ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട് [Seena baby]

Posted by

ഗീതുവിന്റെ ആറാട്ട്

Geethuvinte Aarattu | Author : Seena Baby


 

അവിഹിത ബന്ധങ്ങൾ മൂലം നിഷിദ്ധസംഗമത്തിൽ എത്തി ചേർന്ന., ചേച്ചീയുടെയും അനിയൻ്റെയും , അനിയൻ്റെ കൂട്ടുകാരിയും ആയിട്ടുള്ള ചേച്ചിയുടെയും . അതിലുപരി ചേച്ചി നടത്തിയ അവിഹിത ബന്ധങ്ങളും ആണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്.

ഇന്ന് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ നടകുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്  അവിഹിത ബന്ധം…ആരും അറിയാതെ നടന്നു പോകുന്ന ഒരുപാട് കളി ജീവിതങ്ങൾ നമുക്ക് ചുറ്റും കാണും. നമ്മൾ പോലും വിചരിക്കത്ത  ആളുകൾ തമ്മിൽ ആയിരിക്കും   അത്തരമൊരു ബന്ധത്തിലേക്ക് എത്തിച്ചേരുന്നത്. അവിഹിതത്തിൽ ചതി പറ്റൂമ്പോഴാണ് പുറലോകം അറിയുന്നത്. അങ്ങനെ ഒരു കെണിയിൽ പെട്ടാൻ പോയ ചേച്ചിയെ അനിയൻ രക്ഷിച്ചു എടുത്തു പക്ഷേ വിധി എത്തിച്ചത് നിഷിദ്ധസംഗമതിലേക്കാണ്.

നമ്മുടെ കഥയിലെ അനിയൻ്റെ പേര് ഗോപി എന്നാണ് ചേച്ചി ഗീതു. തൃശ്ശൂർ ജില്ലയിൽ ആണ് ഇവരുടെ വീട്.ഗോപി കോളജ് വിദ്യാർഥിയാണ്. ഒപ്പം part time ജോലിയും ചെയുനുണ്ട്. നല്ല ഭംഗിയാണ് ഗോപിയെ കാണനും.ഒരു ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരൻ കൂടിയാണ്.അതുകൊണ്ട് നല്ല ബോഡിയും. വലി വെള്ളമടി  ഒന്നുമില്ല നല്ല ചെറുക്കൻ.

ഗീതു നല്ല പെണ്ണ് . അവിടെ അത്രേം ഭംഗിയുള്ള വേറെ പെണ്ണ് കാണാൻ ഇല്ലർന്നൂ. ആരും അറിയാതെ നോക്കി പോകും.പക്ഷേ പ്രേമിക്കാൻ  ആരും ധൈര്യം കാണിചില്ല. കാരണം അവരുടെ അച്ഛൻ അവിടെ അറിയപ്പെടുന്ന രക്ഷ്ട്രിയ നേതാവ് അയിരുന്നു .  ഗീതുവിൻ്റെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു 5 വയ്യസുള്ള മകനുണ്ട്. ഭർത്താവ് അജിത്ത് . ദുബൈയിൽ ഫോറിൻ എക്സ്ചേഞ്ചിൽ  വർക്ക് ചെയ്യുന്നു.ഗീതുവും കോളേജ് വരെ പഠിച്ചു. 20 വയസ്സിൽ തന്നെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു. ഇപ്പോ 27 വയസ്സ് ആയി. കുട്ടി അയതിൽ പിന്നെ ഒരു ചരക് ആയിട്ടുണ്ട്. മുലയും ചന്തിയും ഓക്കേ വലുതായി. ഒരു ആൻ്റി പൊലെ ആയി. മിൽഫ് ആൻ്റി. നല്ല ശരീരവും. കണ്ടാൽ ആരും ഒന്ന് നോക്കും.സിനിമ നടി വീണ നന്ദകുമറിനെ പോലെ ഇരിക്കും. ഗോപിയും ഗീതുവും   കാണാൻ ഏകദേശം ഒരുപോലെ ഉള്ള മുഖം ആണ്.. രണ്ടുപേരും 4 വയസ്സിൻ്റെ വ്യത്യാസമുണ്ട്..എന്നാലും ഗീതുവിനെ ഗോപി ചേച്ചി എന്നോന്നും വിളിക്കാറില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published.