സ്മിത ടീച്ചറുടെ അവിഹിതത്തിലേക്കുള്ള യാത്ര 3 [രോഹിത്]

Posted by

സ്മിത ടീച്ചറുടെ അവിഹിതത്തിലേക്കുള്ള യാത്ര 3

Smitha Teacherude Avihithathilekkulla Yaathra 3 | Author : Rohit

Previous Part


ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ്. കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തോടെ നിർത്തണോ എന്ന എന്റെ സംശയത്തിന് ഭൂരിപക്ഷ തീരുമാനം തുടരണം എന്നായിരുന്നതിനാൽ ഞാൻ തുടർന്നും എഴുതി തുടങ്ങിയതാണ്. ഇനി ഏതായാലും ഒരു വികാര നിർഭരമായ ക്ലൈമാക്സിൽ എത്തിച്ചിട്ട് നിർത്താൻ ആണ് എന്റെ തീരുമാനം. പിന്നെ എല്ലാവരുടെയും വായനയ്ക്കും സപ്പോർട്ടിനും വളരെ നന്ദി ഉണ്ട് കേട്ടോ.

എല്ലാവർക്കും കമന്റ്‌ ബോക്സിൽ തന്നെ മറുപടി തരാൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും ഒരാഴ്ചയ്ക്ക് മുകളിൽ ആയി ഈ കഥയുടെ പിന്നാലെ തന്നെ ആയിരുന്നതിനാൽ പലരെയും വിട്ടു പോയിട്ടുണ്ട്.പിന്നെ കിരൺ എന്നൊരു ഫ്രണ്ട് കമന്റ്‌ ചെയ്തത് പോലെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ ഈ ഭാഗത്ത്‌ കൊണ്ടുവരാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട്.മറ്റ് ചിലരുടെയും ആഗ്രഹം പോലെ ഉള്ള കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ ഉൾപ്പെടുത്താൻ ഈ ഭാഗത്തിലും അടുത്ത ഭാഗത്തിലുമായി കഴിവതും ശ്രമിക്കുന്നതാണ്.പിന്നെ The conqueror എന്ന സുഹൃത്തു കമന്റ്‌ ചെയ്തത് പോലെ പേര് ഒന്നു modify ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

സ്മിത ടീച്ചർ അവിഹിതത്തിലേക്കു എത്തി കഴിഞ്ഞതിനാൽ ഇനി യാത്ര എന്ന വാക്കിനു പ്രസക്തി ഇല്ല എന്ന് എന്നെ ഓർമിപ്പിച്ച The conqueror ബ്രോയ്‌ക്കു വളരെ നന്ദി.എല്ലാവർക്കും അവരവരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ ഇനിയും പറയാവുന്നതാണ്. പിന്നെ ഈ ഭാഗത്തിൽ ഒരു പുതിയ കഥാപാത്രത്തെ കൂടി ഉൾപ്പെടുത്തുന്നുണ്ട്. അത് പക്ഷേ ഒരിക്കലും സ്മിതയുടെയും അഖിലിന്റെയും ജീവിതത്തിൽ ഒരു വിലങ്ങു തടി ആകില്ല. പക്ഷേ ഈ കഥാപാത്രത്തെക്കൊണ്ട് കഥ ക്ലൈമാക്സിലേക്ക് പോകുന്നതിനു മുൻപ് എനിക്ക് ചെറിയൊരു ആവശ്യം ഉള്ളതിനാൽ ആണ് ഞാൻ അത് കൂടി ചേർത്തത്.

എന്തായാലും അന്ന് ഉറപ്പായും ആവശ്യം വരും. അപ്പോൾ ഒരു അൽപം കമ്പിയോട് കൂടി ആളെ ഇപ്പോൾ തന്നെ പരിചയപ്പെടുത്തിയാൽ നന്നായിരിക്കും എന്ന് തോന്നിയത് കൊണ്ടാണ് ഇത്രയും നേരത്തെ ആളെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്.അവരുടെ ഭാഗങ്ങൾ ഇഷ്ടം ആയില്ലെങ്കിൽ ആ ഭാഗം വിട്ടിട്ടു വായിക്കുക. ഇഷ്ടം അല്ലാത്തതിന്റെ കാരണം കമന്റ്‌ ചെയ്യുക.അപ്പോൾ അധികം ദീർഘിപ്പിക്കുന്നില്ല. എല്ലാവരോടും ഒരുപാടൊരുപാട് നന്ദിയും സ്നേഹവും

Leave a Reply

Your email address will not be published.