മിഥിലാപുരിയുടെ സ്വന്തം പാൽക്കാരി സീതമ്മ2

Posted by

മിഥുലാപുരിയുടെ സ്വന്തം പാൽക്കാരി സീതമ്മ 2

Midhilaputiyude Swantham Palkkari Seethamma 2 | Author : Kalla Karumban

Previous Part


1

ഒന്നാം ഭാഗത്തിന് തുടർച്ച… സീതമ്മ വൈകുന്നേരം പാല് എല്ലാവർക്കും കൊടുക്കാനായി കറന്നു കൊണ്ടിരിക്കുവാണ് മുത്തപ്പൻ അടുക്കള വാതിൽക്കൽ ഇരുന്നു സീതമ്മയെ തന്നെ വീശിച്ചിരിക്കുവാന് വൈകുന്നേരം മുത്തപ്പന്റെ കരിംകുണ്ണ കയറാൻ കൊതി ആയിരിക്കുവാ…തുടങ്ങി നെ എങ്കിലും അവളെ ഒന്നു കളിക്കുവാ എന്നത് മാത്രം ആയിരുന്നു മുത്തപ്പന്റെ ലക്ഷ്യം. മുത്തപ്പന്റെ മാത്രം അല്ല അവുടുത്തെ എല്ലാ കുട്ടികളുടെയും മുതിർന്നവരുടെയും ചെറുപ്പകാരുടെയും എല്ലാം രതി ദേവത ആയിരുന്നു സീതമ്മ അവളുടെ മുലക്കും വയറിനു കൊടുക്കണം ഒരു ഓസ്കാർ അവാർഡ്… മുത്തപ്പൻ സീതമ്മയെ ഓർത്തു വാണം വിട്ടതിനു കണക്കില്ല രാവിലത്തെ സുഖിപ്പീരിൽ ശെരിക്കും ഏറ്റു…….. പാല് കറന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സീതമ്മയെ നോക്കി മുത്തപ്പൻ കുണ്ണ തടവുകയാണ് ഇതെല്ലാം സീതമ്മ ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ട് മുത്തപ്പൻ സീതമ്മയുടെ വയറിന്റെ മടക്കും എല്ലാം ശ്രദ്ധിക്കുവാണ്             എന്തൊരു വയറാണ് കൊഴുത്ത മുലയോ ഓഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ് ഒരു രക്ഷയും ഇല്ല..
സീതമ്മ പാല് കറന്നു അതിനുശേഷം കുണുങ്ങി കുണുങ്ങി നടന്നു മുത്തപ്പന്റെ മുന്നിൽ നിൽക്കും. നടക്കുമ്പോഴും ഇരിക്കുമ്പോഴും ചെറു രോമങ്ങൾ നിറഞ്ഞ കാലുകളിലേക്ക് നോക്കി വെളളമിറക്കികൊണ്ടാണ് മുത്തപ്പന്റെ നടപ്പും നോട്ടവും എല്ലാം. ഈശ്വരാ കാലിൽ ഇത്രയും രോമം അപ്പോ ഉളളില്‍ എന്താവും” മുത്തപ്പൻ മനസ്സിലോർത്തു. ഒഹ്ഹ്ഹ്…. ഇരിക്കുമ്പോൾ വണ്ണമുളള വെളുത്ത തുടകൾ കണ്ട് മുത്തപ്പന്റെ കുണ്ണ ഉയര്‍ന്നു പൊങ്ങി. വൈകുന്നേരം വരെ സീതമ്മയെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കി നടക്കുവാണ് അവസാനം വൈകുന്നേരം ….. സീതമ്മ വീട്ടിൽ വന്നു കൂടെ മുത്തപ്പനും….. സീതമ്മ അകത്തോട്ടു കയറിയതും അല്ല മുത്തപ്പൻ സീതമ്മയെ കെട്ടിപിടിച്ചു സീതയുടെ കൊഴുത്തവയറിൽ മുത്തപ്പന്റെ കറുത്ത കരങ്ങൾ അമ്മക്കി തേച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു കിളവൻ ആളൊരു ജഗകില്ലാടി ആണ്………. സീതമ്മയെ മുത്തപ്പൻ ശെരിക്കും അമക്കി പിടിക്കാൻ തുടങ്ങി സീതമ്മ മുത്തപ്പനെ തള്ളി കുറച്ചു മുൻപോട്ട് നിന്നു.ഞാൻ പതിയെ അവളുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ചു. ഹൂ, നല്ല പഞ്ഞി പോലെ കയ്യിൽ നിന്നും പോയി .അവളുടെ മുല പതിയെ ഞെക്കാൻ തുടങ്ങി. നല്ല വെണ്ണകട്ടി പോലെ ഇരിക്കുന്ന മുലകൾ. ഞാൻ രണ്ടു മുലയും മാറി മാറി ഞെക്കി. അവൾ നിന്ന് വിയർക്കുകയാണ്.എന്നിട്ട് അവളുടെ മുഖം മുത്തപ്പന്റെ മുഖത്തോടു അടുപ്പിച്ചു. അവളുടെ ചുണ്ട് ആ കിളവൻ കടിച്ച് വലിച്ച്, ഊമ്പി കുടിച്ചു. അവൾ അത് ആസ്വദിക്കാൻ തുടങ്ങി.സീതമ്മ പറഞ്ഞു എന്തൊരു കൊതിയ ഇത്….. പിന്നെ അല്ലാതെ നിന്നെ എനിക്ക് കൊതിയ ഈ മിഥിലാ പൂരിയിൽ നിന്നെ കൊതിക്കാത്തത് ആരുണ്ട്….. സീതമ്മ ചിരിച്ചു….. സീതമ്മയെ കുറെ നേരം മുഖത്തേക്ക് നോക്കി മുത്തപ്പൻ അതിനുശേഷം അവളുടെ ചുണ്ടും മുഖവും നക്കി. അപ്പോഴേക്കും അയാളുടെ കുണ്ണ കൈലി കീറി വെളിയിൽ വരും എന്നാ അവസ്ഥയായി.തിരിഞ്ഞ്

Leave a Reply

Your email address will not be published.