ആനിയമ്മയും ഭിക്ഷക്കാരനും 5 [കള്ള കറുമ്പൻ]

Posted by

ആനിയമ്മയും ഭിക്ഷക്കാരനും 5

Aaniyammayum Bhikshakkaranum Part 5 | Author : Kalla Kurumban

Previous Part


4 ഭാഗത്തിന് തുടർച്ച…………….എല്ലാവരും 4 ഭാഗവും വായിച്ചു അഭിപ്രായം തരണം അതിനു ശേഷം ഈ ഭാഗം വായിക്കുക രാവിലത്തെ ഒരു തകർപ്പൻ കളി ഓക്കെ കളിച്ചു മണിയൻ അടുക്കളയിൽ കസേരയിൽ ഇരിക്കുകയാണ് വെറുതെ ഇരിക്കുവല്ല അയാളുടെ കരിം കുണ്ണ തടവികൊണ്ട് ഇരിക്കുവാണ്. അതും നമ്മുടെ നെടുവിരിയൻ ആറ്റൻ ചരക്ക് ആനിയമ്മയെ നോക്കി ….

ആ നെയ് മുറ്റിയ വെണ്ണക്കൽ ശില്പവോ… നമ്മുടെ ആനിയമ്മ രാവിലെ ആഹാരം കഴിച്ച പാത്രം കഴുകുകയാണ്. പറഞ്ഞതുപോലെ തന്നെ ഇന്നത്തെ മുഴുവൻ സമയവും കൈലിയും ബ്ലൗസും ആയിരുന്നലോ ആനിയമ്മക്കുള്ള വേഷം അതായിരുന്നു മണിയൻ കൊടുത്ത നിർദേശം ….. ഷമിക്കണം നിർദേശമല്ല ഒരു പാവം പടു വൃദ്ധന്റെ ആഗ്രഹം സ്പടികം സിനിമ കണ്ടപ്പോൾ സിൽകിനെ കണ്ടപ്പോൾ മുതൽ നമ്മുടെ ഏഴുമല പൂഞ്ചോല കണ്ടപ്പോൾ മുതൽ….. കഷ്ടം പാവത്തിന്റെ ആഗ്രഹം സാധിച്ചു കൊടുത്തു ആനിയമ്മ.. എന്നാലും രാവിലെ ആനിയമ്മയെ പടുകിളവൻ തകർത്തുകളിച്ചു….

ഇപ്പോഴും ഒരു റൗണ്ടിനുള്ള ഒരുക്കത്തിൽ ഇരിക്കുവാണ് മണിയൻ ആനിയമ്മ രാവിലത്തെ ഗംഭീര കളിക്ക് ഇട്ടിരുന്ന കൈലിയും ബ്ലൗസും മാറ്റി ഇപ്പോൾ വേറെ കൈലിയും ബ്ലൗസും ആണ് ഇപ്പോൾ ചുവപ്പ് ബ്ലൗസും ഒരു ഒരു ചാര ചെക്ക് കൈലിയും ആണ് ഈ കൈലി എല്ലാം ആനിയമ്മയുടെ മരിച്ചുപോയ ഭർത്താവിന്റെ ആണ് ആനിയമ്മ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും എല്ലാം നടന്നു പാത്രം കഴുകുകയും പാതകം തുടക്കുകയും ചെയ്യുവാണ് ആനിയമ്മ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നല്ല ഒത്തടി നീളവും നല്ല കൊഴുത്ത ശരീരത്തിനും ഉടമയാണ് ഇപ്പോഴും ഒന്നും ഉടഞ്ഞിട്ടില്ല എല്ലാം നല്ലതുപോലെ മുഴച്ചു നിൽക്കുന്നു

 

ആനിയമ്മക്ക് മൂടി നല്ലതുപോലെ ഉണ്ട് നല്ല ഉള്ളു ഉള്ള മുടിയാണ് എപ്പോഴും ഷാമ്പു ഓക്കെ ഇട്ടാണ് ആണ് ആനിയമ്മ മൂടി സൂക്ഷിക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ മൂടി നന്നായി കെട്ടി വെച്ചിരിക്കുവാണ് നല്ല ഭംഗി ആണ് ആനിയമ്മ ഇങ്ങനെ മുടി കെട്ടി വെക്കുന്നത് കാണാൻ ബ്ലൗസിന്റെ പിറക്കുവശം നല്ല ഭംഗി ബ്ലൗസിന്റെ ഷേപ്പ് അതുപോലെ ആണ് അടിവയർ വരെ കാണുന്ന രീതിയിൽ ആണ് കൈലി ഉടുത്തിരിക്കുന്നത് ആ നെയ് മുറ്റിയ വെണ്ണ കല്ല് പോലിരിക്കുന്ന കൊഴുത്ത വയർ മുഴുവൻ നഗ്നമായി കാണാം പ്രസവം സിസേറിയൻ ആയതുകൊണ്ട് വയറിൽ ഒരു പാടുപോലുമില്ല പൊക്കിളോ അത് ഒരു കാഴ്ച തന്നെ ആണ്

Leave a Reply

Your email address will not be published.