മുലനാട്ടിലെ മാമലക്കുണ്ടികൾ [KING CYLEX]

Posted by

മുലനാട്ടിലെ മാമലക്കുണ്ടികൾ

Mulanattile Mamalakkundikal | Author : King Cylex


 

ഇത് തികച്ചും ഒരു ഫാന്റസി കഥയാണ്. അത്കൊണ്ട് തന്നെ എല്ലാരുടെയും ലോജിക് കുറച്ചു നേരത്തേന് 8 ആക്കി മടക്കി പോക്കറ്റിൽ വെച്ചേക്ക്. എഴുത്തിൽ അധികം പരിചയം ഇല്ലാത്ത ഒരാളുടെ തെറ്റ് കുറ്റങ്ങൾ പൊറുത്തു അനുഗ്രഹിക്കണമേ എന്ന് അഭ്യർത്ഥിച്ചുകൊണ്ട് ആരംഭിക്കാൻ പോണേണട്ടാ ട്ടാ ട്ടാ ട്ടാ 😇🙏……
വളരെ ശാന്ത സുന്ദരമായ ഒരു സായാഹ്നം. ഇത്ര കാലത്തെ തന്റെ വിയർപ്പും അധ്വാനവും എല്ലാം ഇൻവെസ്റ്റ്‌ ചെയ്ത കമ്പനി പൊട്ടി പാളീസ് ആയി കൊതിച്ചു കെട്ടിയ പെണ്ണുമ്പിള്ളയും സ്കൂട്ട് ആയി ആകെ മൊത്തം ഊമ്പി തെറ്റിയ അവസ്ഥയിൽ ഭീമകാരനായ പൈനീർ എന്ന അമേരിക്കൻ കപ്പലിൽ എങ്ങോട്ടെന്നില്ലാതെ ഓളം തല്ലുന്ന തിരമാലകളെയും നോക്കി നിൽക്കുന്ന ഞാൻ. പേര് സ്റ്റീഫൻ. ചാകാനുള്ള പുറപ്പാട് തന്നെയാ. അതിന് മുന്നത്തെ ഒരു ആഗ്രഹം ആരുന്നു ഒരു കപ്പൽ യാത്ര. എന്നാലും കെട്ട് കഴിഞ്ഞ് അവളെ ഒന്ന് ശെരിക്കും കളിക്കാൻ കൂടി പറ്റിയില്ല. അതിലേ ലേശം സങ്കടം ഒള്ളു….

ഒരുപാടാളുകൾ ഉണ്ട് കപ്പലിൽ. സകുടുംബം ആഘോഷിക്കുന്നവർ, കമിതാക്കൾ അങ്ങനെ പലരും. എന്റെ തൊട്ട് അടുത്ത് നിൽക്കുന്ന ഒരു പയ്യനും പെണ്ണും ആദ്യമായി ഇഷ്ടം തുറന്ന് പറഞ്ഞതിന്റെ സന്തോഷത്തിൽ 2 പേരുടെയും ചുണ്ടുകൾ പതിയെ ഉരഞ്ഞു ചേർന്നു. ഹോ എന്റെ ജെട്ടിക്കുള്ളിലെ ഭീകരൻ ഒന്ന് അനങ്ങി. പൊടുന്നനെ ഒരു നെടുനീളൻ ഇടിമിന്നൽ കപ്പലിനെ 2 ആയി പിളർത്തിക്കൊണ്ട് ഭൂമിയിൽ പതിച്ചു. പണ്ടത്തെ കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സിന്റെ ഡിഫൻസ് പോലെ കപ്പൽ ആടിയുലഞ്ഞു. ആളുകൾ നാലുപാടും ചിതറി. എങ്ങും കൂട്ടക്കരച്ചിൽ മാത്രം. ഞൊടിയിടയിൽ ആണ് കപ്പലിന്റെ മുകളിൽ നിന്ന ഒരു കനത്ത തടിക്കഷ്ണം എന്റെ തലയിൽ പതിച്ചത്. അതോടെ അബോധാവസ്ഥയിലേക്ക്. ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ച എന്റെ മരണവീഥിയിലേക്ക് 😶….

ˇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.