ആനിയമ്മയും ഭിക്ഷക്കാരനും 8 [കള്ള കറുമ്പൻ]

Posted by

ആനിയമ്മയും ഭിക്ഷക്കാരനും 8

Aaniyammayum Bhikshakkaranum Part 8 | Author : Kalla Kurumban

Previous Part


7 ഭാഗത്തിന് തുടർച്ച എല്ലാവരും തരുന്ന സപ്പോർട്ടിനു നന്ദി………..

ആനിയമ്മയും കുട്ടനും കൂടി എസ്റ്റേറ്റ് വീടിനു വെളിയിൽ വന്നു ഭയങ്കര മഴ നിർത്താതെ പെയ്യുന്നു ഭയങ്കര ഇടിയും ആനിയമ്മ സ്കൂട്ടർ സ്റ്റാർട്ട്‌ ചെയ്തു നിർത്തിയിരിക്കയാണ് കുട്ടൻ ആനിയമ്മ സ്കൂട്ടറിൽ ഇരിക്കുനത് നോക്കി സൈഡിൽ ഇരിക്കുന്നു ആനിയമ്മയുടെ കൊഴുത്ത വയറിന്റെ മടക്ക് നോക്കി ഇരിക്കുവാന് കുട്ടൻ അടിവയർ വരെ കാണാം വെക്തമായി സാരി നനഞ്ഞത് കൊണ്ട് കൊഴുത്ത വയറിൽ ഒട്ടി ഇരിക്കുന്നു സാരി ആനിയമ്മ കുട്ടനെ നോക്കി എന്തുവാ ഈ നോക്കുന്നത് ചെറുക്കാ ആനി ചേച്ചി എന്തൊരു വയറാണ് ചേച്ചി ഇത് ഒഹ്ഹ്ഹ്ഹ് ഒരു രക്ഷയും ഇല്ല നിന്റെ നോട്ടം അങ്ങോട്ട് ആണല്ലോ അതാ ഇത്രയും നാളും നിന്നെ ഓക്കെ ഇത് കാണിക്കാതെ വെച്ചത് കുട്ടൻ ചിരിച്ചു ചേച്ചി നമ്മൾ എങ്ങനെ പോകും ആർക്കറിയാം മഴ നില്കുന്നില്ല ആനിയുടെ എസ്റ്റേറ്റ് വീടിനു അടുത്ത് വേറെ വീടൊന്നും ഇല്ല.

എനിക്ക് ആണെങ്കിൽ വിശക്കുന്നു വിശപ്പ്‌ കാണും നിനക്ക് അത്രക്ക് ആർത്തി ആയിരുന്നല്ലോ ഒരു ക്ഷമ വേണ്ടേ എല്ലാത്തിനും അത് പിന്നെ കൊതിച്ചു കൊതിച്ചു.. മ്മ്മ്മ് എത്ര നാളത്തെ ആഗ്രഹം ആണ് അറിയാമോ പെട്ടന്നു എന്റെ ആയപ്പോൾ ഒരു ആർത്തി മ്മ്മ്മ് അത് തന്നെയാ ഞാനും പറഞ്ഞത് ആനി ചിരിച്ചു ഇങ്ങനെ ചിരിച്ചു നമ്മടെ കണ്ട്രോൾ കളയാതെ മ്മ്മ് പിന്നെ കുട്ടൻ എഴുന്നേറ്റു സ്കൂട്ടറിനു അടുത്ത് വന്നു ആനിയുടെ വയറിനു നേരെ കുത്തി ഇരുന്നു എന്നിട്ട് വിരൽ വെച്ചു തടിച്ചു കൊഴുത്ത വയറിന്റെ മടക്കിൽ തൊട്ടു വരച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു ചേച്ചി മ്മ്മ്മ് എന്താ ചെറുക്കാ………

ചേച്ചി ഞാൻ ഒരുമ്മ തന്നോട്ടെ മ്മ് വേണ്ട കഷ്ടം ഉണ്ട്…. ചെറുക്കാ നമ്മുക്ക് പോകണ്ടേ.. മ്മ് വേണ്ട ഇന്നു ഇവിടെ നിൽക്കാം പിന്നെ നിന്നത് തന്നെ ചേച്ചി ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിൽ അപ്പാപ്പൻ ഉണ്ടല്ലോ കുഞ്ഞിന്റെ കൂടെ പിന്നെന്താ എന്തൊരു മഴ നമ്മൾ എങ്ങനെ പോകും… മ്മ് അതും ശെരിയാ നിനക്കു പ്രേശ്നമില്ലേ ഓഹ് റൂമിൽ ഞാൻ ഒറ്റക്കല്ലേ ഉള്ളു ആറു നോക്കാന്… എന്ന ഞാൻ വീട്ടിൽ ഒന്നു വിളിക്കട്ടെ സത്യം എടാ നമ്മൾ എന്തു കഴിക്കും ചേച്ചി ഇവിടെ നിന്നു താഴോട്ട് പോകുമ്പോൾ ഒരു കട കണ്ടല്ലോ അവിടെ നോക്കാം മ്മ് എന്ന നീ അകത്തു കുട ഉണ്ട് പോയിട്ട് വാ അപ്പോഴേക്കും ഞാൻ വീട്ടിൽ വിളിക്കാം കുട്ടന് മനസ്സിൽ എന്തെന്നലാത്ത സന്തോഷം തോന്നു ഒക്കെ താങ്ക് യൂ…..

Leave a Reply

Your email address will not be published.