ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 4 [Seena baby]

Posted by

ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് 4

Geethuvinte Aarattu Part 4 | Author : Seena Baby | Previous Part


ഗീതുവും ഇക്കയും ഉച്ച ഉറകം നന്നായി തന്നെ ഉറങ്ങി…

ഗീതു ഫോൺ ബെൽ അടിക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ടാണ് ഉണർന്നത്… അജിത്തിൻ്റെ ഫോൺ ആയിരുന്നൂ…ഫോണിൽ അജിത്ത് വിളിച്ചപ്പോ അജിത്തിൻ്റെ ഫോട്ടോ ഫോണിൽ തെളിഞ്ഞു..അത് കണ്ടപ്പോ ഗീതുവിന് ഒരു സങ്കടം പോലെ തോന്നി…ഗീതു ഇപ്പഴും അജിത്തിനെ സ്നേഹിക്കുന്നുണ്ട്… പക്ഷേ അതിൽ ഇനി കാര്യമില്ല അജിത്ത് അവളെ മറന്നു..അത് പോലെ ഒരു നിമിഷത്തിൽ ഗീതുവും അജിത്തിനെ മറന്നു ഇപ്പോ കൈ വിട്ട പോലെ ആയി ജീവിതം… ഒരു സ്നേഹവും ഇല്ലാതെ ഒറ്റപെട്ടലും ആയി നിന്നു പോയ നിമിഷത്തിൽ ഗീതു എല്ലാം മറന്ന് കാമ സുഖത്തിലേക് എത്തി.. ഇന്നലെയും ഇന്നുമായി കിട്ടിയ സുഖങ്ങൾ ഇനി ഒരിക്കലും മറക്കാൻ കഴിയില്ല ഗീതുവിനു .

ˇ

ഗീതുവിൻ്റെ ഫോൺ പിന്നേയും ബെൽ അടിച്ചു അത് വീഡിയോ കോൾ ആയിരുന്നു. കുറെ നാളുകൾക്ക് ശേഷമാണ് അജിത്ത് വീഡിയോ കോൾ ചെയ്യുനത്..  മകനെ കാണാൻ വേണ്ടി അയിരുന്നു… അവനോട് ഓരോന്നും പറഞ്ഞു എന്നല്ലാതെ ഗീതുവിനോട് കൂറ്റാബോധം കൊണ്ട് ഒന്നും സംസാരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.. എന്നാലും ഗീതു അജിത്തിനെ തന്നെ നോക്കി ഇരുന്നു ..മകൻ അച്ഛനെ കണ്ട സന്തോഷത്തിൽ ആയിരുന്നു… പക്ഷേ ഗീതു ഒരു കാര്യം കണ്ടൂ പിടിച്ചു അവിടെ വേറെ ആരോ ഉണ്ടെന്ന്…അതെ അത് അവൾ തന്നെയായിരുന്നു..അജിത്തിൻ്റെ എല്ലാം എല്ലാമായ പഞ്ചാബി പെണ്ണ് പ്രിയ…അവർ സന്തോഷത്തോടെ ജീവിച്ചു പോകുന്നത് കണ്ടപ്പോ ഗീതുവിന് സഹിച്ചില്ല…  എന്നിട്ട് അജിത്തിൻ്റെ ഒരു ചോദ്യവും ഗീതുവിന് സുഖമല്ലേ എന്ന് !!!

ഗീതു പറഞ്ഞു ഇത്ര നാളും ഇല്ലർന്നൂ ഇപ്പോ സുഖം ഉണ്ട് നല്ലോണം..😄😄

നിങ്ങള്ക് അവിടെ നല്ല സുഖമണ്ല്ലോ…അത് കാണുമ്പോ അറിയാം…പ്രിയ അവിടെ ഉണ്ടല്ലോ.. ഒളിച്ചിരിക്കേണ്ട അവശ്യമില്ല…മുമ്പിലേക്ക് വന്നോള്ളു.. പ്രിയ മുന്നിലേക്ക് വന്നു…പ്രിയയെ കണ്ടപ്പോ ഗീതുവിന് ഒരു അസൂയ തോന്നി… പ്രിയ നല്ല മോഡേൺ സ്റ്റൈലിൽ ആണ് നല്ല ഭംഗിയും… പ്രിയ ഒരു ടൈറ്റ് ഇന്നേർ ഡ്രസ്സ് അയിരുന്നു ഇട്ടത്…

Leave a Reply

Your email address will not be published.