എറണാകുളം ടൌണും രണ്ട് ഗേയും 2 [സുബിമോൻ]

Posted by

എറണാകുളം ടൌണും രണ്ട് ഗേയും 2

Ernakulam Townum Randu Geyum Part 2 | Author : SubiMon

Previous Part


 

ഞാൻ സിജിത്ത് – grindr വഴി അലക്സ്‌ എന്ന IT പ്രൊഫഷണൽഉം ആയി അടുപ്പത്തിലായി പുള്ളിക്ക് ഹാൻഡ് ജോബ് ചെയ്തു കൊടുത്തു, പിന്നെ പുള്ളിക്കാരൻറ്റെ ചാച്ചൻ വിൽസൺ അങ്കിൾ എന്ന കറുത്തു തടിച്ച അങ്കിളിന്റെ രതി വേഴ്ച്ചകൾക്ക് വഴങ്ങി കൊടുത്ത കഥ പാർട്ട് ഒന്നിൽ വിവരിച്ചുവല്ലോ.

ഈ സെക്കന്റ്‌ പാർട്ടിൽ ഗാങ് ബാങ്ങും ഒപ്പം Miss സിന്ധു കമന്റ്‌കളിലൂടെ ആവശ്യപ്പെട്ട chastity device, ഡോമിനേഷൻ കൂടി വരുന്നുണ്ട്. ഗേ ഒൺലി.

എന്നെപ്പറ്റി ഒന്നുകൂടെ വിവരിച്ച് എഴുതാം. 19 വയസ് കഷ്ട്ടിച്ചു ആവുന്ന, വെളുത്തു, മീഡിയം വണ്ണം ഉള്ള, ക്ലീൻ ഷേവ്, ആവറേജ് ഹൈറ്റ് ഉള്ള ഒരാളാണ് ഞാൻ. വിൽ‌സൺ അങ്കിൾ ആണെങ്കിൽ 62 വയസ്,നന്നേ കറുത്ത്, തടിച്ചു, ആറടിയിൽ താഴെ ഉയരമുള്ള ഒരു ഘടാഘടിയൻ. ദേഹത്ത് അത്ര അധികം രോമമൊന്നുമില്ലാത്ത അങ്കിൾ. പുള്ളിയും ക്ലീൻ ഷേവ് തന്നെ. പക്ഷെ അങ്ങേരുടെ കുണ്ണ ആണ് താരം – പുള്ളിക്കാരൻ എങ്ങനെ തടിച്ചിട്ടു- കറുത്തിട്ട് ആണോ അതുപോലെ കറുത്ത് തടിച്ചിട്ട് തന്നെയാണ് പുള്ളിയുടെ കുണ്ണയും. 10 ഇഞ്ചിൽ താഴെ നീളം കാണും, അതിന് ഒത്ത വണ്ണവും ഉണ്ട്, സമാന ത്തിന്റെ മകുടം ആണെങ്കിൽ അത്യാവശ്യം വലിപ്പമുള്ള ഒരു ചെറുനാരങ്ങയുടെ അത്ര ഉണ്ട്.

ഈ ആയുധവും പുള്ളിക്കാരൻറ്റെ കൈക്കരുത്തും വെച്ചു കൊണ്ട് പുള്ളി ഒരു രണ്ട് മാസത്തോളം -ആഴ്ചയിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ തവണ അലക്സ് ചേട്ടന്റെ വീട്ടിൽ വന്നിട്ട്, അല്ലെങ്കിൽ എന്നെ എന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞ് പുറത്തേക്ക് വിളിച്ച് കൊണ്ട് അയാളുടെ ചേർത്തലയിലെ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടു പോയിട്ട്- ഇങ്ങനെ ഒക്കെ ആയി എന്റെ കൂത്തിയും വായും വലുതാക്കി.

ഞാൻ ആണെങ്കിൽ കിളവന്റെ കൂടെ കിടന്ന് കിടന്ന് ഊമ്പുന്നതിൽ expert ആയി – അങ്കിൾ ആക്കി എടുത്തു. തിയേറ്ററിൽ വെച്ച്, ബീച്ചിൽ വെച്ച്, ബസിൽ വെച്ച് എന്നു വേണ്ട നടന്നു പോകുന്ന വഴിയിൽ ലേശം ഇരുട്ടും ആളുകളുടെ ബഹളവും ഇല്ലെങ്കിൽ മൂത്രമൊഴിക്കാൻ നിൽക്കുന്ന ഗ്യാപ്പിൽ വരെ അങ്കിൾ എന്നെക്കൊണ്ട് ഊമ്പിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഓർഗാസം കിട്ടാൻ ഒന്നുമല്ല, ബെഡ്റൂമിൽ കയറുന്നതിനു മുൻപ് പരമാവധി ഹീറ്റ് ആക്കാനുള്ള ഒരു പ്രിപ്പറേഷൻ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.