira Part 2 | Author : MMX | Previous Part


ആദ്യമായെഴുതിയ സ്റ്റോറിക്ക് 250+ലൈക്‌ തന്ന എന്റെ എല്ലാ പ്രിയവായനക്കാർക്കും ആദ്യം തന്നെ ഒരുപാട് നന്ദി..ഒരു സാദാരണക്കാരൻ, നാട്ടിൻപുറത്തെ ശൈലിയിൽ നിന്ന് കൊണ്ട് തന്നേഎഴുതുന്ന സ്റ്റോറിയാണിത്..seduction +romance+cheating+sex എന്ന തീം ആഹ്ണ് ഞാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്.. അത്കൊണ്ട് തന്നെ പെട്ടെന്നുള്ള സെക്സ് ഉണ്ടാവില്ല.. പിന്നെ സ്റ്റോറി അപ്‌ലോഡിങ്ങിൽ ചെറിയൊരു ഇഷ്യൂ ഉണ്ട്.. അതിവിടെ എഴുതി വലിച്ചു നീട്ടുന്നില്ല. ഞാൻ കമന്റിൽ ഇടാം.. നിങ്ങളുടെ വിലയെറിയ അഭിപ്രായങ്ങളും, നിങ്ങൾക്ക് എഴുത്തിൽ എന്തെങ്കിലും മാറ്റം വേണമെന്ന് തോന്നുന്നുണ്ടെങ്കിലും കമന്റിൽ അറിയിക്കാം. സ്റ്റോറിക്ക് ചേരുന്ന സീനുകളാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ പറയുന്നതും ആഡ് ചെയ്യാൻ ഞാൻ ശ്രമിക്കും.. അക്ഷര തെറ്റുകളുണ്ടാകും.. പരമാവധി ഇല്ലാതാക്കാൻ നോക്കിയെങ്കിലും,ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കണം ..അപ്പൊ തുടങ്ങാം.

 


വൈകുന്നേരം നേരത്തെ തന്നെ അവൻ മജീദിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് വിട്ടു.. അവളെ കാണുക എന്നതായിരുന്നു പ്രധാന ഉദ്ദേശം.. അവളാണെങ്കിൽ വിനു കൊണ്ട് വന്ന ഡ്രസ്സ്‌ ഒക്കെ ഒന്ന് ടെസ്റ്റ്‌ ചെയ്തിരുന്നു.. എല്ലാം പെർഫെക്ട് മാച്ച്..ഇക്കപോലും ഇത്രയും മാച്ചായതൊന്നും വാങ്ങിത്തന്നിട്ടില്ല.. അളവൊക്കെ എവിടുന്ന് കിട്ടിയോ,എന്തോ..

ˇ

 

.       വീട്ടുമുറ്റത്തെത്തി ബെല്ലടിച്ചപ്പോൾ അവളായിരുന്നു വാതിൽ തുറന്നത്.. പെർഫെക്ട് കണി..മുഖത്ത് നോക്കണോ, മുലയിൽ നോക്കണോന്ന് സംശയം.. തൽക്കാലം രണ്ടിലും നോക്കി അവളോട്

“മജീദില്ലേ…

എന്ന് ചോദിച്ചു

“ഉണ്ട്. അകത്തുണ്ട്.. വാ.കേറൂ..

അവൾ ക്ഷണിച്ചു

“”പിന്നെന്തൊക്കെയാ വിശേഷം…

“”നല്ലെന്നെ

“”ഞാൻ കൊണ്ടുവന്നതൊക്കെ നോക്കിയാർന്നോ??

‘”ഉം

അവൾ നാണിച്ചു കൊണ്ട് മറുപടി കൊടുത്തു

“”എല്ലും നോക്കിയോ..

“ഉം..

“എങ്ങനുണ്ട് ഇഷ്ടപ്പെട്ടോ..

. “”ഉം..

“”വാടാ.. കേറടാ “” അപ്പോയേക്ക് മജീ വന്നു.. ഇന്നലെ അവനൊന്നു നോക്കിയതുപോലും അവൾക്കിഷ്ടല്ലാത്തതിനാൽ ഇന്നിവിടെ നിർത്തിയാൽ അവൾക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടാകുമെന്നുള്ളത് കൊണ്ട് പുറത്തുപോകാമെന്ന് പറഞ്ഞു.. മജീ ഷർട്ട്‌ ഇടാൻ അകത്തേക്ക് പോയ തക്കം നോക്കി വിനു അടുക്കളയിലേക്ക് വിട്ടു..

Leave a Reply

Your email address will not be published.