തിരിച്ചറിഞ്ഞ പ്രണയം [കാവൽക്കാരൻ]

Posted by

തിരിച്ചറിഞ്ഞ പ്രണയം

Thiricharinja Pranayam | Author : Kavalkkaran


 

ഇത് എൻ്റെ ആദ്യ കഥയാണ് ഇവിടെ പലരുടെയും കഥകൾ വായിച്ചപ്പോൾ തോന്നിയ ആവേശത്തിൽ എഴുതുകയാണ് ഇഷ്ടപ്പെടുവെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു എന്ന.തുടങ്ങട്ടെ

എൻ്റെ പേര് ബിജു ജോസഫ് എനിക്ക് 26 വയസ്സുണ്ട് ഞാൻ +2 പഠിക്കുമ്പോൾ ആണ് എൻ്റെ അച്ഛൻ മരിക്കുന്നത് അന്നു മുതൽ വയ്യാത്ത അമ്മയുടെയും സ്കൂളിൽ പഠിക്കുന്ന അനിയത്തിയുടെയും സംരക്ഷണം എൻ്റെ ചുമതലയായി അവിടുന്നു ഞാൻ ഒരു പാട് കഷ്ടപ്പെട്ടാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഒരു വിധം ജീവിതം എത്തിപ്പിടിച്ചത് ആദ്യകാലങ്ങളിൽ ക്ലാസ്സിൽ പോയിട്ട് വന്നിട്ട് രാത്രിയിൽ നൈറ്റ് കടയിൽ സപ്ലയറായും രാവിലെ പത്രം ഇടാൻ പോയും ശനി ഞായർ ദിവസങ്ങളിൽ കൂലിപ്പണിക്കും ബിരിയാണിപ്പണിക്കും ഒക്കെ പോയാണ് പഠനം മുടങ്ങാതെ മുമ്പോട്ട് കൊണ്ടുപോയത് ഇന്ന് ഇപ്പം ഡിഗ്രി കംപ്ലിറ്റ് ചെയ്യ്ത് ജോലിക്ക് ശ്രമിക്കുന്നു ജോലി എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എൻ്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവം വലിയ ആഗ്രഹം ഒരു പോലിസ് ഓഫീസർ ആകുക എന്നതാണ് അതിന് വേണ്ടി ഞാൻ ഇപ്പഴേ പരിശ്രമിക്കുന്നുണ്ട് ജോലി കഴിക്ക് വന്ന് ജിമ്മിൽ പോകും അത് പോലെ കിക്ക് ബോക്സിങ്ങ് മാർഷൽ ആർട്ട്സ് തയ്ക്കോണ്ട PSC പoനം ഇതൊക്കെ ഞാൻ ചെയ്യുന്നുണ്ട് ഇതൊക്കെ ഞാൻ ചെയ്യുന്നുണ്ട് എന്നെങ്കിലും എൻ്റെ ആഗ്രഹം ഞാൻ സാധിക്കും അതിനെനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട് ജീവിതം വെട്ടിപ്പിടിക്കാൻ പൊരുതുന്നവൻ ഉറപ്പായും ജയിക്കും ആ അപ്പോൾ എൻ്റെ വീട്ടുകാരെ പരിജയപ്പെടുത്തിയില്ലല്ലോ

ˇ

ആദ്യം എൻ്റെ അമ്മ മേരി ന്നാണ് പേര് 56 വയസ്സായി ഞാൻ അമ്മേന്നും വിളിക്കും മേരിയമ്മേന്നും വിളിക്കും

പിന്നെ എൻ്റെ പുന്നാരപ്പെങ്ങൾ പേര് ബിനിറ്റാ ജോസഫ് എന്നാണ് വയസ്സ് 19 ആയി അവളാണ് ഞങ്ങടെ മുത്ത്

പിന്നെ നാടും നാട്ടുകാരെക്കുറിച്ചും പറഞാൽ അച്ചൻ ഒരു സഹായി ആയിരുന്നു അതു കൊണ്ട് നാട്ടുകാരെല്ലാം നല്ല സഹകരണം ആണ് ഞങ്ങളോട് അവരൊക്കെ എന്നെ ഒരു പാട് സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട് റോഡ് സൈഡിൽ ആണ് എൻ്റെ വീട് റോഡ് സൈഡ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ മെയിൻ റോഡല്ല കേട്ടോ ഇച്ചിരി അകത്തോട്ട് കേറിയാ ഞങ്ങടെ അയൽവക്കം ഒരു സൈഡിൽ ബഷീർ ഇക്കായും ഫാമിലിയും ബഷീറിക്കാൻ്റെ ബിവി സീനത്ത് ഇത്താ അവർക്ക് ഒരു മോൻ യൂസഫ് ഞങ്ങടെ യൂസു 3 വയസ്സ് അവന് ഞങ്ങടെ അമ്മു മതി കൂട്ടിന് അമ്മു അനിയത്തിനെ വിളിക്കുന്ന പേരാ

Leave a Reply

Your email address will not be published.